ఉత్తరప్రదేశ్ : కలియుగ ధర్మరాజు, భార్యను జూదమాడిన వ్యక్తి

కట్టుకున్న భార్యను జూదంలో పోగొట్టుకున్న ధర్మరాజు తన తోబుట్టువులను చంపినట్లు మహాభారత కథల్లో చదువుతుంటాం. కానీ అలాంటి ధర్మరాజులు ఈ కలియుగంలో కూడా ఉన్నారు.

ఉత్తరప్రదేశ్ : కలియుగ ధర్మరాజు, భార్యను జూదమాడిన మహానుభావుడు

జూదంలో ఓడిపోవడానికి భార్యను భర్త తనఖా పెట్టాడు

ఉత్తరప్రదేశ్ క్రైం : కట్టుకున్న భార్యతో జూదంలో ఓడిపోయిన ధర్మరాజు తన తోబుట్టువులను చంపాడని మహాభారత కథల్లో చదువుతున్నాం. కానీ అలాంటి ధర్మరాజులు ఈ కలియుగంలో కూడా ఉన్నారు. ఇలాంటి ఘటనలు గతంలో కూడా జరిగాయి. ఇటీవల ఉత్తరప్రదేశ్‌లో ఓ వ్యక్తి జూదం ఆడి భార్యను వదిలి వెళ్లిపోయాడు. అంతేకాదు..పెళ్లి పేరుతో భర్తను వదిలేసి అత్తకు కాపురం రావడంతో ఎన్నో కష్టాలు ఎదుర్కొంది. అధిక కట్నం కోసం వేధింపులు..బంధించిన వాడు వ్యసనాలకు బానిసగా మారితే తనపై మోపిన కామపు చూపుల నుంచి తప్పించుకుంది.

అయితే భర్త వేధింపులకు గురయ్యాడు. కష్టాల నుంచి కాపాడాలనుకున్న ఆ అమాయకుడిని నమ్మి వేరే ఊరికి తీసుకెళ్లాడు. అక్కడ జూదం ఆడి ఓడిపోయాడు. ఈ కలియుగంలోని ధర్మరాజు నిర్వాకంతో కూడా ఓపిక పట్టిన ఆమెపై మరో చూపు పడింది. అన్న తన నిస్సహాయతను… అత్తమామలు సాధించిన విజయాలను చూసింది. అత్యాచారం చేయబోతున్నాడు. అయితే ఇక తాను బాధపడలేనని తప్పించుకుని పోలీసులను ఆశ్రయించడంతో వారి చిత్తశుద్ధి బయటపడింది.

ఉపాధ్యాయుల వేధింపులు : ప్రభుత్వ పాఠశాలలో దారుణం.. 5వ తరగతి విద్యార్థినిపై టీచర్లు లైంగికదాడి, మరుగుదొడ్డికి తాళం

ఉత్తరప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని డిడోలి కొత్వాలి ప్రాంతంలో ఒక కుటుంబం నివసిస్తోంది. కుటుంబ పెద్ద తన కుమార్తెను దేహత్ పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో నివసిస్తున్న యువకుడికి ఇచ్చి వివాహం చేశాడు. వీరికి పెళ్లయి మూడేళ్లయింది. ఈ మూడేళ్లుగా ఆమె పడిన బాధలు అన్నీఇన్నీ కావు. వ్యసనాలకు బానిసైన భర్త. అత్తమామలను సాధిస్తారు. మరింత కామపు చూపులు చుట్టూ తిరుగుతున్నాయి. ఇలాంటి విపత్కర పరిస్థితులను తట్టుకుని ఆమె కాపురాన్ని నెట్టుకొస్తోంది. పేకాటకు బానిసైన భర్త రూ.15 లక్షలు తీసుకోవాలని వేధించేవాడు.

ఈ క్రమంలో ఓ రోజు భర్త భార్యను నమ్మి తనతో పాటు ఢిల్లీకి తీసుకెళ్లాడు. అక్కడే జూదం కూడా ఆడాడు. అతను ఓడిపోయాడు. డబ్బులు చెల్లించలేక భార్యను డబ్బులు చెల్లించేందుకు వదిలేశాడు. దీంతో ఆమె మనస్తాపానికి గురైంది. నిస్సహాయంగా ఉండిపోయాడు. సోదరి గురించి ఆమె సోదరుడు తెలుసుకుని ఢిల్లీ వెళ్లి వారికి ఇవ్వాల్సిన డబ్బులు ఇచ్చి విడిపించాడు. అతను తన అత్తగారి ఇంటికి తిరిగి వచ్చాడు. అయితే నువ్వు వేరే వాళ్లతో ఉన్నావు.. నువ్వు మా ఇంట్లో ఉండడానికి వీలు లేదు అంటూ అత్తమామలు కొట్టి ఇంట్లో నుంచి గెంటేశారు.

ఉపాధ్యాయుడిపై దాడి: పాఠశాల ఉపాధ్యాయుడు విప్పి.. ప్రైవేట్ పార్ట్స్ చూపించి విద్యార్థినిపై అత్యాచారయత్నం.. వీడియో వైరల్

ఆమె ఒంటరిగా ఉండడం చూసి మరో కన్ను తెరిచాడు. ఆమె నిస్సహాయ స్థితిని సద్వినియోగం చేసుకోవాలని ఒకరోజు అతను ఆమెను లైంగికంగా వేధించాడు. ఆమె వెనుదిరిగింది. దీంతో అత్యాచారానికి ఒడిగట్టాడు. ఈ బాధలు తట్టుకోలేక ఆమె సహనం చచ్చిపోయింది. తన జీవితం ఇలాగే ఉంటుందని భావించింది. ధైర్యం తెచ్చుకుని పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది. ఎస్పీ అనుపమ్‌సింగ్‌కు ఫిర్యాదు చేశారు. వరకట్న వేధింపులు, గృహహింస, వేధింపుల కింద ఆమె భర్తతో పాటు మరో తొమ్మిది మందిపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. వారిని విచారిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *