జగన్ రెడ్డిని టార్గెట్ చేస్తున్నాడు ప్రశాంత్ కిషోర్

ఇటీవల, జగన్ రెడ్డి గెలుపు కోసం పనిచేస్తున్నందుకు ప్రశాంత్ కిషోర్‌ని ఆంధ్రాతో పాటు బయట కూడా తిట్టుకుంటున్నారంటూ ఓ వీడియో వైరల్‌గా మారింది. అంతకు ముందు ప్రభుత్వ పనితీరును మార్చిన ప్రభుత్వాల విధానాలు, రాష్ట్రాలను దివాళా తీసే పథకాల గురించి చెబుతూనే ఏపీని ఉదాహరణగా చూపించారు. మొత్తం పంచితే ఏపీలా ముగిసిపోతుందన్నారు. అలాగే పీకే వ్యక్తం చేసిన అభిప్రాయాలు జగన్ రెడ్డికి పూర్తిగా వ్యతిరేకం. జగన్ రెడ్డి పాలనపై బయట కూడా చెడు అభిప్రాయం ఏర్పడుతోంది. నిజానికీ పీకే కంపెనీ ఐ ప్యాక్ ఇప్పటికీ జగన్ రెడ్డి కోసం పనిచేస్తోంది. ఎందుకు వ్యతిరేక వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు?

ప్రశాంత్ కిషోర్.. మమ్మల్ని గెలిపిస్తున్నాడు అని ఎన్నికల ముందు పార్టీ క్యాడర్‌కు జగన్ రెడ్డి పరిచయం చేశారు. గెలిచాక కూడా గెలిచినందుకు చాలా గౌరవం ఇచ్చారు. అడగాలి కానీ, ఎంత కావాలంటే అంత ఇచ్చి మళ్లీ వ్యూహకర్తగా నియమిస్తారు. అయితే దూరంగా ఉండి… తన కంపెనీతో పనులు చేయించుకుంటున్నాడు. అందుకు ఇచ్చిన మొత్తం చాలా పెద్ద మొత్తం. పైగా జగన్ రెడ్డి పాదయాత్రకు పీకే బీహార్ కు ఆర్థికసాయం అందించారని అంటున్నారు. మరి ఇప్పుడు పీకే ఎందుకు హఠాత్తుగా ప్లేటు మార్చి జగన్ రెడ్డిని నెగిటివ్ చేసేలా ప్రకటనలు చేస్తున్నారు.

ఇటీవలి కాలంలో ప్రశాంత్ కిషోర్ సంస్థ ఐ ప్యాక్ పనితీరుపై జగన్ రెడ్డి పూర్తిగా అసంతృప్తితో ఉన్నారని ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ కారణంగానే పీకే, జగన్ రెడ్డిలకు హెచ్చరికలు పంపుతున్నట్లు సమాచారం. ప్రస్తుతం ఐ-ప్యాక్‌కు ఏపీ తప్ప మరో రాష్ట్రం లేదు. కేసీఆర్ తన ఒప్పందాన్ని కూడా రద్దు చేసుకున్నారు. ఐ ప్యాక్ సోషల్ మీడియా వ్యూహాలను మాత్రమే అందిస్తుంది. ఏపీలోనూ పరిస్థితి దారుణంగా ఉంది. రిజల్ట్‌లో తేడా వస్తే ఐ ప్యాక్‌ను తీసుకునేందుకు మరో పార్టీ ముందుకు రావడం లేదు. ఇప్పుడు సునీల్ అన్వేషణ జోరుగా సాగుతోంది. ఈ పరిణామాలన్నీ ముందుగానే ఊహించిన పీకే జగన్ రెడ్డిని లైట్ మెయిల్ చేస్తున్నట్టు భావిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *