మార్ఫింగ్ మ్యాజిక్: హీరోయిన్ పల్టీలు కొట్టింది

టెక్నాలజీ పెరిగిందని సంతోషించాలో, దాని వల్ల పెరుగుతున్న కష్టాలు చూసి బాధపడాలో అర్థం కాదు. ముఖ్యంగా AI (ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్)తో మరిన్ని ఇబ్బందులు ఎదురవుతున్నాయి. ఈ ట్రిక్‌ని ఉపయోగించి మార్ఫింగ్ ఫోటోలు మరియు వీడియోలను రూపొందించడం సులభం అయింది. కొన్ని హీరోయిన్లు అర్ధనగ్నంగా ఉన్న ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. అవి అసలేనా? మార్చాలా? దాన్ని కూడా పరిష్కరించలేకపోతున్నాం. ఎప్పుడూ పద్దతిగా కనిపించే సాయి పల్లవి లాంటి హీరోయిన్లు కూడా ఎక్స్ పోజింగ్ చేసి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. తాజాగా రష్మిక హాట్ వీడియో ఒకటి వైరల్‌గా మారింది. ఇందులో రష్మిక ఎక్కువ ఎక్స్‌పోజింగ్‌ చేసింది. రష్మిక ఏంటి? పైగా ఇలా చేయడంపై అందరూ ఆశ్చర్యపోయారు.

నిజానికి అది ఒరిజినల్ వీడియో కాదు. సంపూర్ణంగా మార్ఫింగ్ చేయబడింది. రష్మిక ఫోటోలు కూడా ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ తో క్రియేట్ చేసి సోషల్ మీడియాలో రిలీజ్ చేస్తున్నారు. అవి కూడా వైరల్ అయ్యాయి. రష్మిక కాదు సాయి పల్లవి. దాదాపు ప్రతి హీరోయిన్ ఫోటోను ఇలా మార్ఫింగ్ చేసి విడుదల చేస్తున్నారు. కొన్నేళ్లుగా మార్ఫింగ్ వీడియోలు, ఫొటోలే నిజమైన ఫొటోలుగా మారే ప్రమాదం ఉంది. ఈ సమస్య నుంచి ఎలా బయటపడాలి. హీరోయిన్లకు అర్థం కాదు. ఇలాంటి పోస్టులపై చట్టపరంగా ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోవాలో తెలియక… పోలీసు వ్యవస్థ కూడా చేతులెత్తేస్తోంది.

మార్ఫింగ్ అనేది ఇప్పుడిప్పుడే పుట్టుకొచ్చిన తెగులు కాదు. ఇది ఇప్పటి వరకు ఉంది. అయితే అప్పట్లో మార్ఫింగ్ కీ, ఒరిజినల్ కీ మధ్య తేడా స్పష్టంగా కనిపించింది. ఇప్పుడు అలా కాదు. సో… మార్ఫింగ్ అన్నా జనాలు నమ్మే పరిస్థితి లేదు. అందుకే హీరోయిన్లకు తలనొప్పులు ఎక్కువ. ప్రతిసారీ మీడియా ముందుకు వచ్చి అసలు వాళ్లు కాదంటున్నారు.. కాదా? మరి… ఈ సమస్యకు పరిష్కారం ఏమిటి?

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ మార్ఫింగ్ మ్యాజిక్: హీరోయిన్ పల్టీలు కొట్టింది మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *