కలెక్టర్లతో సహా ఉద్యోగులందరితో వైసీపీ ప్రచారం – కట్!

ప్రభుత్వ ఉద్యోగులను రాజకీయ ప్రచారానికి వాడుకోవడం జగన్ రెడ్డికి సిగ్గుచేటన్నారు. ప్రభుత్వాధినేత, పార్టీ అధినేత అయితే.. పార్టీ కోసం ప్రభుత్వాన్ని వాడుకోకూడదని అర్థం కావడం లేదు. అంతా నా ఇష్టం అన్న రీతిలో వ్యవహరిస్తున్నారు. ఇప్పటికే మా ప్రభుత్వం పేరుతో అధికారులను పంపి వైసీపీ నేతలతో చెట్టాపట్టాలేసుకుని కుటుంబాలన్నింటిని బెదిరించి మీకు ఇన్ని లక్షలు ఇస్తాం.. ఇప్పుడు ఓటేయండి అంటూ ఉద్యోగులందరినీ ఇళ్లకు పంపేందుకు ప్రభుత్వం సిద్ధమైంది. జగన్ రెడ్డి కోసం. దానికి YAP నీడ్స్ జగన్ అని పేరు పెట్టారు.

వైసీపీకి జగన్ అవసరం అనేది పార్టీ కార్యక్రమం అని వారు భావిస్తున్నారు. ఇది నిజంగా పార్టీ ప్రచారమే. అయితే ప్రచారం చేసేది వైసీపీ కార్యకర్తలు కాదు, కలెక్టర్ల నేతృత్వంలోని ఉద్యోగులు. ఈ ప్రభుత్వం చేస్తున్న మంచి పనులను అందరికీ తెలియజేయాలని కలెక్టర్లను జగన్ రెడ్డి ఆదేశించారు. గ్రామాల వారీగా ఏయే పథకాలు లబ్ధి పొందాయో చెప్పేందుకు… . గ్రామాల వారీగా ఎంత మేలు జరిగిందో చెప్పాలని కలెక్టర్లను ఆదేశించారు. ఏ పథకం ఎలా పొందాలో తెలియాలన్నారు. ఎవరికైనా ఏమీ రాకపోతే వారికి అందించేలా చర్యలు తీసుకోవాలని, అందుకే వైయస్ జగన్ అవసరం ఉందన్నారు.

కలెక్టర్లతో వైసీపీ ఎందుకు ప్రచారం చేయిస్తోందని ఎవరైనా విమర్శిస్తే… . పట్టించుకునే రోజులు లేవు. ఎందుకంటే.. ఈ ప్రభుత్వంలో ఎన్నో దారుణాలు జరుగుతున్నాయి. అధికారులు విలువలను పూర్తిగా వదిలేశారు. ప్రజలు వైసీపీ కార్యకర్తలే అన్నట్లుగా వ్యవహరించడం ప్రారంభించారు. పార్టీ కార్యక్రమాల్లో ప్రత్యక్షంగా పాల్గొంటున్నారు. ప్రజాస్వామ్య ద్రోహం ఇతర రాష్ట్రాల్లో ఎక్కడా జరగడం లేదా?

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కలెక్టర్లతో సహా ఉద్యోగులందరితో వైసీపీ ప్రచారం – కట్! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *