మహేష్ ఫ్యాన్స్.. అంత కంగారు పడాల్సిన పనిలేదు!

దర్శకుడు రాజా అయితే… కెమెరామెన్ మంత్రి. ఈ ఇద్దరి ప్రతిభ, దూరదృష్టి, సమన్వయంతోనే విజువల్ వండర్ సాధ్యమైంది. అందుకే డివిపి గారు ముందుగా కథను ఓకే చేసిన వెంటనే ఫిక్స్ చేసారు. కొంతమంది దర్శకులకు కోర్టు కెమెరామెన్ కూడా ఉంటారు. ప్రతి చిత్రానికి ఒకే DOP నిర్వహించబడుతుంది. దర్శకధీరుడు రాజమౌళి, డివిపి కెకె సెంథిల్‌కుమార్‌ల కాంబినేషన్‌ కూడా అలాంటిదే. రాజమౌళి సినిమా అంటే డీవీపీగా మరో ఆలోచన లేకుండా కేకే సెంథిల్ కుమార్ పేరు వినిపిస్తోంది. బాహుబలి మరియు RRR చిత్రాలతో ఈ కలయిక మరింత ప్రజాదరణ పొందింది.

అయితే ఇప్పుడు మహేష్ బాబుతో రాజమౌళి చేయబోయే సినిమా ఈ కాంబినేషన్ తో కుదరదు. ఈ సినిమా కోసం సెంథిల్ స్థానంలో పీఎస్ వినోద్ ను తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఇతర కమిట్‌మెంట్ల కారణంగా సెంథిల్ ఈ సినిమా చేయలేకపోయాడు. అయితే ఈ వార్త బయటకు వచ్చినప్పటి నుంచి మహేష్ బాబు అభిమానుల్లో ఆందోళన మొదలైంది. రాజమౌళి టీమ్‌లో సెంథిల్ లేడని కొందరు అభిమానులు ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

కానీ రాజమౌళి ట్రాక్ రికార్డ్ చూస్తే ఈ విషయంలో బెంగ అవసరం లేదన్నారు. కెమెరామెన్ ముఖ్యం కానీ రాజమౌళి తిరుగులేని హిట్ రికార్డ్ దీనికి మించినది. రాజమౌళి ‘స్టూడెంట్ నంబర్ 1’ చిత్రానికి హరి అనుమోలుతో కలిసి పనిచేశారు. కె. రవీంద్రబాబు రెండో సినిమా ‘సింహాద్రి’కి డీవీపీ. తర్వాత సెంథిల్‌తో ప్రయాణం కొనసాగింది. అయితే ‘మర్యాదరామన్న’ సినిమా మధ్యలో డీఓపీని కూడా మార్చేశారు. ఆ సినిమా కోసం రాజమౌళి సి.రామ్‌ప్రసాద్‌తో కలిసి పనిచేశారు. సెంటిమెంట్ చూసుకుని మధ్యలో డీవోపీని మార్చి రాజమౌళి తన విజయ పరంపరను కొనసాగించాడు.

ఇక పీఎస్ వినోద్ మామూలు కెమెరామెన్ కూడా కాదు. సాంకేతికంగా చాలా బాగుంది. పవన్ కళ్యాణ్ తో పంజా అంటే ఇప్పటికీ చాలా మందికి అభిమానం. విజువల్స్ సక్సెస్ లో సినిమా మంచి స్థాయిలో ఉంది. ఇందులో పవన్ కళ్యాణ్ చూపించిన తీరు అభిమానులకు నచ్చుతుంది. తర్వాత తెలుగులో మనం, ఊపిరి, ధృవ, అరవింద సమేత, అల వైకుంఠపురం.. ఇలా అన్నీ విజువల్‌గా టాప్‌ క్లాస్‌గా నిలిచాయి. ఇక ‘సీతారాం’ విజువల్స్‌కు ఫేమస్. ఇప్పుడు మహేష్ ‘గుంటూరు కారం’ కోసం కూడా చేస్తున్నాడు. రాజమౌళి విజన్‌ని అర్థం చేసుకోవడానికి పిఎస్ వినోద్ బెస్ట్ ఆప్షన్.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *