సీఎం కేసీఆర్: ఇంద్రకరణ్ గెలిస్తే ఇంజనీరింగ్ కాలేజీ ఇస్తా: కేసీఆర్

నిర్మల్ జిల్లా ఏర్పాటు వల్లే అభివృద్ధి జరుగుతోందని, ఈ ఘనత అంతా ఇంద్రకరణ్ రెడ్డికే దక్కుతుందన్నారు. మళ్లీ గెలిస్తే ఇంజినీరింగ్ కళాశాల ఏర్పాటు చేస్తానని హామీ ఇచ్చారు.

సీఎం కేసీఆర్: ఇంద్రకరణ్ గెలిస్తే ఇంజనీరింగ్ కాలేజీ ఇస్తా: కేసీఆర్

నిర్మల్‌లో సీఎం కేసీఆర్‌

నిర్మల్ లో సీఎం కేసీఆర్ : ఎన్నికల ప్రచారంలో దూసుకుపోతున్న సీఎం కేసీఆర్ ఆయా నియోజకవర్గాల్లో బీఆర్ ఎస్ సభల్లో పాల్గొని వరాల జల్లు కురిపిస్తున్నారు. ఇందులో భాగంగా గురువారం నిర్మల్ జిల్లాలో జరిగిన ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో ఆయన పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా నిర్మల్‌ నియోజకవర్గంలో బీఆర్‌ఎస్‌ అభ్యర్థి ఇంద్రకరణ్‌రెడ్డిని గెలిపిస్తే ఇంజినీరింగ్‌ కళాశాల ఏర్పాటు చేస్తామని హామీ ఇచ్చారు. తెలంగాణ వచ్చిన తర్వాత అభివృద్ధిని అనేక జిల్లాలుగా చేసి సులభతరం చేస్తున్నామని.. ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి చొరవతో ఆయన కోరిక మేరకు ఉమ్మడి ఆదిలాబాద్ జిల్లాలో నిర్మల్ జిల్లా ఏర్పడిందన్నారు.

గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా నిర్మల్ జిల్లా పురోగమిస్తున్నందున నిర్మల్ జిల్లాకు వైద్య కళాశాలలు మంజూరయ్యాయన్నారు. నిర్మల్ జిల్లా ఏర్పాటు వల్లే అభివృద్ధి జరుగుతోందని, ఈ ఘనత అంతా ఇంద్రకరణ్ రెడ్డికే దక్కుతుందన్నారు. మళ్లీ గెలిస్తే ఇంజినీరింగ్ కళాశాల ఏర్పాటు చేస్తానని హామీ ఇచ్చారు.

సీఎం కేసీఆర్ : రాయి లా అని కేసీఆర్ అన్నారు, ఆరు నూరైనా మళ్లీ బీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం వస్తుంది : సీఎం కేసీఆర్

ఎన్నికల సమయంలో చాలా పార్టీలు వస్తాయి. ఓట్లు అడగండి. అయితే ఏ పార్టీ ఏ అభ్యర్థి అని తెలుసుకున్న తర్వాతే ఓటు వేయాలని సూచించారు. ఓటు అనేది ప్రతి వ్యక్తి చేతిలో వజ్రాయుధమని, ఆ ఆయుధాన్ని అభివృద్ధి చేసే పార్టీకే ఓటు వేయాలని సూచించారు. బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ చేపట్టిన అభివృద్ధి కార్యక్రమాల వల్లనే నేడు నిర్మల్ జిల్లాకు ఎన్నడూ ఊహించని వైద్య కళాశాల వచ్చిందన్నారు.

గిరిజనుల జిల్లాగా పేరుగాంచిన రాష్ట్రాన్ని శాంతియుతంగా ముందుకు తీసుకెళ్తున్నామని.. రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత అభివృద్ధికి నోచుకోని జిల్లా బీఆర్ ఎస్ ప్రభుత్వ హయాంలో ఎంతో అభివృద్ధి చెందిందన్నారు. మీ విలువైన ఓటును గెలిపించాలని పిలుపునిచ్చారు. ఈ జిల్లా మరింత అభివృద్ధి చెందాలంటే మరోసారి బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వంతోనే సాధ్యం. మీ ఆశలు, ఆకాంక్షల మేరకు పాలన సాగిస్తామని హామీ ఇవ్వాలన్నారు. కత్తులతో దాడులు చేసి ప్రలోభాలకు లొంగని కాంగ్రెస్ కు చురకలు అంటించే బీజేపీకి బీఆర్ ఎస్ కు ఓటు వేసి గెలిపించాలని హితవు పలికారు.

CM KCR : రూ.70 వాచ్ కావాలా..? ఆత్మగౌరవం కావాలా..? : సీఎం కేసీఆర్

రైతులకు 24 గంటల కరెంటు కావాలన్నా..రైతు బంధు కొనసాగించాలన్నా.. పింఛన్లు సక్రమంగా మీ వద్దకు రావాలని, బీఆర్‌ఎస్‌ను గెలిపించాలని కోరారు. రైతు బంధు పథకంలో రైతుల ముఖాల్లో సంతోషం కనిపిస్తోందని, ఆ ఆనందం నిరంతరం ఉండాలంటే బీఆర్‌ఎస్‌కు ఓటు వేయాలని కోరారు. పార్టీల చరిత్ర, అభ్యర్థుల తీరును పరిశీలించి ఓటు వేయాలని సూచించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *