సా వర్సెస్ బ్యాన్: డి కాక్, క్లాసెన్ వీరబాదుడు.. సౌతాఫ్రికా మళ్లీ భారీ స్కోరు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-24T18:11:40+05:30 IST

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో దక్షిణాఫ్రికా దూసుకుపోతోంది. వరుసగా రెండో మ్యాచ్‌లోనూ భారీ స్కోరు సాధించింది. ఈ నెల 21న ఇంగ్లండ్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో సఫారీ జట్టు 399 పరుగుల భారీ స్కోరు సాధించింది. మంగళవారం బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లోనూ 5 వికెట్ల నష్టానికి 382 పరుగులు చేసింది.

సా వర్సెస్ బ్యాన్: డి కాక్, క్లాసెన్ వీరబాదుడు.. సౌతాఫ్రికా మళ్లీ భారీ స్కోరు

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో దక్షిణాఫ్రికా దూసుకుపోతోంది. వరుసగా రెండో మ్యాచ్‌లోనూ భారీ స్కోరు సాధించింది. ఈ నెల 21న ఇంగ్లండ్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో సఫారీ జట్టు 399 పరుగుల భారీ స్కోరు సాధించింది. మంగళవారం బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లోనూ 5 వికెట్ల నష్టానికి 382 పరుగులు చేసింది. అయితే ఈ రెండు మ్యాచ్‌లు ముంబైలోని వాంఖడే స్టేడియంలో జరుగుతాయి. బంగ్లాదేశ్‌తో మ్యాచ్‌లో సౌతాఫ్రికా ఒక దశలో 400 పరుగులు చేస్తుందని క్రికెట్ అభిమానులు భావించారు. ఓపెనర్ డి కాక్ 140 బంతుల్లో 15 ఫోర్లు, 7 సిక్సర్లతో 174 పరుగులు చేశాడు. అతను తృటిలో డబుల్ సెంచరీని కోల్పోయాడు. మరోవైపు హెన్రిచ్ క్లాసెన్ కూడా సిక్సర్లతో చెలరేగిపోయాడు. క్లాసెన్ 49 బంతుల్లో 2 ఫోర్లు, 8 సిక్సర్లతో 90 పరుగులు చేయడంతో దక్షిణాఫ్రికా భారీ స్కోరు చేయగలిగింది.

ఈ మ్యాచ్‌లో టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకున్న దక్షిణాఫ్రికాకు డికాక్ శుభారంభం అందించాడు. కానీ మరో ఓపెనర్ రెజా హెండ్రిక్స్ 12 పరుగులకే పెవిలియన్ చేరుకున్నాడు. ఆ తర్వాత క్రీజులోకి వచ్చిన వాండర్ డుసెన్ కూడా (1) వెనువెంటనే ఔటయ్యాడు. మ్యాచ్‌పై బంగ్లాదేశ్ పట్టు బిగుస్తుందని అందరూ భావించారు. కానీ డి కాక్ ఆ అవకాశం ఇవ్వలేదు. కెప్టెన్ మార్క్రామ్‌తో కలిసి మూడో వికెట్‌కు 131 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని నెలకొల్పాడు. మార్క్రామ్ ఔటైన తర్వాత వాంఖడేలో పరుగుల తుఫాను రెట్టింపు అయింది. క్లాసన్ రాగానే సిక్సర్లను టార్గెట్ చేశాడు. బంగ్లాదేశ్‌లో మార్క్‌రామ్‌ను ఎందుకు ఔట్ చేశారనే ఆలోచనలో ఉండాల్సింది. అట్లా క్లాసెన్ చెలరేగిపోయాడు. బంగ్లాదేశ్ బౌలర్లందరూ భారీ పరుగులు అందించారు. హసన్ మహమూద్ రెండు వికెట్లు తీశాడు. మెహిదీ హసన్ మిరాజ్, షోరిఫుల్ ఇస్లాం, షకీబుల్ హసన్ ఒక్కో వికెట్ తీశారు. ఈ మ్యాచ్‌లో బంగ్లాదేశ్ గెలవాలంటే 383 పరుగులు చేయాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-24T18:21:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *