రోజా : అవును.. ‘నిజం గెలవాలి’.. ఇంత జరిగినా..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-24T12:59:44+05:30 IST

కౌశల్ కేసులో (సీబీఎన్ స్కిల్ కేసు) టీడీపీ అధినేత నారా చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్టు చేయడంతో తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైన వందలాది మంది అభిమానులు, కార్యకర్తలు తుది శ్వాస విడిచారు. ఆ కుటుంబాలను పరామర్శించి వారికి భరోసా కల్పించేందుకు బాబు సతీమణి నారా భువనేశ్వరి ‘నిజం గెలవాలి’ (నిజాం గెలవాలి) పేరుతో బస్సుయాత్ర ప్రారంభించారు.

రోజా : అవును.. 'నిజం గెలవాలి'.. ఇంత జరిగినా..!

కౌశల్ కేసులో (సీబీఎన్ స్కిల్ కేస్) టీడీపీ అధినేత నారా చంద్రబాబు అక్రమంగా అరెస్ట్ చేయడాన్ని జీర్ణించుకోలేక తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైన వందలాది మంది అభిమానులు, కార్యకర్తలు తుది శ్వాస విడిచారు. ఆ కుటుంబాలను పరామర్శించి వారికి భరోసా కల్పించేందుకు బాబు సతీమణి నారా భువనేశ్వరి ‘నిజం గెలవాలి’ (నిజాం గెలవాలి) పేరుతో బస్సుయాత్ర ప్రారంభించారు. ఇందులో భాగంగా మంగళవారం తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకున్నారు. బుధవారం నుంచి కుప్పం నుంచి కార్యక్రమం ప్రారంభం కానుంది. అయితే.. భువనేశ్వరి యాత్రపై ఏపీ మంత్రి రోజా కాస్త కౌంటర్లు, వ్యంగ్యాస్త్రాలు సంధించారు. ఈ సందర్భంగా టీడీపీ-జనసేన సమన్వయ కమిటీ సమావేశం గురించి కూడా రోజా ప్రస్తావించారు.

బాబు-అండ్-భువనేశ్వరి.jpg

మాకు కూడా కావాలి..!

సత్యాన్ని గెలిపించాలని నారా భువనేశ్వరి దేవుడిని పూజించారు. అవును.. మనం కూడా సత్యం గెలవాలని కోరుకుంటున్నాం. గెలిస్తే చంద్రబాబు జీవితాంతం జైల్లోనే ఉంటారనేది నిజం. చంద్రబాబును శాశ్వతంగా జైల్లో ఉంచాలని భువనేశ్వరి వెంకటేశ్వర స్వామిని వేడుకున్నారు. చంద్రబాబుతో పాటు లోకేష్, భువనేశ్వరి జైల్లోనే ఉన్నారు. భువనేశ్వరి సత్యాన్ని గెలిపించాలనే పట్టుదలతో ఉంటే సీబీఐ ఎంక్వైరీ చేస్తే కచ్చితంగా నిజం గెలుస్తుంది. స్కిల్, ఐఆర్ఆర్ కేసులో భువనేశ్వరి సీబీఐ విచారణ కోరాలిరోజా అన్నారు. కాగా, నేటి నుంచి మరో మూడు రోజుల పాటు ఉమ్మడి చిత్తూరు జిల్లాలో భువనేశ్వరి బస్సు యాత్ర నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా పలు బహిరంగ సభల్లో ఆమె ప్రసంగించనున్నారు. మరి రోజా వ్యాఖ్యలపై భువనేశ్వరి స్పందిస్తుందో లేదో చూడాలి.

రోజా-సెల్వమణి.jpg

జోస్యం ఎందుకు..!

నిన్న పవన్, లోకేష్ కలిసి ప్రదర్శన ఇచ్చారు. పాడుతా తీయగా కార్యక్రమంలా ఆరుగురిని కూర్చోబెట్టి సెలక్షన్స్ చేశారు. అరా సున్నా.. జైల్లో ఉన్న గుండు సున్నాకి పార్టీ ఫేజ్, డైరెక్షన్ గురించి అరా సున్నా కూర్చొని చర్చించుకోవడం హాస్యాస్పదంగా ఉంది. ఏపీకి పవన్, చంద్రబాబు ఎందుకు కావాలి అనే నినాదంతో ప్రజల్లోకి వెళ్లే దమ్ము వారికి ఉందా..?. అలా వెళితే రాళ్లతో పళ్లు విరగ్గొడతారు. చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు వచ్చే పరిస్థితి లేదు. యువతకు మంగళం పాడారు లోకేష్. ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో భువనగిరి యాత్ర చేసే పరిస్థితి లేదు. లోకేశ్, పవన్ కళ్యాణ్‌లను ప్రజలు ఓడించారుమంత్రి రోజా జోస్యం చెప్పారు. రోజా వ్యాఖ్యలపై టీడీపీ శ్రేణులు మండిపడుతున్నాయి. సోషల్ మీడియా వేదికల ద్వారా రోజాపై కౌంటర్ల వర్షం కురుస్తోంది.

జనసేన-టీడీపీ-మీటింగ్.jpg


నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-24T13:07:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *