టీమ్ ఇండియా: రోహిత్ సేన బహుపరాక్.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-30T16:28:09+05:30 IST

ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత్ 100 పరుగుల తేడాతో గెలుపొందినప్పటికీ బ్యాటింగ్ మాత్రం తడబడింది. హార్దిక్ పాండ్యా లేకపోవడంతో భారీ స్కోరు చేసే అవకాశం వృథా అయింది.

టీమ్ ఇండియా: రోహిత్ సేన బహుపరాక్.

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతోంది. ఇప్పటి వరకు ఆరు మ్యాచ్‌లు ఆడి అన్నింటిలోనూ విజయం సాధించింది. అయితే ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత్ 100 పరుగుల తేడాతో గెలుపొందినా బ్యాటింగ్ మాత్రం తడబడింది. హార్దిక్ పాండ్యా లేకపోవడంతో భారీ స్కోరు చేసే అవకాశం వృథా అయింది. నాకౌట్ మ్యాచ్‌ల్లోనూ ఇదే ప్రదర్శన చేస్తే పరిస్థితి ఏమిటని పలువురు క్రికెట్ అభిమానులు ప్రశ్నిస్తున్నారు. పిచ్ సహకరించకపోయినా కొందరు సీనియర్ ఆటగాళ్లు నిర్లక్ష్యంగా షాట్లు ఆడి వికెట్లు పడగొట్టడం.. ఇది మంచి పద్ధతి కాదని సూచిస్తోంది. ముఖ్యంగా విరాట్ కోహ్లి, శ్రేయాస్ అయ్యర్, రవీంద్ర జడేజాలు నిరాశపరిచారని అంటున్నారు. రోహిత్ నిలదొక్కుకోకుంటే భారత్ తక్కువ స్కోరుకే పరిమితమయ్యేదని గుర్తు చేశారు. విజయ గర్వం చూపకుండా అపజయాల నుంచి పాఠాలు నేర్చుకోవాలని చాలా మంది అభిప్రాయం.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రపంచకప్: శుభవార్త.. శ్రీలంకతో మ్యాచ్‌కి ముందు హార్దిక్ పాండ్యా జట్టులోకి వస్తాడు.. కానీ..

ప్రస్తుతం పాయింట్ల పట్టికలో టీమ్ ఇండియా అగ్రస్థానంలో ఉంది. గత ప్రపంచకప్‌లోనూ టీమిండియా పాయింట్ల పట్టికలో అగ్రస్థానంలో నిలిచిందని కొందరు గుర్తు చేస్తున్నారు. ఈ విషయాన్ని టీమిండియా గుర్తుంచుకోవాలని.. నాకౌట్‌లో ఎవరితో తలపడినా మెరుగైన ప్రదర్శన చేయడమే లక్ష్యం.. ఆ దిశగా అన్ని విభాగాలు రాణించాలన్నారు. ఇప్పటి వరకు బ్యాటింగ్ లో రోహిత్, కోహ్లి, రాహుల్ మినహా మిగతా బ్యాట్స్ మెన్ నిరాశపరిచినా.. శ్రేయాస్, జడేజా కూడా ఫామ్ అందుకుంటారని టీమిండియా అభిమానులు ఆశిస్తున్నారు. పాయింట్ల పట్టికను పరిశీలిస్తే సెమీస్‌లో ఆస్ట్రేలియా లేదా న్యూజిలాండ్‌తో తలపడే అవకాశాలున్నాయి. ఆ జట్లతో జాగ్రత్తగా ఉండాలని టీమ్ ఇండియా అభిప్రాయపడింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-30T16:28:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *