డీకే శివకుమార్ కూడా బీఆర్ఎస్ కోసం చంద్రబాబు లెక్కే!

బీఆర్ఎస్ పార్టీ ఎవరినైనా టార్గెట్ చేస్తే తమ పార్టీకి వ్యతిరేకమని ప్రచారం చేయరు కానీ, తెలంగాణకు వ్యతిరేకమని ప్రచారం చేసుకుంటారు. టీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌లోకి పార్టీ మారినప్పటికీ వారి తీరు మాత్రం అలాగే ఉంది. అదే విధంగా చంద్రబాబుపై దుష్ప్రచారం చేస్తున్నారు. లేనిదంతా కలిపి ఫేక్ ప్రచారాలు చేస్తున్నారు. ఎన్నికల్లో పోటీ చేయడం ఒక సమస్య, పోటీ చేయకుంటే మరో సమస్య అన్నట్లుగా బీఆర్ఎస్ సోషల్ మీడియా స్టైల్ ఉంది. ఇప్పుడు చంద్రబాబుతో పాటు డీకే శివకుమార్‌ను కూడా టార్గెట్ చేశారు.

కర్ణాటక ఎన్నికల్లో కూడా డీకే శివకుమార్ తెర వెనుక కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. తెరవెనుక వ్యూహాలు, పార్టీలో చేరికలు అన్నీ ఆయన కనుసన్నల్లోనే జరుగుతున్నాయని అంటున్నారు. ఇటీవల డీకే శివకుమార్ కూడా ఎన్నికల ప్రచారానికి వెళ్లారు. శివకుమార్‌పై బీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ నేతలు ఏళ్ల తరబడి టార్గెట్‌ చేస్తున్నారు. కేటీఆర్ తనపై నేరుగా విమర్శలు చేస్తున్నారు. కర్ణాటక కాంట్రాక్టర్ల నుంచి కమీషన్లు తీసుకుని తెలంగాణ ఎన్నికల్లో ఖర్చు చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆరోపించారు. కర్ణాటకలో కేవలం ఐదు గంటలే కరెంటు ఇస్తున్నామని బీఆర్‌ఎస్ నేతలు ప్రచారం చేస్తున్నారు.

ఈ క్రమంలో డీకే శివకుమార్ రాసినట్లు చెబుతున్న లేఖ వైరల్‌గా మారడంతో దుమారం రేగింది. హైదరాబాద్‌లో ఫాక్స్‌కాన్‌ సంస్థ ఏర్పాటు చేసిన యాపిల్‌ ఉత్పత్తుల పరిశ్రమను బెంగళూరుకు తరలించాలని బీఆర్‌ఎస్‌ నేతలు లేఖ రాసి ప్రచారం ప్రారంభించారు. కాంగ్రెస్ గెలవకముందే హైదరాబాద్ పరిశ్రమలను తెలంగాణకు తరలించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని సోషల్ మీడియాలో ఓ లేఖను పోస్ట్ చేయడం ప్రారంభించారు. చివరికి కేటీఆర్ కూడా ఆ లేఖను అందించారు. ఎట్టకేలకు ఈ లేఖ విషయం కర్ణాటక డిప్యూటీ సీఎం డీకే శివకుమార్‌కు చేరింది. ఫాక్స్ కాన్ కంపెనీకి తాను అలాంటి లేఖ రాయలేదని స్పష్టం చేశారు. బీఆర్‌ఎస్ నేతలు సోషల్ మీడియాలో సర్క్యులేట్ చేస్తున్న లేఖ నకిలీదని, బెంగళూరులోని సైబర్ క్రైమ్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఎఫ్‌ఐఆర్ నమోదు చేశామని ఆయన చెప్పారు.

డీకే శివకుమార్‌ క్లారిటీ ఇవ్వడంతో కాంగ్రెస్‌ నేతలు బీఆర్‌ఎస్‌పై ఎదురుదాడికి దిగారు. బీఆర్‌ఎస్ బూటకపు ప్రచారంతో ఎన్నికల్లో గెలవాలని చూస్తోందని, ఇందుకోసం వందల కోట్లు ఖర్చు చేస్తోందని ఆరోపించారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *