చంద్రబాబు, టీడీపీలో ఈ “అధిక” జగన్ రెడ్డి వల్లే!

గత నలభై ఏళ్లుగా అమెరికా రాజకీయాల్లో చంద్రబాబు తిరుగులేని శక్తిగా నిలిచారు. ప్రతి ఎన్నికల్లోనూ ప్రత్యర్థి మారుతూ ఉంటాడు, అలాంటి నాయకుడు తన కెరీర్‌ను ఉన్నతంగా చూపించాలంటే…. ఇప్పటి వరకు సాధించిన దానికంటే చాలా ఎక్కువ సాధించాలి. ఇది అంత సులభం కాదు. కానీ జగన్ రెడ్డి చేసి చూపించారు. చంద్రబాబు రేంజ్ ను ప్రజల ముందుంచారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయినప్పటి నుంచి ప్రపంచంలో తెలుగు మాట్లాడే ప్రతి దేశంలో చంద్రబాబుకు మద్దతుగా ప్రదర్శనలు జరుగుతున్నాయి. తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు బెంగళూరు, చెన్నైలలో కూడా ప్రదర్శనలు జరిగాయి. వారు యాభై రెండు రోజుల పాటు దీనిని కొనసాగించారు. తెలంగాణలో పోటీ చేయబోమని తెలుగుదేశం పార్టీ ప్రకటించిన తర్వాత కూడా గచ్చిబౌలి స్టేడియంలో సీబీఎన్ గ్రాట్యుటీ కాన్సర్ట్ జరిగింది. స్టేడియం నిండుగా ఉంది. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా ఏ కార్యక్రమం నిర్వహించినా పెద్దఎత్తున సంఘీభావం ఉండేలా చూసుకున్నారు. రోజులు గడిచినా ఆ ప్రదర్శనలు కొనసాగుతూనే ఉన్నాయి.

చంద్రబాబు బయట ఉంటే సైబరాబాద్ కట్టింది తానే అని పదే పదే చెప్పుకోవాల్సి వచ్చేది. అయితే ఆయన జైల్లో ఉండడంతో ఐటీ ఉద్యోగులు ఇలాంటి ప్రచారం చేశారు. చంద్రబాబు చేసిన మంచి పనులన్నీ ప్రజలకు తెలియజేయాలని నిరసన కార్యక్రమాలు చేపట్టారు. ప్రతి అంశం.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో సంపద సృష్టి వెనుక చంద్రబాబు దూరదృష్టి కారణం. సమైక్య రాష్ట్రానికి చంద్రబాబు పదేళ్లు సీఎం. ఇప్పటికే తెలంగాణలో ఇరవై ఏళ్ల తర్వాత కూడా చంద్రబాబు ముద్ర కనిపించేలా చేయగలిగారు. ఇదే విషయాన్ని యువ ఓటర్ల దృష్టికి తీసుకెళ్లగలిగారని రాజకీయ నాయకులు అంచనా వేస్తున్నారు.

చంద్రబాబుకు మధ్యంతర బెయిల్ రావడంతో సోషల్ మీడియాలో టీడీపీ నేతలు ఓ రేంజ్ లో ట్రెండ్ అయ్యారు. ఉండవల్లి నివాసానికి ఎక్కడికి వెళ్లినా ఆయనకు స్వాగతం పలికేందుకు జనం భారీగా తరలివచ్చారు. దీంతో చంద్రబాబు కాన్వాయ్ చాలా నెమ్మదిగా కదిలింది. పద్నాలుగు గంటల తర్వాత వారు చేరుకోలేకపోయారు. ప్రజల స్పందన చూసి టీడీపీ నేతలు సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ వల్ల టీడీపీకి లాభం చేకూర్చిందని, చంద్రబాబు రేంజ్ ఏంటో జగన్ రెడ్డి చూపించారని టీడీపీలో సెటైర్లు వినిపిస్తున్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ చంద్రబాబు, టీడీపీలో ఈ “అధిక” జగన్ రెడ్డి వల్లే! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *