తలైవర్ 171: రజనీకాంత్ విలన్‌గా.. చంద్రముఖి 2 హీరోగా

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-03T19:24:59+05:30 IST

తాజాగా మరో ఇంట్రెస్టింగ్ కాంబినేషన్ తెరపైకి వచ్చింది. కొత్త శ్రోతలకు ఇది షాకింగ్ మరియు క్రేజీ న్యూస్ కూడా. రజనీ, లోకేష్ సినిమాలో లారెన్స్‌ను ఎంచుకున్నారని, రజనీ మెయిన్ విలన్‌గా నటిస్తున్నారని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

తలైవర్ 171: రజనీకాంత్ విలన్‌గా.. చంద్రముఖి 2 హీరోగా

లోకేష్, రజనీకాంత్

తాజాగా మరో ఇంట్రెస్టింగ్ కాంబినేషన్ తెరపైకి వచ్చింది. కొత్త శ్రోతలకు ఇది షాకింగ్ మరియు క్రేజీ న్యూస్ కూడా. రీసెంట్ గా 168వ సినిమా జైలర్ తో కెరీర్ బెస్ట్ సక్సెస్ సాధించిన రజనీకాంత్ 2017లో రూ.కోటికి పైగా కలెక్ట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. 700 కోట్లు వసూలు చేసి వరుసగా సినిమాలు వరసపెట్టింది. కూతురు సౌందర్య దర్శకత్వం వహిస్తున్న 169వ చిత్రం ‘లాల్ సలామ్’ ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుని 2024 సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. అదేవిధంగా ‘జైభీమ్’ ఫేమ్ జ్ఞానవేల్ రాజా దర్శకత్వంలో 170వ చిత్రం షూటింగ్ ప్రారంభం కాగా ఇందులో పాన్ ఇండియా స్టార్స్ అమితాబ్ బచ్చన్, రానా విలన్‌గా, ఫహద్ ఫాజిల్ కొడుకుగా, మంజు వారియర్ మరో పాత్రలో నటిస్తున్నారు. లోకేష్ కనకరాజ్ తో 171వ సినిమా మార్చిలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది.

రజినీ-171.jpg

అయితే ఇప్పుడు అందరి దృష్టి రజనీ, లోకేష్ ల సినిమా (తలైవర్ 171)పైనే ఉంది. విక్రమ్, లియో వంటి బిగ్ బ్లాక్ బస్టర్ హిట్స్ తర్వాత లోకేష్ చేయబోతున్న ఈ సినిమాపై ఇప్పటికే అంచనాలు రెట్టింపు అయ్యాయి. అంతేకాదు ఈ సినిమాలో నటీనటుల కోసం టైమ్ తీసుకుంటున్న దర్శకుడు రజనీకాంత్ హీరో భక్తుడైన రాఘవ లారెన్స్‌ని ఓ ప్రధాన పాత్ర కోసం ఎంపిక చేశాడని, రజనీకాంత్ మెయిన్ విలన్‌గా నటిస్తున్నాడని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి. చంద్రముఖి సీక్వెల్ చంద్రముఖి 2 విడుదల సందర్భంగా లారెన్స్ రజనీకాంత్ రజనీకాంత్‌ను కలుసుకుని కౌగిలించుకోవడంతో ఇప్పుడు ఈ వార్తలకు బలం చేకూరుతోంది.

Lawrence.jpg

ఈ విషయంపై అధికారిక సమాచారం లేకపోయినా అభిమానులు మాత్రం ఈ వార్తను ఓ రేంజ్ లో ట్రెండ్ చేస్తున్నారు. సన్ పిక్చర్స్ నిర్మించనున్న ఈ చిత్రానికి అనిరుధ్ సంగీతాన్ని సమకూరుస్తున్నాడని మేకర్స్ గంటా ప్రకటించారు.కానీ ఇతర నటీనటుల వివరాలను మాత్రం వెల్లడించలేదు. అయితే ఈ సినిమా లోకేష్ సినిమా విశ్వరూపంలో భాగమవుతుందా లేక విడిపోతుందా అనేది చూడాలి. మరికొద్ది రోజుల్లో క్లారిటీ రానుంది. ప్రస్తుతం రాఘవ లారెన్స్ నటించిన జిగర్తాండ 2 వచ్చే వారం విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-03T19:36:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *