అల్లు అర్జున్: ఇందులో బోల్డ్ విషయం ఉంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-12T10:40:46+05:30 IST

టీజర్ మరియు ట్రైలర్ చూసిన తర్వాత సినిమా చూడాలనే ఆసక్తిని కలిగించే కొన్ని చిత్రాలు ఉన్నాయి. ‘మంగళవరం’ ట్రైలర్‌ చూశాక అలాగే అనిపించింది. సినిమా చూడాలనే ఆసక్తి ఉంది. ట్రైలర్ చూసి సుకుమార్ కూడా షాక్ అయ్యాడు. అందులో ఒక బోల్డ్ విషయం ఉంది. ఇలాంటి సినిమా చేయడానికి చాలా ధైర్యం కావాలి’’ అని అల్లు అర్జున్ అన్నారు.

అల్లు అర్జున్: ఇందులో బోల్డ్ విషయం ఉంది!

టీజర్ మరియు ట్రైలర్ చూసిన తర్వాత సినిమా చూడాలనే ఆసక్తిని కలిగించే కొన్ని సినిమాలు ఉన్నాయి. మంగళవరం ట్రైలర్‌ చూశాక అలాగే అనిపించింది. సినిమా చూడాలనే ఆసక్తి ఉంది. ట్రైలర్ చూసి సుకుమార్ కూడా షాక్ అయ్యాడు. అందులో ఒక బోల్డ్ విషయం ఉంది. ఇలాంటి సినిమా తీయాలంటే చాలా ధైర్యం కావాలి’’ అని అల్లు అర్జున్ అన్నారు. పాయల్ రాజ్‌పుత్ (అజయ్ భూపతి ప్రధాన పాత్రలో) దర్శకత్వం వహించిన పాన్ ఇండియా మూవీ ‘మంగళవరం’. స్వాతిరెడ్డి గునుపతి, అజయ్, సురేష్ వర్మ సంయుక్తంగా నిర్మించారు. శ్వేత, అజ్మల్, రవీంద్ర విజయ్ ఇతర పాత్రల్లో నటిస్తున్న ఈ చిత్రం ఈ నెల 17న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.శనివారం హైదరాబాద్‌లో ప్రీ రిలీజ్ వేడుక జరిగింది.

ముఖ్య అతిథిగా విచ్చేసిన అల్లు అర్జున్ మాట్లాడుతూ.. ‘‘కొద్ది రోజుల క్రితం ఈ సినిమా టీజర్ చూసి షాక్ అయ్యాను.. అజయ్ భూపతి తన మాట ప్రకారం 100% గర్వపడేలా సినిమా తీసినట్లుంది.. మాత్రమే కాదు. me but also దర్శకుడు సుకుమార్ కూడా టీజర్ చూసి షాక్ అయ్యాడు.మంచి వైబ్ ఉన్నట్టుంది.పాయల్ కి ‘మంగళవరం’ మరో మైల్ స్టోన్ సినిమా అవుతుంది.ఇది నా సొంత సినిమా లాంటిది.ఈ వేడుకకి నా ఫ్రెండ్ స్వాతి కోసం వచ్చాను.ప్రస్తుతం ది ‘పుష్ప 2’ సినిమా షూటింగ్ రామోజీ ఫిలిం సిటీలో జరుగుతోంది.ఒక జాతర ఎపిసోడ్‌ని చిత్రీకరిస్తున్నాం.. మీకు నచ్చుతుందని ఆశిస్తున్నాను” అన్నారు.

Payal.jpg

పాయల్ రాజ్‌పుత మాట్లాడుతూ.. ‘‘నేను ఇండస్ట్రీకి వచ్చి ఐదేళ్లు అయ్యింది.. ప్రతి పాత్రను చాలా నిజాయితీగా చేశాను.. ప్రేక్షకులు కూడా నన్ను ఆదరిస్తున్నారు. ఈ ‘మంగళవరం’ చూసి విజయవంతం చేయండి.. ఈ వేడుకకు బన్నీ వస్తున్నాడని నా కోరిక. నిజమైంది.”

అజయ్ భూపతి మాట్లాడుతూ.. “హీరో లేని సినిమా అనుకోవద్దు. ఈరోజు ఈ సినిమా చూశాను. చిలిపిగా ఉంది. ఎవరినీ సీట్లో కూర్చోనివ్వడం లేదు. పూనకాలు వస్తాయి. అజనీష్ అద్భుతమైన నేపథ్య సంగీతం అందించాడు. ఉన్నాయి. చాలా షాకింగ్ ఎలిమెంట్స్ ఉన్నాయి.ఇప్పటి వరకు ఇండియాలో ఎవరూ ట్రై చేయని పాయింట్‌ని ఈ సినిమాలో చెప్పాను’’ అన్నారు.

Managlavaaram.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-12T10:50:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *