అతడి అరెస్ట్ పై హిమజ క్లారిటీ ఇచ్చింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

హిమజ: హిమజ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా అంధారికి తెలిసిన నటి. నటి హిమజ అనేక సీరియల్స్, సినిమాలు మరియు షోలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ప్రస్తుతం పలు సినిమాల్లో నటిస్తూ, కొన్ని టీవీ షోలలో అలరిస్తోంది. హిమజ ఇటీవల కొత్త ఇంటిని నిర్మించింది మరియు గత రాత్రి చాలా మంది టీవీ మరియు సినీ ప్రముఖుల కోసం ఇంట్లో పార్టీని నిర్వహించింది.

హిమజ: అతని అరెస్ట్ పై క్లారిటీ ఇచ్చిన హిమజ.. రేవ్ పార్టీలో ఏం జరిగింది..

హిమజ: హిమజ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా అంధారికి తెలిసిన నటి. నటి హిమజ అనేక సీరియల్స్, సినిమాలు మరియు షోలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ప్రస్తుతం పలు సినిమాల్లో నటిస్తూ, కొన్ని టీవీ షోలలో అలరిస్తోంది. రంగారెడ్డి జిల్లా ఇబ్రహీంపట్నం జేబీ ఇన్‌ఫ్రా వెంచర్‌లోని హిమజ విల్లాలో అర్థరాత్రి పోలీసుల తనిఖీలు కలకలం రేపాయి. గత రాత్రి, హిమజ తన స్నేహితుల కోసం తన ఇంట్లో దీపావళి పార్టీని మరియు హిమజ కొత్త ఇంట్లో సందర్భంగా పార్టీని ఇచ్చింది. అక్కడ పలువురు సినీ ప్రముఖులు ఉన్నారని గుర్తు తెలియని వ్యక్తులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. పోలీసులు తనిఖీ చేశారు. హిమజ ఇంట్లో సౌండ్ సిస్టమ్, 14 పాయింట్ 9 లీటర్ల మద్యాన్ని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ఎన్నికల కోడ్ అమలులో ఉన్నందున హిమజాసా సహా 11 మందిపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. హిమజ ఇంట్లో రేవ్ పార్టీ జరిగింది. ఎవరో పోలీసులకు సమాచారం అందించడంతో పోలీసులు నిన్న రాత్రి ప్రత్యేక బృందంతో హిమజ ఇంటికి వెళ్లి తనిఖీ చేశారు. దీంతో ఎన్నికల కోడ్ అమలులో ఉన్న సమయంలో లిక్కర్ పార్టీ, రేవ్ పార్టీ నిర్వహించి హిమజను అరెస్ట్ చేశారన్న వార్త వైరల్‌గా మారింది. దీంతో హిమజ అరెస్ట్ నిజమా కాదా అనే సందేహం అందరిలోనూ నెలకొంది. దీన్ని ఖండిస్తూ హిమజ ఓ వీడియోను విడుదల చేసింది.

ఈ వీడియోలో హిమజ మాట్లాడుతూ.. నన్ను ఎవరూ అరెస్ట్ చేయలేదు. నేను ఇంట్లోనే ఉన్నాను. నన్ను అరెస్ట్ చేశారంటూ తప్పుడు వార్తలు వస్తున్నాయి. అందుకే ఈ వీడియో పెట్టి క్లారిటీ ఇస్తున్నాను. నేను నా స్నేహితులను, కొంతమంది టీవీ మరియు సినిమా నటులను ఆహ్వానించాను మరియు కొత్త ఇంట్లోకి మారడం కోసం మా ఇంట్లో పార్టీ చేసుకున్నాను. ఎవరైనా అపార్థం చేసుకుని పోలీసులకు చెబితే ఎన్నికల కోడ్ కాబట్టి వచ్చి ఇక్కడ ఏం జరిగిందో చూసి వెళ్లిపోతారు. పోలీసులకు క్లారిటీ ఇచ్చాను. నన్ను అరెస్ట్ చేశారంటూ కొందరు తప్పుడు వార్తలను ప్రచారం చేస్తున్నారు. ఇలాంటి తప్పుడు వార్తలను నమ్మవద్దు. అందరూ నన్ను పిలుస్తున్నారు. పండుగ సమయంలో ఇలా చేయడం సరికాదు. సంతోషంగా ఉండాల్సిన రోజు. ఇప్పుడు పూజకు అన్నీ సిద్ధం చేస్తున్నాను. దయచేసి తప్పుడు వార్తలు రాయకండి మరియు నమ్మవద్దు. దీంతో హిమజ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *