బోడ జనార్ధన్ : మంచిర్యాల జిల్లాలో కాంగ్రెస్‌కు షాక్

తన రాజీనామా లేఖను టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డికి ఫ్యాక్స్ ద్వారా పంపించారు. బోడ జనార్దన్ సమైక్య రాష్ట్రంలో మంత్రిగా పనిచేశారు

బోడ జనార్ధన్ : మంచిర్యాల జిల్లాలో కాంగ్రెస్‌కు షాక్

బోడ జనార్దన్ (ఫోటో: గూగుల్)

Boda Janardhan Resigns Congress : ఎన్నికల వేళ మంచిర్యాల జిల్లాలో కాంగ్రెస్ కు గట్టి షాక్ తగిలింది. మాజీ మంత్రి బోడ జనార్దన్ కాంగ్రెస్ కు గుడ్ బై చెప్పారు. కాంగ్రెస్‌కు ఆయన పేరు పెట్టారు. బోడ జనార్దన్ తన రాజీనామా లేఖను టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డికి ఫ్యాక్స్ చేశారు. బోడ జనార్దన్ అమెరికాలో మంత్రిగా పనిచేశారు. కాంగ్రెస్‌కు రాజీనామా చేసిన బోడ జనార్దన్ బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరనున్నారు. దీనికి సమయం కూడా ఫిక్స్ చేశారు. ఈ నెల 7న మందమర్రి బీఆర్‌ఎస్‌ సమావేశంలో సీఎం కేసీఆర్‌ సమక్షంలో బోడ జనార్దన్‌ కారు ఎక్కనున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: కేసీఆర్ సింహాన్ని వేటాడుతున్నారు, ఒక్కరే వస్తాడు- మంత్రి కేటీఆర్

తనకు పదవులపై ఆశ లేదని బోడ జనార్దన్ అన్నారు. రాష్ట్రాభివృద్ధి కోసమే బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరుతున్నట్లు వెల్లడించారు. తన రాజకీయ భవిష్యత్తుపై స్పష్టమైన హామీ రాకపోవడంతో కాంగ్రెస్ పార్టీకి రాజీనామా చేసినట్లు తెలుస్తోంది. బోడ జనార్దన్ చెన్నూరు టిక్కెట్‌ను ఆశిస్తున్నారు. అయితే కాంగ్రెస్ నేతల నుంచి ఎలాంటి హామీ లభించలేదు. కాంగ్రెస్‌కు ఆయన గుడ్‌బై చెప్పినట్టు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: రైతుకు అన్నం పెట్టేది తుమ్మే, పని చేయని పువ్వు పువ్వాడ – సీఎం కేసీఆర్ వ్యాఖ్యలకు తుమ్మిళ్ల కౌంటర్

ఎన్నికలు దగ్గర పడుతున్న కొద్దీ అన్ని పార్టీల్లో జంపింగ్‌లు, చేరికలు సర్వసాధారణం. వీరిలో కొందరు టికెట్ ఆశించి భంగపాటుకు గురవుతుండగా, మరికొందరు పార్టీలో తమకు సరైన గుర్తింపు, ప్రాధాన్యత లేదని భావిస్తున్నారు. రాత్రి వరకు ఒక పార్టీలో ఉన్నవారు తెల్లవారుజామున మరో పార్టీలో కనిపిస్తున్నారు. ఆ పార్టీ ఈ పార్టీ కాదు, ప్రస్తుతం అన్ని పార్టీల పరిస్థితి అలాగే ఉంది. బీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్, బీజేపీ.. ఈ మూడు పార్టీల్లో ఇప్పుడు కనిపిస్తున్న సీన్ ఇది. ఈసారి కచ్చితంగా ఎమ్మెల్యే టిక్కెట్‌ వస్తుందని ఆశించిన నేతలు. తీవ్ర నొప్పులు, అసంతృప్తితో పార్టీని వీడుతున్నారు. మరికొందరు ఇతర పార్టీల వారితో మాట్లాడి టిక్కెట్టు ఇస్తామని హామీ ఇస్తేనే జంప్ చేస్తున్నారు. చేరికలు, వలసలు, రాజీనామాలు అన్ని పార్టీల్లోనూ సాధారణ అంశం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *