మాథ్యూ పెర్రీ: ఫ్రెండ్స్ నటుడు మాథ్యూ పెర్రీ అనుమానాస్పద మరణం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-29T10:27:18+05:30 IST

ఫ్రెండ్స్ సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన ప్రముఖ హాలీవుడ్ నటుడు మాథ్యూ పెర్రీ శనివారం అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందారు. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. మాథ్యూ పెర్రీ(54) నిన్న సాయంత్రం లాస్ ఏంజెల్స్‌లోని తన నివాసంలో టబ్‌లో అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందాడు.

మాథ్యూ పెర్రీ: ఫ్రెండ్స్ నటుడు మాథ్యూ పెర్రీ అనుమానాస్పద మరణం

లాస్ ఏంజెల్స్: ఫ్రెండ్స్ సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన ప్రముఖ హాలీవుడ్ నటుడు మాథ్యూ పెర్రీ శనివారం అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందారు. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. మాథ్యూ పెర్రీ(54) నిన్న సాయంత్రం లాస్ ఏంజెల్స్‌లోని తన నివాసంలో టబ్‌లో అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందాడు. కుటుంబ సభ్యులు అతడిని గుర్తించి ఆస్పత్రికి తరలించారు. అప్పటికే మాథ్యూ మృతి చెందినట్లు వైద్యులు తెలిపారు. అతను వేడి నీటి టబ్‌లో మునిగిపోయినట్లు పోలీసులు గుర్తించారు. గుండె ఆగిపోవడంతో బాత్ టబ్‌లో మునిగిపోయి ఉండవచ్చని ప్రాథమికంగా అంచనా వేస్తున్నారు. అతను ఆగస్టు 19, 1969న మసాచుసెట్స్‌లోని విలియమ్స్‌టౌన్‌లో జన్మించాడు.

పదుల సంఖ్యలో సినిమాల్లో నటించారు. మత్తయ్య మృతిలో ఎలాంటి అనుమానాలు లేవని పోలీసులు తెలిపారు. కొన్నేళ్ల క్రితం మాథ్యూ పెయిన్ కిల్లర్లు, మద్యానికి బానిసయ్యాడని, ఆ అలవాటు మానుకోవడానికి పునరావాస కేంద్రాల్లో చికిత్స తీసుకున్నాడని సన్నిహితులు తెలిపారు. 1997 – 2001 వరకు చికిత్స పొందానని.. వ్యసనాల నుంచి బయటపడేందుకు తీవ్రంగా ప్రయత్నించానని.. ఫలితం లేకుండా పోయిందని ఓ ఇంటర్వ్యూలో ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. అతను అమెరికన్ రొమాంటిక్ కామెడీ సిరీస్ ఫ్రెండ్స్‌లో చాండ్లర్ బింగ్ పాత్రను పోషించాడు. ఆ పాత్ర అతనికి మంచి పేరు తెచ్చిపెట్టింది. ఎన్నో అవార్డులు కూడా అందుకున్నాడు. మాథ్యూ మృతికి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రముఖులు సంతాపం తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-29T10:27:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *