పింఛన్‌ను త్వరలో రూ.లకు పెంచుతామని సీఎం కేసీఆర్‌ తెలిపారు. 5వేలు, ఇక నుంచి అందరికీ అమలు – సీఎం కేసీఆర్ శుభవార్త

కామారెడ్డిలో సీఎం కేసీఆర్ ప్రసంగం

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ఎన్నికల ప్రచారంలో దూసుకుపోతున్నారు. కామారెడ్డిలో బీఆర్‌ఎస్ ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో పాల్గొన్నారు. తెలంగాణ ఉద్యమానికి కామారెడ్డి ప్రాంతం ప్రాణం పోసిందని కేసీఆర్ అన్నారు. దేశవ్యాప్తంగా 16 రాష్ట్రాల్లో బీడీ కార్మికులు ఉన్నారని, తెలంగాణ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం మాత్రం బీడీ కార్మికులకు పింఛన్‌ ఇస్తోందని కేసీఆర్‌ అన్నారు. కామారెడ్డిలో నామినేషన్ వేసిన కేసీఆర్ ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో మాట్లాడారు.

అందుకే కామారెడ్డి నుంచి పోటీ చేసి.. విచక్షణతో ఓటేయండి

తెలంగాణ కోసం బార్ అసోసియేషన్ ఏకగ్రీవ తీర్మానం చేసింది. కామారెడ్డి నుంచి పోటీ చేయాలని గంప గోవర్ధన్ చాలాసార్లు కోరారు. నియోజకవర్గంలోని గ్రామాలను అభివృద్ధి చేయాలని విజ్ఞప్తి చేశారు. అందుకే కామారెడ్డి నుంచి పోటీ చేస్తున్నాను. కాళేశ్వరం పెండింగ్‌ పనులను రెండేళ్లలో పూర్తి చేస్తాం. కామారెడ్డి ఎల్లారెడ్డికి సాగునీరు అందిస్తాం. ప్రజాస్వామ్యంలో ఓటు అనేది ప్రజల ఆయుధం. తెలివిగా ఓటు వేయండి.

రూ.50 లక్షలతో పట్టుబడిన రేవంత్ పోటీ చేస్తారా?

50 ఏళ్లుగా అధికారంలో ఉన్న కాంగ్రెస్ ఏం చేసింది? కాంగ్రెస్ హయాంలో దళితులు అణిచివేతకు గురయ్యారు. నెహ్రూ హయాంలో దళిత బంధు ఏర్పాటు చేసి ఉంటే దళితులు అభివృద్ధి చెందేవారు. రైతుబంధు దుబారా అనే పార్టీలకు ఓటేస్తారా? ఒక్క మెడికల్ కాలేజీ ఇవ్వని బీజేపీకి ఓటేయకండి. రూ.50 లక్షలతో పట్టుబడిన రేవంత్ పోటీ చేస్తారా? ఎవరు గెలుస్తారో ప్రజలు ఆలోచించాలి.

ఇది కూడా చదవండి.. కేటీఆర్‌కు దాదాపు మిస్సయింది

దేశంలో ఎక్కడా లేని విధంగా తెలంగాణలో ఇస్తున్నాం..

16 రాష్ట్రాల్లో బీడీ కార్మికులు ఉన్నారు. తెలంగాణ మినహా ఏ రాష్ట్రంలోనూ బీడీ కార్మికులకు పింఛన్‌ ఇవ్వడం లేదు. 2014 సంవత్సరానికి ముందు బీడీ కార్మికులుగా ఉన్న వారికే ఇప్పటి వరకు పింఛన్లు ఇస్తున్నామని, 2014 తర్వాత బీడీ కార్మికులుగా మారిన వారికి పింఛన్లు అందడం లేదన్నారు. అందుకే కొత్త బీడీ కార్మికులకు కూడా ఫించన్ ఇవ్వాలని మా ఎమ్మెల్యేలు నా దృష్టికి తీసుకెళ్లారు.

పింఛను రూ.5వేలకు పెంపు..

ఎన్నికల తర్వాత రాష్ట్రంలోని ప్రతి బీడీ కార్మికుడికి పాత, కొత్త తేడా లేకుండా పింఛన్‌ అందుతుంది. బీడీ కార్మికుల ఆదాయం తక్కువ. అందుకే ఈ సాయం చేస్తున్నాం. మానవతా దృక్పథంతో పింఛన్‌ ఇస్తున్నాం. బీడీ కార్మికులను అందరితో సమానంగా ఇస్తున్నాం. త్వరలో పింఛను 5 వేలకు పెంచుతామన్నారు. బీడీ కార్మికులకు కూడా 5వేలు. కొత్త బీడీ కార్మికులు లక్షల్లో ఉండవచ్చు. ఎన్నికల అనంతరం లక్షలాది మంది కొత్త బిడి కార్మికులకు పింఛన్‌ మంజూరు చేస్తామని కేసీఆర్‌ హామీ ఇచ్చారు

ఇది కూడా చదవండి: తెలంగాణలో రాజకీయాలు చేస్తే పవన్ కళ్యాణ్ కు సీరియస్ వార్నింగ్ ఇచ్చిన ఓయూ విద్యార్థులు

మరోవైపు అధికార బీఆర్‌ఎస్‌లోకి వలసలు కొనసాగుతున్నాయి. ఇప్పటికే పలు పార్టీల నేతలు గులాబీ కండువా కప్పుకున్నారు. ఇటీవలే సీనియర్ నటుడు గౌతమ్ రాజ్ BRS లో చేరారు. కామారెడ్డి జిల్లా కేంద్రంలోని ప్రభుత్వ విప్ గంప గోవర్ధన్ నివాసంలో సీఎం కేసీఆర్ సమక్షంలో ఆయన గులాబీ కండువా కప్పుకున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *