కర్ణాటక బీజేపీ చీఫ్: యడ్యూరప్ప కుమారుడు కర్ణాటక బీజేపీ పగ్గాలు

భారతీయ జనతా పార్టీ కర్ణాటక యూనిట్ కొత్త చీఫ్‌గా కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి బీఎస్ యడ్యూరప్ప కుమారుడు బీవై విజయేంద్ర నియమితులయ్యారు. కర్ణాటక రాష్ట్రంలో ఇటీవల జరిగిన అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓటమి తర్వాత కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి బీఎస్ యడ్యూరప్ప కుమారుడు విజయేంద్రకు బీజేపీ రాష్ట్ర పగ్గాలు అప్పగించింది.

కర్ణాటక బీజేపీ చీఫ్: యడ్యూరప్ప కుమారుడు కర్ణాటక బీజేపీ పగ్గాలు

యడియూరప్ప కుమారుడు విజయేంద్ర

కర్ణాటక బీజేపీ చీఫ్: కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి BS యడ్యూరప్ప కుమారుడు BY విజయేంద్ర భారతీయ జనతా పార్టీ కర్ణాటక విభాగానికి కొత్త చీఫ్‌గా నియమితులయ్యారు. కర్ణాటక రాష్ట్రంలో ఇటీవల జరిగిన అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓటమి తర్వాత కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి బీఎస్ యడ్యూరప్ప కుమారుడు విజయేంద్రకు బీజేపీ రాష్ట్ర పగ్గాలు అప్పగించింది. కర్ణాటక బీజేపీ అధ్యక్షుడు నళిన్ కటీల్ స్థానంలో యడ్యూరప్ప తనయుడు విజయేంద్ర కర్ణాటక బీజేపీ చీఫ్‌గా నియమితులయ్యారు.

ఇంకా చదవండి: దీపావళి: దీపావళి సందర్భంగా ఇది క్రాకర్ టైమ్… బాంబే హైకోర్టు సంచలన ఆదేశం

బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా కర్ణాటక బీజేపీ ఉపాధ్యక్షుడిగా ఉన్న విజయేంద్రను తక్షణమే అమల్లోకి వచ్చేలా కొత్త రాష్ట్ర ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమించారు. ఈ పరిణామం 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు జరిగింది. బీజేపీ కర్ణాటక రాష్ట్ర చీఫ్‌గా అవకాశం కల్పించినందుకు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా, బీజేపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి బీఎల్ సంతోష్‌లకు విజయేంద్ర కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

ఇంకా చదవండి: చంటి క్రాంతి కిరణ్: ఎమ్మెల్యే క్రాంతి సంచలన ప్రకటన

వారందరినీ ఏకతాటిపైకి తెచ్చి, వారి విశ్వాసాన్ని గెలిపించి, పార్టీని బలోపేతం చేసేందుకు నన్ను ఆశీర్వదించాలని విజయేంద్ర యడ్యూరప్ప బీజేపీ నేతలను కోరారు. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో కర్ణాటక నుంచి అత్యధిక సీట్లు సాధించి, ప్రధాని మోదీ బ్రాండ్‌ను, ప్రతిష్టను బలోపేతం చేయడం ద్వారా పార్టీ విజయానికి కృషి చేస్తాం’’ అని బీవై విజయేంద్ర అన్నారు.

ఇంకా చదవండి: జాన్వీ కపూర్ కుషీ కపూర్ : లంగోనిలో సోదరీమణులు.. దీపావళి స్పెషల్ జాన్వీ కపూర్, ఖుషీ కపూర్ స్పెషల్ ఫోటోలు..

రాష్ట్ర అధ్యక్ష పదవికి సి.టి.రవి, సునీల్‌కుమార్‌, బసనగౌడ పాటిల్‌ పోటీ పడగా, విజయేంద్రకు బిజెపి కేంద్ర కార్యాలయం కేటాయించారు. రాష్ట్ర అసెంబ్లీలో శివమొగ్గలోని షికారిపుర నియోజకవర్గం నుంచి విజయేంద్ర ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. బీజేపీ కొత్త రాష్ట్ర అధ్యక్షుడిగా నియమితులైన విజయేంద్రను ఆయన తండ్రి, మాజీ ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప ఆశీర్వదించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *