వైసీపీ గడ్డు పరిస్థితిని తలదన్నేలా చేస్తున్న బస్సు యాత్ర!

ఏపీలో వైసీపీ పరిస్థితి ఏమాత్రం బాగోలేదని ఆ పార్టీ నేతలకు కూడా తెలుసు. కానీ జగన్ రెడ్డి నిజం చెబుతున్నా.. లేకుంటే మాయా లోకంలో ఉన్నా.. పార్టీ పరిస్థితి దయనీయంగా ఉందని ప్రజలకు చెప్పేందుకు కార్యక్రమాలు రూపొందిస్తున్నారు. కార్యక్రమాలకు జనం రారని తెలిసినా బహిరంగ సభలకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఐ ప్యాక్ ఇచ్చిన సలహాలో… కానీ కన్సల్టెంట్స్ ఇచ్చిన సలహాలో… బస్సు యాత్ర ప్లాన్ చేయబడింది.

నిజానికి గతంలో టీడీపీ మహానాడు నిర్వహించినప్పుడు కూడా ఇదే బస్సు యాత్ర జరిగింది. ఇది భయంకరమైన ఫ్లాప్. అయితే ఇప్పుడు మళ్లీ ప్లాన్ చేశారు. జగన్ రెడ్డి సభలకు వలంటీర్లు డ్వాక్రా మహిళలను తరలించాలి. అధికారం లేని.. అధికారం లేని వారు మంత్రిమండలికి ఎలా వస్తారు? . వారు బస్సు యాత్రలో కనిపిస్తారు. ఆర్టీసీ బస్సులు తిరుగుతున్నట్టుగా బస్సులో నేతలతో అటూ ఇటూ వెళ్తున్నారు. సాయంత్రం అయితే రెండు వందల కుర్చీలు వేసినా రోడ్ల మీద వంద మంది కూడా లేరు. పార్టీలో పదవులు పొందిన వారు వచ్చినా ఆ రెండు వందలు భర్తీ చేయాలి. .. కానీ వైసీపీ సమావేశాలకు రావడం లేదు.

సొంత పార్టీ కార్యకర్తల్లో కూడా ఉదాసీనత ఉందని పార్టీ నేతలకు తెలుసు. ఇలాంటి పబ్లిక్ ప్రోగ్రామ్స్ ఫెయిల్ అవుతాయన్న సంగతి కూడా తెలిసిందే. అయితే పార్టీ నేతలు ఎందుకు ఇలాంటి యాత్రలకు ప్లాన్ చేస్తున్నారో ఆ పార్టీ నేతలకే అర్థం కావడం లేదు. సామాజిక బస్సు యాత్ర పేరుతో చంద్రబాబు కుటుంబాన్ని తిట్టడం, చంపేస్తామని హెచ్చరించడం, నిద్రలేపడం తప్ప… ఆయా వర్గాలకు ఏం చేశారో చెప్పుకునే పరిస్థితి లేదు. ఎందుకంటే జగన్ రెడ్డి అందరికీ ఇచ్చిన పథకాలు తప్ప ఏ వర్గానికి ప్రయోజనం చేకూర్చలేదు.

వైసీపీ పరిస్థితి మరీ దారుణంగా ఉందన్న విషయాన్ని ఆ పార్టీ నేతలే బస్సు యాత్రల ద్వారా ప్రజల ముందు ఉంచుతున్నారు. పెద్దగా ఆశలు పెట్టుకోకు… ముందే ప్రిపేర్ అయినట్లే ఈ వ్యవహారం.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *