ఓడిపోతే మాకు నష్టం లేదు – ప్రజలే ఓడిపోతారు: కేసీఆర్

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ నోటి నుంచి ఓటమి మాట బయటకు వచ్చింది. ఓడిపోతే తమకు నష్టం లేదని, ప్రజలే నష్టపోతారని అన్నారు. గురువారం నుంచి రెండో దశ ఎన్నికల ప్రచార సభలను కేసీఆర్ ప్రారంభించారు. అచ్చంపేటలో ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో ప్రసంగించారు. ఈ సందర్భంగా ఓటమిపై ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు చర్చనీయాంశంగా మారాయి. తమకేమీ నష్టం లేదని, ప్రజలకే నష్టం అంటూ ఎమోషనల్ బ్లాక్ మెయిల్ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని రాజకీయ నాయకులు అంచనా వేస్తున్నారు.

ఇటీవల బహిరంగ సభల్లో కేసీఆర్ ప్రసంగాలు పరిపాటి. ప్రతిపక్ష పార్టీలపై విమర్శలు తక్కువ. వారి అభివృద్ధి, సంక్షేమం గురించి ఎక్కువగా మాట్లాడుతున్నారు. రేవంత్ వ్యాఖ్యలపై ఏనాడూ సూటిగా స్పందించని కేసీఆర్.. అచ్చంపేటలో వచ్చిన విమర్శలకు రెచ్చిపోకుండా కౌంటర్ ఇచ్చారు. కొడవలితో రా, కొడవలితో రా’ అని అడుగుతున్నారు. అని సీఎం కేసీఆర్ ప్రశ్నించారు. గతంలో పాలమూరు జిల్లాలో గంజి, అంబలి కేంద్రాలు ఉండేవని, ఉపాధి కోసం ఇక్కడి ప్రజలు ముంబయికి వలస వెళ్లినప్పుడు ఎవరూ రాలేదన్నారు. దేశంలోనే 24 గంటల కరెంటు ఇస్తున్న రాష్ట్రం తెలంగాణ. ప్రధాని రాష్ట్రంలో కూడా 24 గంటల కరెంటు ఇవ్వడం లేదు. ఇప్పుడు తెలంగాణ దేశానికే దిక్సూచిగా ఎదిగింది. దేశం మొత్తం కేసీఆర్ దమ్మున్న తీరు చూసింది. ఇప్పుడు ఎవరికీ కొత్తగా చూపించాల్సిన అవసరం లేదని తేలిపోయింది.

24 గంటల కరెంటు ఇస్తే… కాంగ్రెస్‌ను వీడి బీఆర్‌ఎస్ తరపున ప్రచారం చేస్తానని జానా రెడ్డి సవాల్ విసిరారు. ఆ తర్వాత వెనక్కి వెళ్లిపోయారు. పాలమూరు-రంగారెడ్డి ఎత్తిపోతల పథకంపై కాంగ్రెస్ నేతలు 109 కేసులు పెట్టారు. ప్రాజెక్టులు పూర్తయితే కేసీఆర్ కు మంచి పేరు వస్తుందని, కేసులు పెట్టి ఆపారన్నారు. పాలమూరు ప్రాజెక్టును పూర్తి చేసి అచ్చంపేట నియోజకవర్గంలో లక్ష ఎకరాలకు నీరు అందిస్తానని హామీ ఇచ్చారు. ఎవరు గెలిచినా తెలంగాణ ముందుకు సాగుతుందని, గెలవాలన్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఓడిపోతే మాకు నష్టం లేదు – ప్రజలే ఓడిపోతారు: కేసీఆర్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *