ఆ షోకి నన్ను పిలిచిన హీరో నాని…

చివరిగా నవీకరించబడింది:

హీరో నాని : నేచురల్ స్టార్ నాని వరుస సినిమాలతో దూసుకుపోతున్నాడు. దసరా సినిమాతో ఘనవిజయం సాధించిన నాని త్వరలో హాయ్ నాన్న సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. అయితే తాజాగా ఆయన సినిమాలకు సంబంధించిన కొన్ని విషయాలపై వ్యాఖ్యానిస్తూ వార్తల్లో నిలిచారు.

హీరో నాని : ఆ షోకి నన్ను పిలిచిన హీరో నాని...

హీరో నాని: నేచురల్ స్టార్ నాని వరుస సినిమాలతో దూసుకుపోతోంది. దసరా సినిమాతో ఘనవిజయం సాధించిన నాని త్వరలో హాయ్ నాన్న సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. అయితే తాజాగా ఆయన సినిమాలకు సంబంధించిన కొన్ని విషయాలపై వ్యాఖ్యానిస్తూ వార్తల్లో నిలిచారు. తాజాగా జాతీయ మీడియా నిర్వహించిన రౌండ్ టేబుల్ సమావేశంలో పాల్గొన్న నాని.. బాలీవుడ్ కరణ్ జోహార్ షోపై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

ఈ మీటింగ్‌లో నన్ను బాలీవుడ్ టాప్ టాక్ షో కాఫీ విత్ కరణ్‌కి ఆహ్వానిస్తారా అని అడిగినప్పుడు, కాఫీ విత్ కరణ్ షోకి నన్ను పిలిచినా రానని గౌరవంగా చెప్పాను. కరణ్ జోహార్ ని కలసి కాసేపు సినిమాల గురించి మాట్లాడితే ఓకే కానీ ఆ షోకి మాత్రం వెళ్లను. నాలాంటి వాళ్లకు షో సెట్ కాదన్నారు. దీంతో నాని (హీరో నాని) వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి.

బాలీవుడ్‌లో హిట్ టాక్ తెచ్చుకున్న కాఫీ విత్ కరణ్ పాపులర్ అయినప్పటికీ.. చాలా మందికి దీనిపై ప్రతికూల అభిప్రాయం ఉంది. కరణ్ చాలా బోల్డ్ కంటెంట్ మరియు వ్యక్తిగత ప్రశ్నలు అడగడం ద్వారా ఇంటర్వ్యూ చేసిన వారిని ఇబ్బంది పెట్టే సందర్భాలు కూడా ఉన్నాయి. దీంతో కరణ్ షోను బయట కూడా కొందరు వ్యతిరేకిస్తున్నారు. ఈ పనుల వల్లే నన్ను ఈ షోకి పిలిచినా వెళ్లను అని అందరూ అనుకుంటున్నారు.

ఇక హాయ్ నాన్నా సినిమా విషయానికి వస్తే మృణాల్ ఠాకూర్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఈ సినిమా తండ్రీకూతుళ్ల ఎమోషనల్ స్టోరీ. సినిమాలో నాని భార్య మరణానంతరం పాపతో నాని జీవిస్తున్నాడని అర్థమవుతోంది. గతంలో జెర్సీ సినిమా ద్వారా నాన్న తన ఎమోషన్‌తో ప్రేక్షకులను మెప్పించారు. ఒక్కో సన్నివేశంలో థియేటర్‌లో సినిమా చూస్తున్న ప్రేక్షకులు కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నారు. ఇప్పుడు మళ్లీ హాయ్ నాన్న అంటూ ప్రేక్షకులను అలరించేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు నాని. డిసెంబర్‌లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *