భారతీయుడు 2: భారతీయుడు తిరిగి వచ్చాడు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-03T18:18:07+05:30 IST

యూనివర్సల్ స్టార్ కమల్ హాసన్, సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ శంకర్ కాంబినేషన్‌లో అగ్ర నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడక్షన్స్. రెడ్‌జెయింట్‌ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్‌ నిర్మిస్తున్న భారీ బడ్జెట్‌ చిత్రం ‘భారతీయుడు 2’. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఇంట్రో గ్లింప్స్‌ని మేకర్స్ శుక్రవారం విడుదల చేశారు. తెలుగులో ఈ గ్లింప్స్‌ని పాన్ ఇండియా స్టార్ డైరెక్టర్ ఎస్ఎస్ రాజమౌళి తెరకెక్కించారు. ఈ పరిచయ సంగ్రహావలోకనం అద్భుతమైన స్పందనను పొందుతోంది.

భారతీయుడు 2: భారతీయుడు తిరిగి వచ్చాడు.

భారతీయుడు 2 ఇప్పటికీ

యూనివర్సల్ స్టార్ కమల్ హాసన్ (కమల్ హాసన్) మరియు సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ శంకర్ (శంకర్) కాంబినేషన్‌లో అగ్ర నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడక్షన్స్. రెడ్‌జెయింట్‌ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్‌ నిర్మిస్తున్న భారీ బడ్జెట్‌ చిత్రం ‘భారతేయుడు 2’. 2) కమల్, శంకర్ కాంబినేషన్‌లో 1996లో విడుదలైన ‘భారతీయుడు’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద సరికొత్త రికార్డులు సృష్టించి ‘భారతీయుడు’గా విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సినిమాకు సీక్వెల్‌గా భారతీయుడు 2 రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఇంట్రో గ్లింప్స్‌ని మేకర్స్ శుక్రవారం విడుదల చేశారు. తెలుగులో ఈ గ్లింప్స్‌ను పాన్ ఇండియా స్టార్ డైరెక్టర్ ఎస్ఎస్ దర్శకత్వం వహించారు, ఎస్ఎస్ రాజమౌళి విడుదల చేశారు.

‘భారతీయుడు 2’ ఇంట్రో గ్లింప్సెస్ చూస్తే.. ‘భారతీయడు’లో లంచానికి వ్యతిరేకంగా పోరాడిన వీరశేఖరన్ సేనాపతి మళ్లీ ఇండియాలో ఏదైనా తప్పు జరిగితే తిరిగి వస్తానని చెప్పడంతో కథ ముగుస్తుంది. అయితే ఇప్పుడు మళ్లీ దేశంలో అవినీతి పెరిగిపోతోంది. అధికారులెవరూ లంచం లేకుండా ఏ పనీ చేయడం లేదు. దీంతో సామాన్యుల బతుకులు కష్టతరంగా మారాయి. అప్పుడు భారతీయులందరూ కమ్ బ్యాక్ ఇండియన్ అంటూ హ్యాష్ ట్యాగ్‌ని క్రియేట్ చేసి, ఒక భారతీయుడిని మళ్లీ దేశంలోకి అడుగు పెట్టమని రిక్వెస్ట్‌లు పంపుతారు. చివరగా, వీరశేఖరన్ సేనాపతి భారతదేశంలోకి అడుగు పెట్టాడు. జనరల్ వచ్చిన తర్వాత ఏం చేశాడు.. భారతీయుడికి భయపడి అధికారులు లంచాలు తీసుకోవడం మానేయడానికి కారణం ఎవరు? లంచం కారణంగా దేశంలో ఎలాంటి అల్లర్లు జరిగాయి. ఈ గ్లింప్స్‌లో దర్శకుడు శంకర్ ఈ విషయాలను చాలా గ్రాండ్‌గా చూపించాడు. ఈ రేంజ్ గ్రాండియర్ గ్లింప్స్ లో ఉంటే సినిమా రేంజ్ ఏంటో చెప్పాల్సిన పనిలేదు. (భారతీయుడు 2 టీజర్ టాక్)

కమల్.jpg

కమల్ హాసన్‌తో పాటు హీరో సిద్ధార్థ్, బ్రహ్మానందం, ప్రియా భవానీ శంకర్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, ఎస్‌జె సూర్య, బాబీ సింహా మరియు ఇతరుల లుక్‌లు కూడా ఈ గ్లింప్స్‌లో పరిచయం చేయబడ్డాయి. సినిమా మేకింగ్ ని నెక్ట్స్ రేంజ్ కి తీసుకెళ్లిన దర్శకుడు శంకర్ ‘భారతీయుడు 2’ సినిమాతో ఎలాంటి సంచలనాలు సృష్టించబోతున్నాడో తెలియాలంటే కొన్నాళ్లు ఆగాల్సిందే అంటున్నారు మేకర్స్. ఈ పరిచయ దృశ్యాలను తమిళంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్, హిందీలో మిస్టర్ పర్ఫెక్షనిస్ట్ అమీర్ ఖాన్, మలయాళంలో పూర్తి నటుడు మోహన్ లాల్ మరియు కన్నడలో కిచ్చా సుదీప్ విడుదల చేశారు. రవి వర్మన్ సినిమాటోగ్రఫీ అందిస్తున్న ఈ సినిమాకి అనిరుధ్ రవిచంద్రన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-03T18:22:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *