కీడా కోలా : ‘కీదా కోలా’.. అవుట్ అండ్ అవుట్ ఎంటర్‌టైనర్!

‘పెళ్లి చూపులు’, ‘ఈ నగరికి కంటి మీద కునుకు’ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ హిట్స్ తో అందరి మన్ననలు అందుకున్న యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ తరుణ్ భాస్కర్ దాస్యం మూడో సినిమాగా యూనిక్ క్రైమ్ కామెడీ మూవీ కీడ కోలాతో రాబోతున్నాడు. విజి సినిమా బ్యానర్‌పై ప్రొడక్షన్ నంబర్ 1గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని కె. వివేక్ సుధాంషు, సాయికృష్ణ గద్వాల్, శ్రీనివాస్ కౌశిక్, శ్రీపాద్ నిర్మిస్తున్నారు. హీరో రానా దగ్గుబాటి సమర్పిస్తున్న ఈ సినిమా ట్రైలర్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేసింది. నవంబర్ 3న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ‘కీడకోలా’ విడుదల కానుంది, ఈ సందర్భంగా చిత్ర విశేషాలను సినిమాలో ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తున్న హీరో చైతన్యరావు మాదాడి పాత్రికేయుల సమావేశంలో తెలియజేశారు.

దర్శకుడు తరుణ్ భాస్కర్‌కి కీడా కోలా ఆలోచన వచ్చినప్పుడు మీ స్పందన ఏమిటి?

తరుణ్ భాస్కర్ నా డ్రీమ్ డైరెక్టర్. అతని కథలు మరియు అతను తన పాత్రలకు ఎంచుకునే నటులు చాలా వైవిధ్యంగా మరియు నిజ జీవితానికి దగ్గరగా ఉంటాయి. ఆయనతో కలిసి పనిచేయాలని ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాను. ఈ సినిమా కోసం నిర్మాత సాయిని పిలిచారు. ఆ తర్వాత తరుణ్‌ని కలిశాను. నాకు స్క్రిప్ట్ ఇచ్చి చదవమని చెప్పారు. చదివాను చాలా నచ్చింది. ఇందులో వాస్తు పాత్ర కూడా పెడితే బాగుండేదని అనుకున్నాను. సరిగ్గా ఆ పాత్ర చేయమని అడిగారు. కానీ ఆ పాత్రకు ‘టూరెట్ సిండ్రోమ్’ ఉంది. మాటలు తడబడడం, మాటల మధ్యలో ఆపడం. ప్రాక్టీస్ చేయడానికి కొంత సమయం అడిగాను. మూడు రోజుల తర్వాత వెళ్లి ఆడిషన్ చేశాను. ఆడిషన్‌ చూసిన తరుణ్‌.. ‘మేం వాస్తు కనుగొన్నాం’ అంటూ టీమ్‌కి పరిచయం చేశాడు. ఆ క్షణం నాకు చాలా ఆనందాన్ని ఇచ్చింది.

నేచురల్ స్టైల్‌కి అలవాటు పడేందుకు తరుణ్ భాస్కర్ ఎలాంటి కసరత్తులు చేశాడు?

తరుణ్ పాత్ర గురించి వివరంగా చెప్పాడు. అలాగే ఆ పాత్రను చాలా సహజంగా ఉండేలా ప్రయత్నించాను. మేమిద్దరం బాగా గెలుపొందాము. తరుణ్ కథ నటీనటులను ఎలివేట్ చేస్తుంది. ఆయన సినిమాలో ప్రతి పాత్రకు ప్రాధాన్యత ఉంటుంది. ఒక్క డైలాగ్ చెప్పే నటుడికీ తగిన పేరు వస్తుంది. నటీనటుల నుంచి నటనను ఎలా రాబట్టుకోవాలో ఆయనకు తెలుసు. ఒకరికొకరు అర్థమయ్యే శైలిలో చెప్పుకుంటూ తమకు కావాల్సినవి పొందుతుంటారు. ఆయనతో నటించడం నటీనటులకు చాలా ఈజీ.

నటుడిగా తరుణ్ భాస్కర్‌ని ఎలా చూస్తున్నారు?

తరుణ్ భాస్కర్ చాలా మంచి నటుడు. వ్యక్తిగా చాలా సౌమ్యుడు. సున్నితత్వం ఉంటే నటనలో ఆటోమేటిక్‌గా కనిపిస్తుంది. ప్రతి ఫీలింగ్‌కి, ఎమోషన్‌కి స్పందన నటనలో కనిపిస్తుంది. ఆయన నటన నిజజీవితానికి తగ్గట్టుగా ఉండడానికి కారణం అదే.

బ్రహ్మానందంతో పని చేయడం ఎలా ఉంది?

బ్రహ్మానందం పురాణం. అతను నడుస్తున్న విశ్వవిద్యాలయం. ఇందులో అతని తాత పాత్ర పోషించారు. ఆయన నుంచి చాలా విషయాలు నేర్చుకున్నాను. మాతో చాలా స్నేహంగా ఉండేవారు. చాలా కంఫర్ట్ జోన్ ఇచ్చింది. బ్రహ్మానందం లాంటి లెజెండ్‌తో నటించే అవకాశం రావడం నాలాంటి అప్‌కమింగ్ యాక్టర్‌కి మంచి లెర్నింగ్ ఎక్స్‌పీరియన్స్.

వాస్తు లాంటి పాత్రను నిజ జీవితంలో చూసారా?

‘టూరెట్ సిండ్రోమ్’తో బాధపడుతున్న వ్యక్తులు మన చుట్టూ ఎక్కువగా కనిపించరు. అయితే అకస్మాత్తుగా మాట్లాడటం మానేయడం, కాస్త నత్తిగా మాట్లాడటం వంటి లక్షణాలతో కొందరిని చూస్తుంటాం. ఇందులో వాస్తు పూర్తి పేరు వర్యాత్. అతను తన పేరును ఉచ్చరించలేడు కాబట్టి, అతను దానిని షార్ట్ కట్‌లో వాస్తు అని పిలుస్తాడు. ఇలా చాలా పదాలు మారుస్తాడు. సమస్య వచ్చినా ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు. వారు అందరిలాగే సాధారణ జీవితాన్ని గడపగలరని ఈ పాత్రలో అంతర్లీనంగా ఉంటుంది. ఈ క్యారెక్టర్ చేయడానికి రిఫరెన్స్‌గా కొన్ని హాలీవుడ్ సినిమాలు, వీడియోలు చూశాను. వారు చాలా సహాయం చేసారు. వాస్తు పాత్రపై తరుణ్‌తో పాటు టీమ్‌లోని అందరూ చాలా సంతోషంగా ఉన్నారు. తరుణ్ భాస్కర్ బ్రాండ్ నుంచి వస్తున్న వాస్తు పాత్ర కచ్చితంగా ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలుస్తుంది. పాత్రలన్నీ విభిన్నంగా ఉంటాయి. హాలీవుడ్ సినిమాల్లో కనిపించే టెక్నికల్ బ్రిలియెన్స్ కనిపిస్తుంది.

దసరా సీజన్ తర్వాత కీడా కోలా ఎలా అనిపిస్తుంది?

తరుణ్ భాస్కర్ సినిమా కోసం ఆయన అభిమానులు, ప్రేక్షకులు ఐదేళ్లుగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈయన ఎలాంటి సినిమాతో రాబోతున్నాడనే దానిపై ఎన్నో అంచనాలు ఉన్నాయి. కీడ కోలా డిఫరెంట్ కంటెంట్ మూవీ. నవంబర్ 3న వస్తున్న ఈ సినిమా.. సోలో డేట్ వచ్చింది. కీడా కోలాతో నవ్వుల నవంబర్ ప్రారంభం కానుంది.

ప్రస్తుతం నటుడిగా మారాలని ప్రయత్నిస్తున్న ఔత్సాహికులు మిమ్మల్ని మరియు మీ ప్రయాణాన్ని స్ఫూర్తిగా తీసుకోగలరా?

నా ప్రయాణాన్ని స్ఫూర్తిగా తీసుకోండి. ఆస్ట్రేలియా నుంచి వచ్చిన తర్వాత సరైన అవకాశాలు రాలేదు. అన్ని దారులు మూసుకుపోయినట్లు అనిపించింది. అలాంటి సమయంలో 30 వెడ్స్ 21 ఒక్కసారిగా పేరు తెచ్చుకుంది. దానికి చాలా మంచి పేరు వచ్చింది. ఆయనను నటుడిగా అందరూ గుర్తుపెట్టుకుంటారు. బ్రేక్ అంటే OTT, సినిమా, యూట్యూబ్, సోషల్ మీడియా రీల్ మొదలైనవి. అతను ఎక్కడి నుండైనా రావచ్చు. కానీ ఈ ప్రయాణంలో స్థిరంగా ఉండటం ముఖ్యం.

కీడా కోలాతో మీరు విమర్శకులతోపాటు గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంటున్నారు ?మీకు ఎలా అనిపిస్తుంది ?

మంచి విమర్శలు వచ్చినప్పుడే నటుడిగా మెరుగుపడతాం. మనలోని లోటుపాట్లను ఎత్తిచూపితే సినిమా బాగుపడుతుంది. నిర్మాణాత్మక విమర్శలు మంచివి.

సెట్స్‌పై తరుణ్ భాస్కర్ ఎలా ఉన్నాడు?

సెట్స్‌లో తరుణ్ చాలా సరదాగా ఉంటాడు. అందరితో స్నేహంగా మెలగండి. ఒక విశ్వాసం అందరికీ ఇవ్వబడుతుంది. ఆయన కూడా నటుడే. నటుడికి ఎలాంటి ప్రోత్సాహం అందిస్తే ఇంకా బాగా రాణిస్తాడని ఆయనకు తెలుసు. అతను చాలా సెన్సిటివ్ పర్సన్.

‘ఈ నగరానికి ఏమైంది’ సినిమా మీమ్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి.

‘ఈ నగరానికి ఏమైంది’ కంటే వంద రెట్లు ఎక్కువ మీమ్స్. ఇందులో నాతో పాటు మీమ్‌ గాడ్‌ బ్రహ్మానందం, జీవన్‌, రాగ్‌ మయూర్‌ చాలా మంచి పాత్రలు పోషించారు. కథ మొత్తం అవుట్ అండ్ అవుట్ కామెడీ. ఇప్పటికే విడుదలైన ట్రైలర్ మరియు రెండు పాటలపై చాలా మీమ్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి. ఇది పెద్ద ఎంటర్‌టైనర్. యువతతో సహా అందరికీ కనెక్ట్ అవుతుంది.

కొత్త ప్రాజెక్టుల గురించి?

‘కండీషన్స్ అప్లై’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. అలాగే పారిజాత పర్వం, హనీ మూన్ ఎక్స్‌ప్రెస్ చిత్రాలు ఉన్నాయి. మరో కొత్త సినిమా ప్రకటన కూడా వచ్చింది.

పోస్ట్ కీడా కోలా : ‘కీదా కోలా’.. అవుట్ అండ్ అవుట్ ఎంటర్‌టైనర్! మొదట కనిపించింది తెలుగుమిర్చి.కామ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *