టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియాకు శుభవార్త.. రిషబ్ పంత్ రాబోతున్నాడు..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T16:51:44+05:30 IST

రిషబ్ పంత్: గతేడాది నూతన సంవత్సర వేడుకల సందర్భంగా డిసెంబర్ 30న ఢిల్లీ-డెహ్రాడూన్ హైవేపై జరిగిన రోడ్డు ప్రమాదంలో టీమిండియా యువ ఆటగాడు రిషబ్ పంత్ తీవ్రంగా గాయపడ్డాడు. అయితే, పంత్ ప్రస్తుతం వేగంగా కోలుకుంటున్నాడని, బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో ప్రత్యేక ట్రైనర్ సహాయంతో శిక్షణ పొందుతున్నాడని బీసీసీఐ మాజీ అధ్యక్షుడు సౌరభ్ గంగూలీ ఓ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు. వచ్చే ఐపీఎల్ సీజన్‌లో పంత్ ఆడతాడని చెప్పాడు.

టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియాకు శుభవార్త.. రిషబ్ పంత్ రాబోతున్నాడు..!!

గతేడాది న్యూ ఇయర్ వేడుకల సందర్భంగా డిసెంబర్ 30న ఢిల్లీ-డెహ్రాడూన్ జాతీయ రహదారిపై జరిగిన రోడ్డు ప్రమాదంలో టీమ్ ఇండియా యువ ఆటగాడు రిషబ్ పంత్ తీవ్రంగా గాయపడ్డాడు. అంతకుముందు అతను క్రికెట్ ఆడే అవకాశం లేదని బీసీసీఐ వెల్లడించింది. ఒక సంవత్సరం. దీంతో ఐపీఎల్ 2023తో పాటు ఐసీసీ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్, ఆసియా కప్, వన్డే ప్రపంచకప్ వంటి మెగా టోర్నీలకు రిషబ్ పంత్ దూరంగా ఉన్నాడు. అయితే, పంత్ ప్రస్తుతం వేగంగా కోలుకుంటున్నాడని, బెంగుళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో ప్రత్యేక ట్రైనర్ సహాయంతో శిక్షణ పొందుతున్నాడని బీసీసీఐ మాజీ అధ్యక్షుడు సౌరభ్ గంగూలీ ఓ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు. వచ్చే ఐపీఎల్ సీజన్‌లో పంత్ ఆడతాడని చెప్పాడు. ఐపీఎల్ 2024 కోసం మరికొన్ని రోజుల్లో వేలం జరగనుంది. ఈ నేపథ్యంలో కోల్‌కతాలో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ జట్టు నాలుగు రోజుల ప్రాక్టీస్ క్యాంప్ నిర్వహించగా.. ఈ సన్నాహక శిబిరంలో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ హెడ్ కోచ్ రికీ పాంటింగ్, మెంటర్ గంగూలీ పాల్గొన్నారు.

ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ ప్రాక్టీస్ క్యాంపులో పంత్ కూడా పాల్గొన్నట్లు తెలుస్తోంది. నవంబర్ 12 వరకు పంత్ కోల్ కతాలోనే ఉంటాడని సమాచారం.బీసీసీఐ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం.. పంత్ రెండు, మూడు ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్ లు ఆడనున్నాడు. అంతేకాకుండా, వచ్చే ఏడాది జనవరిలో ఆఫ్ఘనిస్థాన్‌తో జరిగే సిరీస్ కోసం పంత్ టీమిండియాకు వస్తాడని కూడా మీడియా వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. అన్నీ అనుకున్నట్లు జరిగితే వచ్చే ఐపీఎల్‌లో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌కు రిషబ్ పంత్ కెప్టెన్‌గా వ్యవహరించనున్నాడు. గాయం కారణంగా ఈ ఏడాది లీగ్‌లో డేవిడ్ వార్నర్ కెప్టెన్‌గా వ్యవహరించాడు. కానీ DC యొక్క పనితీరు స్వల్పకాలికం. నామమాత్రపు ప్రదర్శన కారణంగా, వారు చివరకు ప్లేఆఫ్‌లకు చేరుకోవడంలో విఫలమయ్యారు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T16:51:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *