ప్రజలకు భువనేశ్వరి – సత్యాన్ని గెలిపించేందుకు పోరాడండి!

ఎన్టీఆర్ బిడ్డ నారా భువనేశ్వరి జనంలోకి రాబోతోంది. తన భర్త చంద్రబాబు నాయుడును అక్రమంగా జైలులో పెట్టడాన్ని వ్యతిరేకిస్తూ.. ‘నిజం గెలవాలి’ పేరుతో రాష్ట్ర వ్యాప్త యాత్రను ఆమె ప్రారంభిస్తున్నారు. నేటి నుంచి మృతి చెందిన టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు చంద్రబాబు కుటుంబాన్ని భువనేశ్వరి పరామర్శించనున్నారు. నజీజా గెలావాలి పేరుతో ఈ యాత్ర చేపట్టనున్నారు. తిరుపతి జిల్లా చంద్రగిరి నియోజకవర్గం నుంచి యాత్ర ప్రారంభం కానుంది. భవనేశ్వరి నేటి నుంచి వారంలో మూడు రోజుల పాటు కార్యకర్తలు, నాయకుల ఇళ్లకు వెళ్లి ధైర్యం చెప్పనున్నారు. తాము అండగా ఉంటామని భరోసా ఇచ్చారు.

కార్యకర్తల కుటుంబాలను పరామర్శించడమే కాకుండా నిజ గెలవాలి పేరుతో యాత్రలో సభలు, సభల్లో పాల్గొంటారు. చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్టు చేశారనే విషయాన్ని ప్రజలకు తెలియజేస్తామన్నారు. తన అరెస్ట్ వెనుక ఏం జరిగిందో చెబుతానన్నారు. నారావారిపల్లిలో ఎన్టీఆర్ విగ్రహానికి పూలమాల వేసి యాత్రను ప్రారంభిస్తారు. ముందుగా చంద్రగిరికి చెందిన ప్రవీణ్ రెడ్డి కుటుంబాన్ని పరామర్శిస్తారు. పాకాల మండలం నేండ్రగంటకు చెందిన చిన్నస్వామి నాయుడు కుటుంబాన్ని కలిశారు. సాయంత్రం చంద్రగిరి మండలంలోని అగరాలలో ఏర్పాటు చేసిన సభలో మాట్లాడతారు. సాయంత్రం నారావారిపల్లిలో బస చేసి గురువారం శ్రీకాళహస్తి నియోజకవర్గంలో పర్యటిస్తారు.

భువనేశ్వరి ఎప్పుడూ రాజకీయాల్లో జోక్యం చేసుకోలేదు. ట్రస్ట్ కార్యకలాపాలను ఎన్టీఆర్ చూసుకుంటున్నారు. సేవా కార్యక్రమాలు చేపడతారు. కానీ ఆధారాలు లేని కౌశల్ కేసులో.. కేవలం రాజకీయ కారణాలతో అరెస్ట్ చేసి.. వ్యవస్థలను మేనేజ్ చేస్తూ చంద్రబాబును కాలం వెళ్లదీస్తున్నారు. అవినీతికి ఆధారాలు లేకపోయినా తప్పుడు ప్రచారం చేస్తున్నారు. వీటన్నింటినీ ప్రజలకు వివరించాలనే లక్ష్యంతో భువనేశ్వరి ప్రజల్లోకి వెళ్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ప్రజలకు భువనేశ్వరి – సత్యాన్ని గెలిపించేందుకు పోరాడండి! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *