సిద్ధరామయ్య: మా ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు బీజేపీ ప్లాన్… సీఎం సంచలన ఆరోపణ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-29T15:49:11+05:30 IST

కర్ణాటకలో కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు బీజేపీ ప్లాన్ చేస్తోందని కర్ణాటక ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య ఆరోపించారు. కానీ బీజేపీ పథకాలు ఫలించవని ఆయన ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. ఆదివారం ఇక్కడ మీడియాతో మాట్లాడిన సిద్ధరామయ్య.. కాంగ్రెస్ పార్టీని ఒక్క ఎమ్మెల్యే కూడా వీడరని అన్నారు.

సిద్ధరామయ్య: మా ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు బీజేపీ ప్లాన్... సీఎం సంచలన ఆరోపణ

బెంగళూరు: కెకర్ణాటకలో కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు బీజేపీ ప్లాన్ చేస్తోందని కర్ణాటక ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య ఆరోపించారు. కానీ బీజేపీ పథకాలు ఫలించవని ఆయన ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. ఆదివారం ఇక్కడ మీడియాతో మాట్లాడిన సిద్ధరామయ్య.. కాంగ్రెస్ పార్టీని ఒక్క ఎమ్మెల్యే కూడా వీడరని అన్నారు.

‘మా ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టాలని బీజేపీ ప్రయత్నిస్తోందన్న మాట నిజమే.. కానీ వారి ప్రణాళికలు విఫలమయ్యాయి.. గతంలో మన ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు ప్రయత్నించి విజయం సాధించారు. ఈసారి అలాంటి పథకాలు పనిచేయవు.. అధికారం కోసం ఏం చేయడానికైనా సిద్ధమని స్పష్టం చేశారు. కానీ ఇప్పుడు మా పార్టీ నుంచి ఒక్క ఎమ్మెల్యే కూడా బీజేపీలో చేరరు’’ అని సిద్ధరామయ్య అన్నారు. ఆపరేషన్ కమల పేరుతో దక్షిణ కర్ణాటకలో ఎమ్మెల్యేలను ప్రలోభాలకు గురిచేస్తున్నారనే ఆరోపణల నేపథ్యంలో సీఎం తాజా వ్యాఖ్యలు చేశారు. మరోవైపు కాంగ్రెస్‌ ఉప ముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్‌ కూడా తమ ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు బీజేపీ పెద్ద కుట్ర పన్నిందని ఆరోపించారు. తమకు అన్నీ తెలుసని, పేరున్న కొందరు ఎమ్మెల్యేలను కొనుగోలు చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆరోపించారు. పార్టీ వ్యవహారాలపై బహిరంగ ప్రకటనలు చేయొద్దని, అలా చేస్తే కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామని కాంగ్రెస్‌ ఎమ్మెల్యేలకు సూచించామన్నారు. కాగా, తమ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలను కొనుగోలు చేయాల్సిన అవసరం లేదని, కాంగ్రెస్‌లోనే సీఎం పదవి కోసం పోటీ ఆపరేషన్ నడుస్తోందని బీజేపీ నేత అశ్వద్ నారాయణ్ వ్యాఖ్యానించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-29T15:49:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *