పేదలను తాకట్టు పెట్టిన జగన్ రెడ్డి!

ఏ ప్రభుత్వమైనా పేదలకు కొంత డబ్బు పంచుతుంది. కానీ వారిని తాకట్టు పెట్టి వారి మొహం మీద రూపాయి కూడా పెట్టకూడదనుకుంటున్నాడు.. కానీ ఇదీ జగన్ రెడ్డి ప్రభుత్వ తీరు. పేదలను తాకట్టు పెట్టి వేల కోట్ల అప్పులు తీసుకుంటోంది. తాకట్టు పెట్టారని తెలియక… ఆ పేదలు కొందరు తమకు తెలియకుండా కష్టాలు పడుతుంటే జగన్ రెడ్డి మాత్రం అల్లరి నవ్వులు పూయిస్తున్నాడు. జగన్ రెడ్డి పేదలకు దేవుడంటూ ఆయన అనుచరులు వ్యవహరిస్తున్నారు.

టిడ్కో ఇళ్లను రూ. పది వేల కోట్లు

టీడీపీ ప్రభుత్వం నిర్మించిన ఇళ్లను లబ్ధిదారులకు కేటాయించారు. ఆ లబ్ధిదారుల పేర్లపై ప్రభుత్వం రుణాలు మంజూరు చేసింది. ఇలా టిడ్కో ఇళ్లన్నింటిని తాకట్టు పెట్టి పది వేల కోట్లు తీసుకుంది. కానీ ఇళ్లు పూర్తి కాలేదు. అది లబ్ధిదారులకు చేరలేదు. కానీ ఇంటిని వేలం వేస్తామని బ్యాంకులు లబ్ధిదారులకు నోటీసులు పంపుతున్నాయి. ఈ నోటీసులు అందుకున్న లబ్ధిదారులు అయోమయానికి గురవుతున్నారు. ఇంతలా ఎందుకు బందీలుగా పెట్టుకున్నారని ముక్కున వేలేసుకుంటున్నారు. ఈ పదివేల కోట్లతో జగన్ రెడ్డి ఏం చేశాడు? రేపు ఇదే విషయం అడిగితే పేదలకు ఇచ్చాం అని చెబుతారు. అందులో ఎలాంటి సందేహం లేదు.

డ్రగ్స్ బానిసలకు వేల కోట్లు బందీలు!

పాపం మద్యం వల్ల పేద కుటుంబాలు నాశనమవుతున్నాయి.. మద్యాన్ని అంతం చేస్తానని చెప్పిన జగన్ రెడ్డి. అయితే ఇప్పుడు జగన్ రెడ్డి మద్యం కత్తి పేదల తలలను తాకట్టు పెట్టింది. కుటుంబాలు చిన్నాభిన్నమయ్యాయి. మద్యం ధరలను పెంచి మద్యానికి బానిసలైన వారి కుటుంబాలను పీల్చిపిప్పి చేశారు. అంతటితో వదిలేశారా.. తాగుబోతును తాకట్టు పెట్టి.. ఇన్నాళ్లు మందు బాబులను తాకట్టు పెట్టి ఆదాయానికి బదులు వేల కోట్లు తెచ్చారు. మరోసారి బాండ్లు వేలానికి సిద్ధమైనా… ఎవరూ కొనుగోలు చేసి ఆపలేదు. లేకుంటే మందు బాబుల సొమ్మును తాకట్టు పెట్టినట్లే.

OTS పేరుతో దోపిడీ – ఏం జరిగింది?

ఎన్టీఆర్ సీఎం అయినప్పటి నుంచి ఇళ్ల స్థలాల లబ్ధిదారులకు బకాయిలు ఉన్నాయి. వన్ టైమ్ సెటిల్ మెంట్ పేరుతో పది మందిని పేదల ఇళ్లకు పంపి డబ్బులు వసూలు చేశారు. ఇరవై వేలు చెల్లిస్తే ఉచితంగా నమోదు చేస్తామని చెప్పారు. డబ్బులు వసూలు చేసి మౌనంగా ఉన్నారు.

సెంటు స్థలం పేరుతో కోలుకోలేని అప్పు

సెంటు భూమిలో ఇల్లు కట్టుకుంటే ఎందుకూ పనికిరాదు? అయితే ఆ ఇంటి పేరుతో లబ్ధిదారులకు లక్షలకు లక్షలు బకాయిలు వచ్చేలా చేశారు. ఇప్పుడు ఆ ఇళ్లు తీసుకున్నవారంతా అప్పుల పాలయ్యారు. పనికిరాని భూములను వేల కోట్లకు కొని ఆ పార్టీ నేతలు కుంభకోణాలకు పాల్పడ్డారు. కానీ పేదలకు మాత్రం అప్పుల సమస్య వచ్చి పడింది. పేదలను దోచుకోవడమే కాకుండా మాది పేదల ప్రభుత్వం అని నిస్సిగ్గుగా ప్రచారం చేస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ పేదలను తాకట్టు పెట్టిన జగన్ రెడ్డి! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *