భువనేశ్వరిపై కూడా వైసీపీ మానసిక దాడి ప్రారంభించింది!

రాజకీయాల్లో కనీస విలువలు పాటించని వైసీపీ అగ్రనాయకత్వం చంద్రబాబు అరెస్ట్‌పై విరుచుకుపడే నేతలను, ఆయన భార్య, ఎన్‌సీఆర్ కుమార్తె నారా భువనేశ్వరిని రంగంలోకి దింపింది. సజ్జల పార్టీ ఆఫీస్ నుంచి మెసేజ్ రావడమే ఆలస్యం.. తెగనమ్ముకున్న నేతలు.. రోజా, కొడాలి నాని, వెల్లంపల్లి లాంటి వాళ్లు నోరు మెదపలేదు. భువనేశ్వరిపై అనుచిత వ్యాఖ్యలతో విమర్శల దాడి మొదలైంది.

ఎవరితోనైనా ఎలాంటి మాటలు మాట్లాడగలడు కానీ.. మీడియా ముందు దుఃఖిస్తున్న రోజా భువనేశ్వరి మాత్రం అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేసింది. తాను చేసేది ఫ్యాషన్ షో అని వ్యాఖ్యానించింది. రోజా వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ కూడా విస్మయం వ్యక్తం చేస్తోంది. పద్దతి అంటూ ఏమీ లేదు.. రాజకీయాల మాదిరిగా రాజకీయాలు చేయలేమా.. ఇక దిగజారేందుకు మెజారిటీ పార్టీ నేతలు విముఖత వ్యక్తం చేస్తున్నారు. కొడాలి నాని కూడా తనదైన భాషతో భువనేశ్వరిపై మాటల దాడికి పాల్పడ్డాడు. అయితే చాలా మంది మాట్లాడేందుకు ఏమీ లేక.. చివరకు వెల్లంపల్లిని రంగంలోకి దించారు. భువనేశ్వరి తొలిసారిగా రాజకీయ యాత్ర చేస్తున్నారు. తన అరెస్టుతో మానసిక ఒత్తిడికి గురై మరణించిన వారి కుటుంబాలను ఆదుకునేందుకు చంద్రబాబు పర్యటనలు ప్రారంభించారు.

ఈ పర్యటనల్లో… వివిధ వర్గాలతో సమావేశమయ్యారు. ప్రజలతో కూడా మాట్లాడుతున్నారు. ఇప్పటి వరకు ఉన్న భువనేశ్వరి వేరు..గతంలో ఉన్న భువనేశ్వరి వేరు. ఆమె ప్రత్యక్ష రాజకీయ పర్యటనలు చేస్తారు. చంద్రబాబును అక్రమంగా జైల్లో పెట్టారని ప్రజలకు చెప్పబోతున్నారు. ఈ క్రమంలో ఆమెపై మరింత సైకలాజికల్ గా దాడి చేసేందుకు వైసీపీ సిద్ధమైంది.

డిప్యూటీ సీఎం నారాయణ లాంటి వాళ్లు ఇప్పటికే చంద్రబాబు డైట్ లో ఏదో ఒకటి వేస్తున్నారని అంటున్నారు. ఈ దాడిని మరింత ఉధృతం చేసి ఆమెను మానసికంగా చిత్రహింసలకు గురి చేసేందుకు వైసీపీ సిద్ధమైనట్లు కనిపిస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *