సల్మాన్ ఖాన్: ఈ దీపావళి నాకు, కత్రినాకు చాలా స్పెషల్.. ఎందుకంటే?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-10T22:03:58+05:30 IST

బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ సల్మాన్ ఖాన్ మరియు కత్రినా కైఫ్ అనేక చిత్రాలలో నటించారు మరియు భారతీయ వెండితెరపై అత్యంత విజయవంతమైన జంటగా పేరు సంపాదించారు. అయితే వీరిద్దరూ కలిసి నటించిన సినిమాలేవీ ఇప్పటి వరకు దీపావళికి విడుదల కాలేదు. తొలిసారి దీపావళికి ఈ జోడీ ‘టైగర్ 3’ సందడి చేయనుంది. ఈ సినిమా తమకు చాలా స్పెషల్ అని ఇద్దరూ చెప్పారు.

సల్మాన్ ఖాన్: ఈ దీపావళి నాకు, కత్రినాకు చాలా స్పెషల్.. ఎందుకంటే?

సల్మాన్ ఖాన్ మరియు కత్రినా కైఫ్

బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ సల్మాన్ ఖాన్ (సల్మాన్ ఖాన్) మరియు కత్రినా కైఫ్ (కత్రినా కైఫ్) అనేక చిత్రాలలో నటించారు మరియు భారతీయ వెండితెరపై అత్యంత విజయవంతమైన జంటగా పేరు సంపాదించారు. అయితే వీరిద్దరూ కలిసి నటించిన సినిమాలేవీ ఇప్పటి వరకు దీపావళికి విడుదల కాలేదు. ఈ జంట తొలిసారిగా నటిస్తున్న టైగర్ 3 దీపావళికి సందడి చేయనుంది. దీంతో ఈ సినిమాపై మరింత ఆసక్తి నెలకొంది.

ఈ సినిమా దీపావళికి విడుదలవుతున్న సందర్భంగా సల్మాన్ ఖాన్ మాట్లాడుతూ.. దీపావళికి సినిమాను విడుదల చేయడం చాలా ప్రత్యేకమని అన్నారు. ఎందుకంటే ఆ రోజుల్లో విడుదలయ్యే సినిమాలను ప్రేక్షకులు ఎంజాయ్ చేయడానికి ఇష్టపడతారు. కాబట్టి దీపావళి రోజున విడుదలైన నా చిత్రాలు తీపి గుర్తులుగా మిగిలిపోతాయి. అయితే ఈ దీపావళి పండుగ నాకు మరియు కత్రినాకు మరింత ప్రత్యేకమైనది. ఎందుకంటే ఇప్పటివరకు మేమిద్దరం కలిసి నటించిన సినిమాలేవీ దీపావళికి విడుదల కాలేదు. తొలిసారిగా ‘టైగర్ 3’ విడుదల కానుంది. కాబట్టి మేము చాలా ఆనందం మరియు ఆసక్తితో ఎదురు చూస్తున్నాము. దీపావళి అంటే వ్యక్తులు మాత్రమే కాదు కుటుంబాలు కూడా కలిసి ఉంటాయి. నా ప్రియమైన వారితో దీపావళి జరుపుకోవడం నాకు చాలా ఇష్టం. అలాగే ‘టైగర్ 3’ సినిమాని కుటుంబ సభ్యులందరితో కలిసి చూస్తాను. ఈ చిత్రాన్ని ప్రతి ఒక్కరూ బుల్లితెరపై చూసి అద్భుతమైన అనుభూతిని పొందుతారని అన్నారు. (టైగర్ 3 విడుదల మరియు దీపావళి గురించి సల్మాన్ ఖాన్)

సల్మాన్-ఖాన్.jpg

ఇదే విషయంపై కత్రినా కైఫ్ (పులి 3 విడుదల గురించి కత్రినా కైఫ్) మాట్లాడుతూ.. దీపావళి పండుగ అందరికీ ప్రత్యేకం. అయితే ఈ ఏడాది నాకు మరింత ప్రత్యేకమైంది. ఎందుకంటే నేను, సల్మాన్ ఖాన్ నటించిన ‘టైగర్ 3’ విడుదలవుతుంది. చెడుపై మంచి ఎలా విజయం సాధించిందో చూపిస్తుంది. చెడుపై మంచి సాధించిన విజయానికి ప్రతీకగా నిలిచిన ‘టైగర్ 3’ని దీపావళికి విడుదల చేయడం ఆనందంగా ఉంది. సల్మాన్‌ఖాన్‌ అండ్‌ మి సినిమా దీపావళికి విడుదలవుతోంది. తప్పకుండా ప్రేక్షకులను మెప్పిస్తాం. ప్రేక్షకులకు మరింత ఆనందాన్ని, ఉత్సాహాన్ని అందిస్తాం. దీపావళి అంటే సెలబ్రేషన్స్. ఈ సినిమా ఆ వేడుకలను రెట్టింపు చేస్తుందని ఆశిస్తున్నాను అని చెప్పింది. మరోవైపు యష్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ (వైఆర్‌ఎఫ్) పతాకంపై మనీష్ శర్మ దర్శకత్వంలో ఆదిత్య చోప్రా నిర్మించిన ఈ భారీ బడ్జెట్ చిత్రం నవంబర్ 12న హిందీ, తెలుగు, తమిళ భాషల్లో ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T22:03:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *