బీజేపీకి అసంతృప్తి రాజీనామాలు!

బలమైన నేతల కొరతతో సతమతమవుతున్న బీజేపీకి తొలిజాబితా ప్రకటన తర్వాత ఇబ్బందులు ఎక్కువయ్యాయి. అసంతృప్తి రాజీనామాలు ఎక్కువ. వరంగల్ పశ్చిమ నియోజకవర్గానికి చెందిన ఏనుగుల రాకేష్ రెడ్డి తనకే టికెట్ వస్తుందని నమ్మకంగా ఉన్నారు. మీడియాలో బిజీగా ఉన్నాడు. కానీ ఆ స్థలాన్ని రావు పద్మకు కేటాయించారు. దీంతో రాకేష్ రెడ్డి తీవ్ర మనస్తాపానికి గురయ్యారు. మానకొండూర్‌లో పార్టీ సీనియర్‌ నేత శంకర్‌ను కాదని ఇటీవల చేరిన ఆరేపల్లి మోహన్‌కు టికెట్ కేటాయించింది. ఇటీవలే రామగుండం చేరిన జెడ్పీటీసీ కందుల సంధ్యారాణికి టికెట్ ఇచ్చారు.

గోషామహల్ టికెట్ కేటాయిస్తానని గట్టిగా హామీ ఇవ్వడంతో విక్రమ్ గౌడ్ హస్తం పార్టీని వీడి కమలం గూటికి చేరారు. తదనంతర పరిణామాలతో రాజాసింగ్ చురుగ్గా రంగంలోకి దిగారు. తొలి జాబితాలో ఆయన స్థానంలో రాజాసింగ్ అభ్యర్థిత్వం ఖరారైంది. దీనిపై ఆయన తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. నిజామాబాద్ అర్బన్ మాజీ ఎమ్మెల్యే, పార్టీ రాష్ట్ర ఉపాధ్యక్షుడు యెండల లక్ష్మీనారాయణకు బీజేపీ మొండిగా మద్దతు పలికింది. ఆ స్థానం నుంచి ఎంపీ అరవింద్ సూచించిన ధనపాల్ సూర్యనారాయణ గుప్తాకు సీటు ఇచ్చారు. అరవింద్ పై లక్ష్మీనారాయణ తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

మహబూబ్‌నగర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం అభ్యర్థిత్వాన్ని తనకే కేటాయించాలని డీకే అరుణ పట్టుబడుతున్నారు. ఆ సీటును మాజీ ఎంపీ జితేందర్ రెడ్డికి ఇవ్వాలని జాతీయ నాయకత్వం ఆలోచిస్తోంది. దీనికి ఆయన అంగీకరించలేదు. ఆ సీటు తన కొడుక్కి ఇస్తే కచ్చితంగా గెలుస్తారని అంటున్నారు. ఎక్కడికి వెళ్లాలో నిర్ణయించుకోలేరు. ముథోల్ నుంచి ఇటీవలే కాంగ్రెస్‌లో చేరిన రామారావు పటేల్‌కు టికెట్‌ ఇచ్చారు. అక్కడ ఐదేళ్లు పనిచేసిన మహిళా నేత కన్నీటిపర్యంతమై పార్టీకి రాజీనామా చేశారు. రెండో జాబితాలో ఎవరికి టిక్కెట్లు ఇవ్వాలో తెలియని పరిస్థితి నెలకొంటే… తొలి జాబితాలో అసంతృప్తితో ఉన్న వారిని బుజ్జగించడం బీజేపీకి పెద్ద సమస్యగా మారింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ బీజేపీకి అసంతృప్తి రాజీనామాలు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *