వన్డే ప్రపంచకప్: మీరు ఆశ్చర్యపోవాల్సిందే.. ఈ విషయంలో ఇంగ్లండ్‌దే అగ్రస్థానం..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-07T20:08:27+05:30 IST

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో పాయింట్ల పట్టికలో చివరి స్థానంలో ఉన్న ఇంగ్లండ్.. ఒక విషయంలో మాత్రం అగ్రస్థానంలో నిలిచి ఆశ్చర్యపరిచింది. పట్టుకోవడంలో ఇంగ్లండ్ సమర్థత 85 శాతం.

వన్డే ప్రపంచకప్: మీరు ఆశ్చర్యపోవాల్సిందే.. ఈ విషయంలో ఇంగ్లండ్‌దే అగ్రస్థానం..!!

ప్రస్తుతం జరుగుతున్న వన్డే ప్రపంచకప్‌లో డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ ఇంగ్లండ్ ఆటతీరు ఆకట్టుకుంది. దీంతో పాయింట్ల పట్టికలో ఆ జట్టు అట్టడుగున నిలిచింది. ఇప్పటి వరకు 7 మ్యాచ్‌లు ఆడిన జట్టు ఒక్క మ్యాచ్‌లో మాత్రమే విజయం సాధించింది. లీగ్ దశలో నెదర్లాండ్స్, పాకిస్థాన్‌లతో ఇంగ్లండ్ ఇంకా మ్యాచ్‌లు ఆడాల్సి ఉంది. అయితే ఆ జట్టుకు సెమీస్‌కు అవకాశం లేదు. అయితే ఆశ్చర్యకరంగా ఒక విషయంలో ఇంగ్లండ్ అగ్రస్థానంలో ఉంది. పట్టుకోవడంలో ఇంగ్లండ్ సమర్థత 85 శాతం. ఈ విషయంలో ఇంగ్లండ్‌తో కలిసి టీమిండియా అగ్రస్థానంలో నిలవడం అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది. బ్యాటింగ్, బౌలింగ్ పరంగా పేలవంగా ఆడుతున్న డిఫెండింగ్ చాంపియన్ ఫీల్డింగ్ పరంగా కాస్త మెరుగ్గా కనిపిస్తోంది.

ఈ ప్రపంచకప్‌లో ఇప్పటివరకు ఇంగ్లండ్ 34 క్యాచ్‌లు తీసుకోగా కేవలం ఆరు క్యాచ్‌లను మాత్రమే వదులుకుంది. సక్సెస్ రేటు 85 శాతం. టీమ్ ఇండియా కూడా 34 క్యాచ్‌లు పట్టగా, ఆరు క్యాచ్‌లను వదులుకుంది. పాకిస్తాన్ మరియు నెదర్లాండ్స్ క్యాచ్ సామర్థ్యం కూడా 85 శాతం. పాకిస్థాన్ ఇప్పటి వరకు 40 క్యాచ్‌లు తీసుకోగా, 7 క్యాచ్‌లు వదులుకుంది. నెదర్లాండ్స్ 35 క్యాచ్‌లు పట్టగా, ఆరు క్యాచ్‌లను వదులుకుంది. ఈ విభాగంలో బంగ్లాదేశ్ ఐదో స్థానంలో నిలిచింది. ఆ జట్టు 32 క్యాచ్‌లు తీసుకోగా, 8 క్యాచ్‌లను వదులుకుంది. దీంతో బంగ్లాదేశ్ క్యాచ్ సామర్థ్యం 80 శాతంగా నమోదైంది. దక్షిణాఫ్రికా 55 క్యాచ్‌లు తీసుకోగా, 14 క్యాచ్‌లను వదులుకుంది. ఎక్కువ క్యాచ్‌లు వదులుకోవడం సఫారీలకు మైనస్‌గా మారింది.

మరింత క్రీడా వార్తల కోసం ఇక్కడ నొక్కండి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-07T20:35:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *