సీఎం కేసీఆర్: సీఎం కేసీఆర్ వాహనాన్ని కూడా వదలలేదు.

సీఎం కేసీఆర్ వాహనం

సీఎం కేసీఆర్ వాహనం: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల నేపథ్యంలో అధికారులు విస్తృత తనిఖీలు నిర్వహిస్తున్నారు. మంత్రులు, ఎమ్మెల్యేలు, పోటీలో ఉన్న అభ్యర్థుల వాహనాలనే కాకుండా సీఎం కేసీఆర్ వాహనాన్ని కూడా తనిఖీ చేశారు. ఎన్నికల ప్రచారంలో భాగంగా కొత్తగూడెం చేరుకున్న బీఆర్‌ఎస్ అధినేత, సీఎం కేసీఆర్ ప్రగతిపథం వాహనాన్ని ఎన్నికల సంఘం అధికారులు తనిఖీ చేశారు.

ఈ నెల 30న అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. ఎన్నికల కోడ్ నేపథ్యంలో ఎన్నికల సంఘం అధికారులు అప్రమత్తమయ్యారు. కట్టుదిట్టమైన భద్రతను ఏర్పాటు చేశారు. అక్రమ నగదు, మద్యం తరలింపుపై పూర్తి దృష్టి సారించారు. ఇందులో భాగంగా అక్రమ నగదు, మద్యం తరలింపు జరగకుండా ఎక్కడికక్కడ చెక్ పోస్టులు ఏర్పాటు చేశారు.

ఈ క్రమంలో వాహనాల తనిఖీలు ముమ్మరం చేశారు. సామాన్యుల వాహనాలనే కాకుండా అన్ని పార్టీల కీలక నేతల వాహనాలను కూడా విస్తృతంగా తనిఖీలు చేస్తున్నారు. కొత్తగూడెం సభకు వెళ్లే మార్గంలో సీఎం కేసీఆర్ ప్రయాణిస్తున్న ప్రగతి పథం వాహనంలోనూ అధికారులు తనిఖీలు నిర్వహించారు. అణువణువూ తనిఖీ చేయబడింది. అందులో ఏమీ లేదని తేలడంతో వాహనాన్ని వెళ్లేందుకు అనుమతించారు.

పాలన అంటే పాలన అంటున్నారు అధికారులు. సామాన్యుడు అయినా.. రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి అయినా.. అందరూ పాలన పాటించాల్సిందేనన్నారు. అధికారులు తమ కర్తవ్యాన్ని నిర్వర్తిస్తున్నారు. రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి ప్రచార రథం అని తెలిసినా నిబంధన ప్రకారం వాహనాన్ని ఆపి తనిఖీలు చేశామన్నారు. సాధారణ పౌరులైనా, ప్రముఖులైనా, రాజకీయ ప్రముఖులైనా తమకు అంతా సమానమేనని అధికారులు చెబుతున్నారు. మద్యం, నగదు అక్రమ తరలింపును నిరోధించడంతోపాటు ఎన్నికల నిర్వహణ ప్రక్రియ సజావుగా సాగేలా చూడటం తమ కర్తవ్యమని ఎన్నికల సంఘం అధికారులు తేల్చారు.

ఎన్నికల కోడ్ అమల్లోకి వచ్చిన రోజు నుంచి అధికారులు చేపట్టిన తనిఖీల్లో కోట్లాది రూపాయల నగదు, బంగారం, మద్యం పట్టుబడ్డాయి. సరైన పత్రాలు లేకపోవడంతో నగదు, బంగారాన్ని అధికారులు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. సరైన పత్రాలు చూపించగలిగితే వాటిని స్వాధీనం చేసుకోరు. పైగా సీజ్ చేసినా.. వాపస్ చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: నేడు బీజేపీ నాలుగో జాబితా విడుదల? జనసేనకు ఆ 9 సీట్లపై ఉత్కంఠ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *