మెగా 156: చిరంజీవి, వశిష్ట సినిమా టైటిల్ ఖరారు, అందుకే ఆ పేరు వచ్చింది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-25T15:41:17+05:30 IST

చిరంజీవి, మల్లిడి వశిష్ట కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న మెగా 156 చిత్రానికి టైటిల్‌ను ఖరారు చేసినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ‘భూలోకవీరుడు’, ‘ముల్లోకల వీరుడు’ వంటి కొన్ని టైటిల్స్ అనుకున్నారు కానీ ‘వీరుడు’ అనే పదాన్ని చిరంజీవి పాత సినిమాతో ముడిపెట్టి ‘వీరుడు’ లేకుండా మరో టైటిల్ పెట్టిన సంగతి తెలిసిందే.

మెగా 156: చిరంజీవి, వశిష్ట సినిమా టైటిల్ ఖరారు, అందుకే ఆ పేరు వచ్చింది.

మెగా స్టార్ చిరంజీవి

మెగాస్టార్ చిరంజీవి, దర్శకుడు వశిష్ట కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న మెగా 156 #మెగా156 చిత్రం దసరా రోజున అధికారికంగా ప్రారంభమైంది. ఇదొక ఫాంటసీ సినిమా అని అందరికీ తెలిసిందే. అయితే ఈ సినిమా టైటిల్‌కి ముందు ‘భూలోక వీరుడు’ సహా చాలా పేర్లు తెరపైకి వచ్చాయి. కానీ వీరుడు ప్రస్తావన వస్తే అది మళ్లీ చిరంజీవి పాత సినిమా ‘జగదేక వీరుడు అతిలోక సుందరి’ #జగదేకవీరుడుఅతిలోకసుందరికి సంబంధించినదేనని తెలిసింది.

chiranjeevi-fantasy.jpg

ఎందుకంటే తన ‘జగదేక వీరుడు అతిలోక సుందరి’ #JVAS సినిమాలోని పాట, పదం, సన్నివేశం, సంగీతం, పేరు ఎవరూ ఉపయోగించకూడదని నిర్మాత అశ్వినీదత్ ప్రకటన జారీ చేశారు. ఈ చిరంజీవి, వశిష్ట సినిమా గురించి ఇండస్ట్రీలో అందరికీ తెలిసిందే. కానీ వశిష్ఠ టీమ్ మాత్రం ఈ సినిమాకి ఆ సినిమాకి రిలేషన్ లేదని, ఒక్క సీన్ కూడా లేదని అంటున్నారు.

అందులో భాగంగానే ఈ చిత్రానికి ‘విశ్వంభర’ అనే టైటిల్‌ను కూడా ఖరారు చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ఇందులో ముగ్గురు హీరోయిన్లు ఉంటారని, అందులో ఒకరు అనుష్క శెట్టి అని కూడా అంటున్నారు. మిగతా ఇద్దరు బాలీవుడ్‌కి చెందిన హీరోయిన్లు అని సమాచారం. ఇందులో రానా దగ్గుబాటి విలన్‌గా నటిస్తున్నాడని కూడా అంటున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ త్వరలో ప్రారంభం కానున్న సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-25T15:41:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *