హన్సిక: పెళ్లి తర్వాత బిజీ.. హన్సిక స్పందన!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T22:06:22+05:30 IST

సాధారణంగా పెళ్లి తర్వాత హీరోయిన్లకు క్రమంగా సినిమా అవకాశాలు తగ్గిపోతుంటాయి. కానీ, హన్సిక మోత్వాని, కాజల్ అగర్వాల్ లాంటి వాళ్లకు సినిమా అవకాశాలు వస్తున్నాయి. పెళ్లి తర్వాత హన్సిక చాలా సినిమాలకు కమిట్ అవుతోంది. వచ్చే ఏడాది ఆమె నటించిన నాలుగు సినిమాలు విడుదల కానున్నాయి.

హన్సిక: పెళ్లి తర్వాత బిజీ.. హన్సిక స్పందన!

హనిస్కా

సాధారణంగా పెళ్లి తర్వాత హీరోయిన్లకు క్రమంగా సినిమా అవకాశాలు తగ్గిపోతుంటాయి. కానీ, హన్సిక మోత్వాని, కాజల్ అగర్వాల్‌కి ఒకదాని తర్వాత ఒకటి సినిమా అవకాశాలు వస్తున్నాయి. పెళ్లి తర్వాత హన్సిక చాలా సినిమాలకు కమిట్ అవుతోంది. వచ్చే ఏడాది ఆమె నటించిన నాలుగు సినిమాలు విడుదల కానున్నాయి. తమిళం, తెలుగు, హిందీ భాషా చిత్రాల్లో ఆమె బిజీగా ఉంది. ఆమె నటించిన తమిళ చిత్రం ‘గార్డియన్’, తెలుగులో ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. అలాగే మరో తమిళ చిత్రం ‘మాన్’, తెలుగులో ‘105 మినిట్స్’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. వీటితో పాటు కొన్ని వెబ్ సిరీస్‌లలో కూడా నటిస్తోంది. ఇవన్నీ వచ్చే ఏడాది ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నాయి. అలాగే కొన్ని కొత్త సినిమాలు చేసేందుకు కమిట్ అవుతోంది.

Hansika-Motwani.jpg

పెళ్లి తర్వాత.. వరుస అవకాశాలపై హన్సిక స్పందించింది. ‘గార్డియన్’, ‘నా పేరు శృతి’ సినిమాలు నా కెరీర్‌లో చాలా ముఖ్యమైనవి. 2024 ఖచ్చితంగా హన్సిక సంవత్సరం అవుతుంది. ఇదంతా అభిమానులు, ప్రేక్షకుల వల్లే సాధ్యమైంది. వాళ్లందరూ చూపించే ప్రేమ నాకు శక్తినిస్తుంది. మంచి పాత్రలు పోషించి అలరించాలని కోరుకుంటున్నాను..” అని చెప్పింది.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T22:06:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *