చిన్నా: సిద్ధార్థ్ సీట్ ఎడ్జ్ థ్రిల్లర్ OTTలోకి.. ఎక్కడ ప్రసారం అవుతోంది?

లవర్‌బాయ్ సిద్ధార్థ్ తాజా చిత్రం చిత్త (చిన్నా) దీపావళి సందర్భంగా డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్‌కు సిద్ధంగా ఉంది. సిద్ధార్థే స్వయంగా నిర్మించిన ఈ చిత్రంలో మలయాళ నటి నిమిషా సజయన్ కథానాయికగా నటించగా, అరుణ్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించారు. ఫ్యామిలీ డ్రామా, థ్రిల్లర్ జానర్‌లో రూపొందిన ఈ సినిమా విడుదలైన రోజు నుంచి అన్ని వర్గాల నుంచి సూపర్ పాజిటివ్ టాక్‌తో ఫ్యామిలీ మొత్తం చూడాల్సిన సినిమాగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. సిద్ధార్థ్ నటుడి జీవితంలో ఇది బెస్ట్ ఫిల్మ్ అని విమర్శకుల నుండి కూడా ప్రశంసలు అందుకున్నాడు.

చిన్న2.jpg

నువ్వువొస్తానంటే నేనొద్దంటానా, బొమ్మరిల్లు, ఆగడా వుట్ అఘాద కష్టం వంటి స్ట్రెయిట్ సినిమాలతో ఫ్యామిలీ, యూత్ ఆడియన్స్‌లో స్టార్‌డమ్ సంపాదించుకున్న సిద్ధార్థ్.. ఆ తర్వాత సరైన హిట్ లేకుండా తెలుగు ఇండస్ట్రీకి దూరమయ్యాడు. అడపాదడపా తమిళ సినిమాలకు డబ్బింగ్ చెబుతూ ఇక్కడికి వచ్చినా ఆ స్థాయి విజయాన్ని అందుకోలేకపోయాడు. 2022లో తెలుగులో శర్వానంద్‌తో మహాసముద్రం సినిమా చేసినా అది తన కెరీర్‌కు ఉపయోగపడలేదు.

https://www.youtube.com/watch?v=N9QnekMCgnE/embed

ఈ క్రమంలో తానే నిర్మాతగా మారి తమిళంలో చిత్త (చిన్న) పేరుతో ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కించారు. ఆ తర్వాత స్వయంగా అన్ని రాష్ట్రాలు తిరుగుతూ ప్రమోషన్స్ కూడా చేశాడు. గతంలో కమల్ హాసన్ కల్ట్ ఫిల్మ్ మహానటి ఛాయలు ఉన్నాయని టాక్ ఉన్నప్పటికీ చిన్నా తమిళంలో మంచి ఎడ్జ్ ఆఫ్ ది సీట్ థ్రిల్లర్‌గా 5 వారాలు నడిచింది. రూ.4 కోట్ల బడ్జెట్ తో రూపొందిన ఈ చిత్రం రూ.16 కోట్లకు పైగా కలెక్షన్లతో మంచి విజయం సాధించింది. తమిళనాట కమల్ హాసన్ లాంటి స్టార్లు ఈ సినిమాని ప్రమోట్ చేసేందుకు ముందుకు రావడం విశేషం.

చిన్న3.jpg

తమిళంలో సెప్టెంబర్ 28న విడుదలైన ఈ సినిమా దసరా సందర్భంగా తెలుగులో ఆలస్యంగా థియేటర్లలోకి వచ్చింది. ఈ సినిమాకి ఇక్కడ మంచి టాక్ వచ్చినా కూడా రిలీజ్ నేపథ్యంలో పెద్ద హీరోల సినిమాలు తీసేయాల్సి వచ్చింది. ఈ క్రమంలో త్వరలో డిస్నీ హాట్‌స్టార్‌లో సినిమా ప్రసారం కానుందని సిద్ధార్థ్ సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశాడు. దీపావళి సందర్భంగా తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో ఈ నెల 11 లేదా 16న OTTలో విడుదల కానున్న సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-06T17:51:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *