చంద్రబాబు కుటుంబాన్ని తిట్టేందుకు బస్సు యాత్రలు?

ప్రజాసంఘాలకు మేలు చేశారంటూ వైసీపీ నేతలు బస్సు యాత్రలు ప్రారంభించారు. మూడు ప్రాంతాల నుంచి బస్సు యాత్రలు ప్రారంభమయ్యాయి. వైసీపీ నేతలకు ఎంత ఆదరణ ఉందో బాగా అర్థమైంది కానీ చంద్రబాబు కుటుంబాన్ని అవమానించడమే ఈ బస్సు యాత్రల అసలు కాన్సెప్ట్. అనంతపురం జిల్లా శింగనమలలో ప్రారంభమైన రాయలసీమ బస్సు యాత్రలో వైసీపీ నేతల ప్రసంగం మొత్తం చంద్రబాబు కుటుంబాన్ని, పవన్ కల్యాణ్ ను తిట్టడానికే కేటాయించింది.

ఉత్తరాంధ్ర.. కోస్తాలో సాగిన బస్సు యాత్రల్లోనూ ఇదే పరిస్థితి. బస్సుయాత్రలో మంత్రులు పాల్గొంటున్నా.. ప్రజలకు ముఖ్యంగా బడుగు, బలహీన వర్గాల కోసం ఏం చేశారో చెప్పాలి. కానీ చెప్పడానికి ఏమీ లేదు. అందరికీ ఒకే రకమైన పథకాలు అందజేస్తున్నారు. వెనుకబడిన కులాలు ఆర్థికంగా పైకి రావడానికి ఉపయోగపడే పథకాలన్నీ రద్దు చేసి కేవలం ఒకటి, రెండు పథకాలకు సంబంధించి నగదు బదిలీ చేస్తున్నారు. దీంతో చాలా కుటుంబాలు ఉపాధి కోల్పోయాయి. ఇలా చెప్పడం లేదు. వారు డబ్బు బదిలీ చేసినట్లు క్లెయిమ్ చేయలేరు. అందుకే చంద్రబాబు, పవన్ లు జగన్ రెడ్డిని పొగడడానికే సమయం కేటాయిస్తున్నారు. వైసీపీ నేతలు..క్యాడర్లు బస్సు యాత్రలపై ఆసక్తి చూపడం లేదు.

ఈ ఖర్చు అంతా ఎవరు భరిస్తారని మంత్రులు కూడా లైట్ తీసుకుంటున్నారు. సీఎం సభలకు డ్వాక్రా మహిళలను అతికష్టం మీద రవాణా చేస్తున్నారు. వాలంటీర్ల ద్వారా కూడా బస్సు యాత్రకు ప్రజలను సమీకరించే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. అయితే ఎవరూ రాకపోవడంతో ఇబ్బందిగా మారింది. తొలిరోజు పరిస్థితులు చూసి బస్సుయాత్ర కొనసాగిస్తే పరువు పోతుందని అభిప్రాయపడ్డారు. ఈ యాత్ర ఇన్ని రోజులు సాగదని వైసీపీ నేతలు ఓ అభిప్రాయానికి వస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ చంద్రబాబు కుటుంబాన్ని తిట్టేందుకు బస్సు యాత్రలు? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *