నిహారిక కొణిదెల: ఈసారి నిహారిక కలిసి సినిమాను నిర్మిస్తోంది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

నిహారిక కొణిదెల: నిహారిక కొణిదెల సినిమా నిర్మాణ రంగంలోకి అడుగుపెట్టింది. నిహారిక సమర్పన్‌లో సందీప్ సరోజ్, యశ్వంత్ పెండ్యాల, త్రినాథ్ వర్మ, ప్రసాద్ బెహరా, ఈశ్వర్ రాచిరాజు, మణికంఠ పరసు, లోకేష్ కుమార్ పరిమి, శ్యామ్ కళ్యాణ్, రఘువరన్, శివకుమార్ మట్టా, అక్షయ్ శ్రీనివాస్, శరణ్య సురేష్, తేజస్వీ రావు,

నిహారిక కొణిదెల: ఈసారి నిహారిక కలిసి సినిమాను నిర్మిస్తోంది.

నిహారిక కొణిదెల: నిహారిక కొణిదెల సినిమా నిర్మాణ రంగంలోకి అడుగుపెట్టింది. సందీప్ సరోజ్, యశ్వంత్ పెండాల, త్రినాథ్ వర్మ, ప్రసాద్ బెహరాజు, ఈశ్వర్ రాచిరాజు, మణికంఠ పరసు, లోకేష్ కుమార్, శ్యామ్ కళ్యాణ్, రఘువరన్, శివకుమార్ మట్ట, శివకుమార్ మట్ట ఈ చిత్రానికి యదు వంశీ దర్శకత్వం వహించారు.

పింక్ ఎలిఫెంట్ పిక్చర్స్ ఎల్‌ఎల్‌పి, శ్రీరాధా దామోదర్ స్టూడియోస్ బ్యానర్‌లపై నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం పూజా కార్యక్రమాలు హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్‌లో జరిగాయి. క్షణం సన్నివేశానికి నిహారిక సోదరుడు, మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ క్లాప్ కొట్టగా, నాగబాబు కెమెరా స్విచాన్ చేశారు. వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వం వహించారు. ప్రముఖ నిర్మాత అల్లు అరవింద్ నిహారిక కొణిదెల, దర్శకుడు యాదు వంశీ సహా చిత్ర యూనిట్ సభ్యులకు స్క్రిప్ట్ అందించారు.

నిర్మాత నిహారిక కొణిదెల మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఇప్పటి వరకు మా పింక్‌ ఎలిఫెంట్‌ పిక్చర్స్‌ బ్యానర్‌లో వెబ్‌ సిరీస్‌, షార్ట్‌ ఫిల్మ్స్‌ చేస్తున్నాం.. తొలిసారి ఫీచర్‌ ఫిల్మ్‌ ప్రారంభించాం. మాతో కలిసి శ్రీరాధా దామోదర్‌ స్టూడియోస్‌ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. తెలియని టెన్షన్ కూడా ఉంది.యాదు వంశీగారు ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నారు.మంచి టీమ్, కాన్సెప్ట్ తో ఈ సినిమా వస్తోంది.అందరికీ తప్పకుండా నచ్చుతుందనే నమ్మకం ఉంది.అలా చేసి సినిమా చేయడం చాలా పెద్ద బాధ్యతగా భావిస్తున్నాం. చాలా మంది కొత్తవాళ్లు.కానీ తెలుగు ప్రేక్షకులు ఎప్పుడూ మంచి సినిమాలను ఆదరిస్తారనే నమ్మకంతో ముందుకెళ్తున్నాం.అలాగే అందరు కొత్తవాళ్లతో సినిమా చేయడం ఆనందంగా ఉందని చిత్ర దర్శకుడు వంశీ తెలిపారు.11ని పరిచయం చేస్తున్నాం అన్నారు. ఇందులో హీరోలు, నలుగురు హీరోయిన్లు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *