అమిత్ షా: కాంగ్రెస్ అంటే కట్, కమీషన్, అవినీతి.. అంటూ అమిత్ షా మండిపడ్డారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-02T19:02:31+05:30 IST

కాంగ్రెస్ పార్టీ అంటే కట్, కమీషన్, అవినీతి అని కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా విమర్శించారు. గురువారం హర్యానా ప్రభుత్వం నిర్వహించిన అంత్యోదయ సమ్మేళన్‌లో షా ప్రసంగించారు. కాంగ్రెస్ అవినీతి పార్టీ అని.. సొంత ప్రయోజనాల కోసం 27 పార్టీలు కాంగ్రెస్ తో చేతులు కలిపాయన్నారు.

అమిత్ షా: కాంగ్రెస్ అంటే కట్, కమీషన్, అవినీతి.. అంటూ అమిత్ షా మండిపడ్డారు

చండీగఢ్: కాంగ్రెస్ పార్టీ అంటే కట్, కమీషన్, అవినీతి అని కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా విమర్శించారు. గురువారం హర్యానా ప్రభుత్వం నిర్వహించిన అంత్యోదయ సమ్మేళన్‌లో షా ప్రసంగించారు. కాంగ్రెస్ అవినీతి పార్టీ అని.. సొంత ప్రయోజనాల కోసం 27 పార్టీలు కాంగ్రెస్ తో చేతులు కలిపాయన్నారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన ఇండియా అలయన్స్‌పై విమర్శలు చేశారు. భారత్ కూటమి నేతలు ఒకరినొకరు దూషించుకునే పనిలో ఉన్నారని, అధికారంలోకి వచ్చినా ఇదే పరిస్థితి ఉంటుందని ఆరోపించారు. హర్యానా సీఎం మనోహర్‌లాల్‌ ఖట్టర్‌ మాట్లాడుతూ రాష్ట్రాభివృద్ధికి కృషిచేస్తున్నామన్నారు. ప్రజా సంక్షేమమే ధ్యేయంగా బీజేపీ(బీజేపీ) పని చేస్తోందని.. ప్రతిపక్షాలు తమపై బురద జల్లేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాయని విమర్శించారు. తొమ్మిదేళ్లలో హర్యానాలో బీజేపీ ప్రభుత్వం శాంతిభద్రతలను మెరుగుపరిచిందని వ్యాఖ్యానించారు.

ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రభుత్వం చేపడుతున్న పలు సంక్షేమ పథకాలను ప్రజలు చూసి వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో బీజేపీని గెలిపించాలని కోరారు. ఈ కార్యక్రమంలో, షా, మనోహర్‌లాల్ ఖట్టర్ సమక్షంలో ‘అంత్యోదయ’ కుటుంబాల కోసం ఐదు పథకాలను ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా హర్యానా కాంగ్రెస్ లెజిస్లేచర్ పార్టీ నేత భూపీందర్ హుడాపై షా మండిపడ్డారు. బీజేపీ హయాంలో రాష్ట్రంలో జరిగిన అభివృద్ధిని చూడలేదా కళ్లు మూసుకున్నారా అంటూ ఘాటైన వ్యాఖ్యలు చేశారు. గతంలో హర్యానా సహా దేశాభివృద్ధిని కాంగ్రెస్ విస్మరించిందని ఆరోపించారు. కాంగ్రెస్ కట్, కమీషన్, అవినీతి పార్టీ.. ఆ పార్టీ చేయి (ఎన్నికల గుర్తు) ప్రజల వద్ద లేదని ఎద్దేవా చేశారు. భారత కూటమి అహంకార కూటమి అని.. అందులో సభ్యులు రాజవంశాలకు చెందినవారని విమర్శించారు. అందరూ తమ కుటుంబ సభ్యులకు అధికారం కట్టబెట్టేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని… ఒకరు తన కొడుకును సీఎం చేయాలని, కొందరు తమ కుటుంబంలో మరొకరిని, మరికొందరు తమను ఉన్నత స్థానంలో కూర్చోబెట్టాలని చూస్తున్నారని ఆరోపించారు. ప్రజలకు మేలు చేసేందుకు రావడం లేదని.. కుటుంబాలను కాపాడుకునేందుకు.. అధికారం చేజిక్కించుకునేందుకు వస్తున్నారని అన్నారు. అయోధ్యలో రామ మందిరం విషయంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ చెల్లింపులు చేయని వైఖరిని అవలంబించిందని, ఆలయ నిర్మాణాన్ని అడ్డుకున్నదని షా ఆరోపించారు. జనవరి 22న అయోధ్యలోని రామమందిరంలో రామలల్లా విగ్రహాన్ని ప్రతిష్ఠిస్తామని ప్రకటించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T19:02:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *