డేగ: మొత్తానికి.. రవితేజ సినిమా విడుదలపై క్లారిటీ వచ్చేసింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-05T16:12:16+05:30 IST

దసరాకి ఎన్నో అంచనాల నడుమ థియేటర్లలోకి వచ్చిన రవితేజ ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ ఆశించిన స్థాయిలో విజయం సాధించలేదు. దీంతో 2024 సంక్రాంతికి విడుదల కావాల్సిన తదుపరి చిత్రం ‘డేగ’ విడుదలపై సందిగ్ధత నెలకొంది. నాలుగు భారీ బడ్జెట్ తెలుగు చిత్రాలు ఒకే పండుగకు రానున్నందున ‘డేగ’ వాయిదా పడినట్లు వారం రోజులుగా వార్తలు చక్కర్లు కొడుతున్నాయి. ఈ విషయంపై మేకర్స్ స్పందిస్తూ క్లారిటీ ఇచ్చారు.

డేగ: మొత్తానికి.. రవితేజ సినిమా విడుదలపై క్లారిటీ వచ్చేసింది

తెలుగు ఇండస్ట్రీలో సక్సెస్‌తో సంబంధం లేకుండా ఏడాదికి ఐదు లేదా అంతకంటే ఎక్కువ సినిమాలు చేసే హీరోల్లో రవితేజ ఒకరు. ప్రతి సంవత్సరం తన మూడు లేదా నాలుగు సినిమాలు విడుదలయ్యేలా చూసుకుంటాడు. ఈ క్రమంలో ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి వచ్చిన మెగాస్టార్ చిరంజీవి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ వేసవిలో ‘రావణాసురుడు’, దసరాకి ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చారు. అదేవిధంగా వైవా హర్ష హీరోగా నిర్మాతగా నిర్మించిన ‘చంగురే బంగారు రాజా’ చిత్రం ‘సుందరం మాస్టర్’ విడుదలకు సిద్ధమైంది.

అయితే ఎన్నో అంచనాల నడుమ థియేటర్లలోకి వచ్చిన ‘పులి’ చిత్రం ఆశించిన స్థాయిలో విజయం సాధించకపోవడంతో 2024 సంక్రాంతికి విడుదల కావాల్సిన ‘డేగ’ విడుదలపై సందేహం నెలకొంది. మహేష్ బాబు ‘గుంటూరు కారం’, విజయ్ దేవరకొండ ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’, ప్రశాంత్ వర్మ ‘హనుమాన్’ సినిమాలు ఒకే పండుగకు విడుదల కానుండటంతో రవితేజ ‘డేగ’ వాయిదా పడినట్లు వారం రోజులుగా వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. ఈ విషయంపై అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో రచ్చ చేయడంతో మేకర్స్ స్పందించారు. ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ సంక్రాంతి సర్కిల్‌లో సినిమాను వాయిదా వేసే ప్రసక్తే లేదని స్పష్టం చేశారు.

ఈ నేప‌థ్యంలో రెండు రోజుల క్రితం నిర్మాత‌లు సినిమా గురించి అప్‌డేట్ ఇస్తూ.. టీజ‌ర్ విడుద‌ల తేదీని ప్ర‌క‌టించారు. నవంబర్ 6వ తేదీ సోమవారం ఉదయం 10.44 గంటలకు చిత్ర టీజర్‌ను విడుదల చేయనున్నట్టు ఆయన తెలిపారు. కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ పీపుల్స్ మీడియా నిర్మిస్తోంది. ఈ సినిమాలో సీక్రెట్ రా ఏజెంట్ గా నటిస్తున్న రవితేజ సరసన అనుపమ పరమేశ్వరన్, కావ్య థాపర్ నటిస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమా సక్సెస్ అవుతుందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-05T16:21:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *