వైసీపీ క్యాడర్‌లో నిరాశ, భయం!

వైసీపీ క్యాడర్‌లో నిరాశ భయం పెరుగుతోంది. మాచర్లలో వైసీపీ కార్యకర్త బైక్‌ను రోడ్డుపై తగులబెట్టి పార్టీ తనపై చేసిన పనికి కన్నీరుమున్నీరుగా విలపించారు. చొక్కా తీసి కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నాడు. ఈ ఘటన చూశాక… ఆ కూలీ మాటలు విన్న తర్వాత ఎవరికైనా ఒక్క విషయం అర్థమవుతుంది.. అధికారం ఉందా లేదా అనేది… ఇప్పుడు అధికారం పోయింది కాబట్టి తమను ఎలా కాపాడుకోవాలనే భయం. నిజానికి ఇది ఒక్క కార్యకర్త వేదన కాదు… రాష్ట్రమంతా వైసీపీ నేతలు, కార్యకర్తల వేదన.

ప్రభుత్వం మారాక మా పరిస్థితి ఏమిటి? . ఈ ఆలోచన కింది స్థాయి నుంచి మంత్రుల వరకు వచ్చింది. టీడీపీ వస్తే మనుగడ ఉండదని పార్టీ శ్రేణులు బాహాటంగానే ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. పై స్థాయి నేతలే ఇలా ఉంటే కింది స్థాయి నేతల గురించి చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ప్రభుత్వం మారినప్పుడు ఆదేశాల మేరకు వెళ్లడమో.. లేక ఇతర రాష్ట్రాలకు వెళ్లి డబ్బులు దాచుకోవడమో చేస్తున్నామని, అయితే ఈ నేతల మాటలు వింటుంటే కమిట్ అయిన కింది స్థాయి నేతలు, ద్వితీయశ్రేణి నేతల పరిస్థితి ఏంటని అగ్ర స్థాయి నేతలు అంటున్నారు. అరాచకం అనేది చాలా మందిలో ఆందోళన కలిగించే అంశం. మాచర్ల వైసీపీ కార్యకర్త మాటల్లో ఇది ప్రధానంగా కనిపించింది.

వైసీపీ కార్యకర్తలను టీడీపీ టార్గెట్ చేయడమే కాకుండా ఆర్థికంగా కూడా చితికిపోయింది. పార్టీ అధికారంలోకి రాకముందు పార్టీ కోసం ఖర్చు చేసి.. అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత.. పనులు చేసినా బిల్లులు ఇవ్వడం లేదు. మరో విధంగా ఓడిపోయారు. గ్రామస్థాయిలో సర్పంచ్ లు… మున్సిపల్ స్థాయిలో కౌన్సిలర్లు కూడా తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. పేరుకు పదవులు ఉన్నా చిన అభివృద్ధి పనులు.. ఇతర పనులు చేయలేని దయనీయ స్థితి. అవన్నీ… ఇప్పుడు పేలడానికి సిద్ధంగా ఉన్న అగ్నిపర్వతాలలా ఉన్నాయి.

మాచర్ల వైసీపీ కార్యకర్త బయటపడ్డాడు. అన్ని చోట్లా వైసీపీ హైకమాండ్‌పై క్యాడర్‌ తిరుగుబాటు చేయడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. ఎందుకంటే జగన్ రెడ్డి విధ్వంసంలో ఎక్కువగా నష్టపోయింది సొంత పార్టీయే.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *