నిర్మాత: టాలీవుడ్‌లో మరో విషాదం.. ప్రముఖ నిర్మాత మృతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T17:20:26+05:30 IST

చంద్రమోహన్ మరణవార్త మరవకముందే టాలీవుడ్‌లో మరో విషాదం నెలకొంది. ప్రముఖ నిర్మాత యక్కలి రవీంద్రబాబు (55) హైదరాబాద్‌లోని ఓ ప్రైవేట్ ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతూ శనివారం మధ్యాహ్నం మృతి చెందారు. శ్రావ్య ఫిలింస్ వ్యవస్థాపక నిర్మాతగా తన స్నేహితులతో కలిసి ‘సొంత ఊరు, గంగపుత్రులు’ వంటి అవార్డులు గెలుచుకున్న చిత్రాలను నిర్మించారు.

నిర్మాత: టాలీవుడ్‌లో మరో విషాదం.. ప్రముఖ నిర్మాత మృతి

నిర్మాత రవీంద్రబాబు యక్కలి

ఒకవైపు సీనియర్ నటుడు చంద్రమోహన్ (చంద్రమోహన్) మరణం తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో విషాదాన్ని నింపింది. ఆయన మృతి పట్ల సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు సోషల్ మీడియా వేదికగా సంతాపాన్ని తెలియజేస్తున్నారు. చంద్రమోహన్ ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని కోరుకుంటున్నాను. అయితే చంద్రమోహన్ మరణవార్తతో విషాదంలో మునిగిన ఇండస్ట్రీని మరో విషాద వార్త వెంటాడింది. ప్రముఖ నిర్మాత యక్కలి రవీంద్రబాబు (55) హైదరాబాద్‌లోని ఓ ప్రైవేట్ ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతూ శనివారం మధ్యాహ్నం మృతి చెందారు. (#రవీంద్రబాబు యక్కలి)

నిర్మాత యక్కలి రవీంద్రబాబు (రవీంద్రబాబు యక్కలి) శ్రావ్య ఫిలింస్ వ్యవస్థాపక నిర్మాత మరియు ‘సొంత ఊరు, గంగపుత్రులు’ వంటి అవార్డులను గెలుచుకున్న చిత్రాలతో పాటు ‘ఒక రొమాంటిక్ క్రైమ్ స్టోరీ, రొమాంటిక్ క్రిమినల్స్, గల్ఫ్, వాలి తన స్నేహితులతో కలిసి. మార్కాపురంలో పుట్టి మెకానికల్ ఇంజినీరింగ్ పూర్తి చేసి.. చార్టర్డ్ ఇంజినీర్‌గా సేవలు అందిస్తూనే.. సినిమాపై ఉన్న అభిమానంతో నిర్మాతగా మారి దాదాపు 17 చిత్రాలను నిర్మించి ఎన్నో అవార్డులు సొంతం చేసుకున్నారు. (రవీంద్రబాబు యక్కలి ఇక లేరు)

యక్కలి.jpg

నిర్మాత యక్కలి రవీంద్రబాబు తెలుగులోనే కాకుండా తమిళం, మలయాళం భాషల్లో కూడా చిత్రాలను నిర్మించారు. అతనికి భార్య రమాదేవి, ఒక కూతురు (ఆశ్రిత) మరియు ఒక కుమారుడు (సాయి ప్రభాస్) ఉన్నారు. నిర్మాతగానే కాకుండా మాటల రచయితగా కూడా తన ప్రతిభను చాటుకున్నాడు. ‘హనీ ట్రాప్, సంస్కార కాలని, మా నాన్న నక్సలైట్’ వంటి అనేక చిత్రాలలో హృద్యమైన సాహిత్యాన్ని అందించిన సాహిత్యాభిలాషి. యక్కలి రవీంద్రబాబు మరణవార్త తెలిసిన టాలీవుడ్ ఆయనకు నివాళులు అర్పిస్తోంది. (రవీంద్రబాబు యక్కలి మృతి)

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*******************************

*************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T17:28:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *