పొంగల్ 2024 : పొంగల్ రేసులో మరో తమిళ సినిమా..ఇప్పటికే అరడజను తెలుగు సినిమాలు..

2024 పొంగల్ బరిలోకి అరడజను తెలుగు సినిమాలు పోటీ పడుతుండగా, రెండు తమిళ డబ్బింగ్ సినిమాలు కూడా బరిలోకి దిగేందుకు సిద్ధమవుతున్నాయి.

పొంగల్ 2024 : పొంగల్ రేసులో మరో తమిళ సినిమా..ఇప్పటికే అరడజను తెలుగు సినిమాలు..

2024 సంక్రాంతిలో తెలుగు తమిళ సినిమాల జాబితా

పొంగల్ 2024 : తెలుగు వారికి సంక్రాంతి పెద్ద పండుగ. బంధుమిత్రులంతా కలిసి ఈ పండుగను ఘనంగా జరుపుకుంటారు. ఇలాంటి ఫెస్టివల్‌లో మరింత సందడి చేయడానికి ఫిల్మ్ మేకర్స్ కూడా ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. ఈ క్రమంలోనే పొంగల్‌కి బ్లాక్‌బస్టర్‌ సినిమాలను థియేటర్లలోకి తీసుకొచ్చి ప్రేక్షకులను అలరించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. ప్రేక్షకులు కూడా తమ అభిమాన కథానాయకుడి సినిమాని పండగలో చూడాలని ఆశపడ్డారు.

దీంతో పండగకు వచ్చేందుకు ఇండస్ట్రీలోని స్టార్లు పోటీ పడుతున్నారు. వచ్చే సంక్రాంతికి థియేటర్ల వద్ద అన్ని పండుగలు రానున్న సంగతి తెలిసిందే. 2024 పొంగల్ బరిలోకి అరడజను తెలుగు సినిమాలు పోటీ పడుతుండగా, రెండు తమిళ డబ్బింగ్ సినిమాలు కూడా బరిలోకి దిగేందుకు సిద్ధమవుతున్నాయి.

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న మాస్ మసాలా చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’ సంక్రాంతికి రాబోతోందని గతంలోనే ప్రకటించారు. ఈ సినిమా జనవరి 12న విడుదల కానుంది. తేజ సజ్జ ‘హనుమాన్’ కూడా అదే రోజున విడుదల కానుంది. ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా సూపర్ హీరో కాన్సెప్ట్‌తో తెరకెక్కుతోంది.

టాలీవుడ్ విక్టరీ వెంకటేష్ తన 75వ చిత్రంగా ‘సైంధవ’ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. శైలేష్ కోలా దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని జనవరి 13న విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. అదే రోజున రవితేజ ‘డేగ’ని కూడా తీసుకువస్తున్నట్లు ఆ చిత్ర నిర్మాతలు తెలిపారు. ఈ రెండు సినిమాలు యాక్షన్ థ్రిల్లర్ జానర్‌తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: పుష్ప 2: పుష్ప పాటపై అమితాబ్ చేసిన వైరల్ వ్యాఖ్యలు.

వీటితో పాటు కింగ్ నాగార్జున ‘నా సమిరంగా’, రౌడీ బాయ్ విజయ్ దేవరకొండ ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ చిత్రాలను కూడా సంక్రాంతికి తీసుకురావాలని మేకర్స్ ప్రయత్నిస్తున్నారు. కచ్చితమైన తేదీని ప్రకటించనప్పటికీ.. సంక్రాంతి రాబోతోందని అంటున్నారు. ఈ రేసులో తమిళ హీరోలు కూడా చేరుతున్నారు. అమ్మానాన్నలు రజనీకాంత్, ధనుష్ పండక్కి వస్తున్నారు.

రజనీకాంత్ ‘లాల్ సలామ్’ చిత్రాన్ని సంక్రాంతికి తీసుకొస్తున్నట్లు ఇప్పటికే ప్రకటించారు. తాజాగా ధనుష్ తన ‘కెప్టెన్ మిల్లర్’ని కూడా పొంగల్ కు తీసుకొస్తున్నట్లు ప్రకటించాడు. కానీ ఈ అమ్మానాన్నలు ఖచ్చితమైన తేదీని ప్రకటించలేదు. మరి ఈ సినిమాలన్నీ చెప్పినట్లే వస్తాయా? లేక తిరోగమనమా? అది చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *