విజయ్ దేవరకొండ: విజయ్ సినిమాలో రష్మిక హీరోయిన్ కాదు, శ్రీలీల!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-28T13:51:09+05:30 IST

రష్మిక మందన్న మళ్లీ విజయ్ దేవరకొండతో జతకట్టింది. గౌతమ్ తిన్ననూరి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ‘వీడీ 12’ చిత్రంలో రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తోంది. శ్రీలీల మరో కథానాయిక. ఈ సినిమా షూటింగ్ జనవరిలో ప్రారంభం కానుందని తాజా సమాచారం.

విజయ్ దేవరకొండ: విజయ్ సినిమాలో రష్మిక హీరోయిన్ కాదు, శ్రీలీల!

విజయ్ దేవరకొండ, రష్మిక మందన్న

విజయ్ దేవరకొండ ప్రస్తుతం దర్శకుడు పరశురాంపేట్లతో కలిసి ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ #ఫ్యామిలీస్టార్ సినిమా చేస్తున్నాడు. దిల్ రాజు నిర్మాత. ఈ చిత్రాన్ని వచ్చే సంక్రాంతి పండుగకు విడుదల చేయనున్నట్లు అధికారికంగా ప్రకటించారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమాను త్వరగా పూర్తి చేసే ఆలోచనలో విజయ్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. దీని తర్వాత గౌతమ్ తిన్ననూరి దర్శకత్వంలో ‘VD12’ #VD12 చేయనున్నారు. ఈ చిత్రం అధికారిక లాంచ్‌లో, శ్రీలీల మహిళా కథానాయికగా ప్రకటించబడింది మరియు ఆమె చిత్రం ప్రారంభోత్సవానికి కూడా హాజరయ్యారు.

vijayrashmika1.jpg

అయితే ఇప్పుడు తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమాలో రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ‘గీత గోవిందం’, ‘డియర్ కామ్రేడ్’ #డియర్ కామ్రేడ్ తర్వాత వీరిద్దరూ కలిసి చేస్తున్న సినిమా ఇదే. విజయ్ దేవరకొండ, రష్మిక ఇద్దరూ రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉన్నారని చాలా వార్తలు వచ్చాయి. ఈ నేపథ్యంలో వీరిద్దరూ మళ్లీ ఈ సినిమా చేయడం విశేషం.

అయితే ఇందులో శ్రీలను కూడా మార్చినట్లు కొన్ని వార్తలు వస్తున్నాయి. ఆమె స్థానంలో సాక్షి వైద్యను తీసుకున్నట్లు కూడా చెబుతున్నారు. ఆమెను తీసుకుంటే రెండో కథానాయికగా, రష్మిక మందన్న మెయిన్‌గా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఎందుకంటే ఈ సినిమా షూటింగ్ కాస్త లేట్ అవ్వడం వల్ల ముందుగా విజయ్ ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ పూర్తి చేసినా ఈ సినిమాకు షిఫ్ట్ కాకపోతే జనవరి నుంచి గౌతమ్ తిన్ననూరి సినిమా షూటింగ్ జరగొచ్చు.

vijaysreeleela.jpg

అయితే అప్పటికి శ్రీలీల ఎంబీబీఎస్ పరీక్షలకు కొన్ని రోజులు విరామం తీసుకోవచ్చని, అందుకే ఆమె స్థానంలో సాక్షి వైద్య వస్తున్నారని వార్తలు వస్తున్నాయి. అయితే ఈ చిత్ర నిర్మాతలు ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన చేయలేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-28T13:51:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *