యాత్ర 2 : అతడ్ని ఓడించలేకపోతే.. చేయాల్సిందే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-07T10:58:58+05:30 IST

ఎన్నికల వేళ రాజకీయ నేపథ్యంలో సినిమాల సందడి మొదలైంది. త్వరలో రానున్న చిత్రాల్లో ‘యాత్ర-2’ ఒకటి. మహి.వి.రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ‘యాత్ర’కి ఇది సీక్వెల్. మొదటి భాగం ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి దివంగత వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కుతోంది.

యాత్ర 2 : అతడ్ని ఓడించలేకపోతే.. చేయాల్సిందే!

ఎన్నికల వేళ రాజకీయ నేపథ్యంలో సినిమాల సందడి మొదలైంది. త్వరలో రానున్న చిత్రాల్లో ‘యాత్ర-2’ ఒకటి. మహి.వి.రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ‘యాత్ర’కి ఇది సీక్వెల్. మొదటి భాగం ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి దివంగత వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కుతోంది. ఇప్పుడు ఆ చిత్రానికి సీక్వెల్ గా రూపొందుతున్న ‘యాత్ర-2’లో ప్రస్తుత ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి జీవితం ఆధారంగా రూపొందుతోంది. త్రీ ఆటమ్ లీవ్స్, వి సెల్యులాయిడ్‌తో కలిసి శివ మేక ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. (సుజానే బెర్నెర్ట్)

తండ్రి మరణానంతరం జగన్ నాయకుడిగా ఎదిగిన తీరును ఈ సినిమాలో చూపించనున్నారు. ‘యాత్ర’లో వైఎస్‌ఆర్‌ పాత్రలో నటించిన మమ్ముట్టి ‘(మమూట్టి) యాత్ర 2’లో కూడా కనిపించనున్నారు. వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి పాత్రలో తమిళ హీరో జీవా నటిస్తున్నారు. ఏపీ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు పాత్రలో హిందీ మరాఠీ దర్శకుడు, నటుడు మహేష్ మంజ్రేకర్ నటిస్తున్నారు. వైఎస్ రాజశేఖరరెడ్డి మరణానంతరం తెలుగు నేలపై కాంగ్రెస్ అధినేత్రి సోనియా గాంధీ పేరు రాజకీయాల్లో బలంగా వినిపించింది. అందుకే ‘యాత్ర 2’లో ఆమె పాత్రను జోడించారు. జర్మన్ నటి సుజానే బెర్నెర్ట్‌ను ఈ పాత్రకు ఎంపిక చేశారు. ఆమెపై ఇప్పటికే కొంత షూటింగ్ కూడా జరిగింది. ఆమె ఫస్ట్ లుక్ మంగళవారం విడుదలైంది. ‘అతన్ని ఓడించలేకపోతే.. నాశనం చేయండి’ ట్యాగ్‌లు జోడించబడ్డాయి. ఇప్పుడు ఈ పోస్టర్ వైరల్ అవుతోంది.

సుజానే బెర్నెర్ట్ బాలీవుడ్ నటి మరియు దివంగత అఖిల్ మిశ్రా భార్య. ఆమె దాదాపు 20 ఏళ్లుగా భారతీయ సినిమాలో భాగమైంది. ఆమె సినిమాలు, వెబ్ సిరీస్‌లు, సీరియల్స్‌తో బిజీగా ఉంది. తెలుగులో ఆమెకు ఇదే తొలి అవకాశం. మహి వి. రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం వచ్చే ఏడాది ఫిబ్రవరి 8న విడుదల కానుంది. యాత్ర సినిమా కూడా 2019లో అదే తేదీన విడుదలైంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-07T10:58:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *