బంగారం స్మగ్లింగ్: దుబాయ్ నుంచి రూ.50 లక్షల విలువైన బంగారం స్మగ్లింగ్.. ఇద్దరు వ్యక్తులు గుజరాత్ వ్యక్తిని కిడ్నాప్ చేసి బంగారం, నగదు అపహరించారు.

బంగారం స్మగ్లింగ్ (1)

గుజరాత్ వ్యక్తి బంగారం స్మగ్లింగ్: దుబాయ్ నుంచి భారత్‌కు రూ.50 లక్షల విలువైన బంగారాన్ని అక్రమంగా తరలించిన గుజరాత్ వ్యక్తిని ఇద్దరు వ్యక్తులు కిడ్నాప్ చేసి బంగారం, నగదు దోచుకెళ్లారు. ఫిర్యాదుదారు డానిష్ షేక్ వడోదరలో తనకు తెలిసిన వారి అభ్యర్థన మేరకు అక్టోబర్ 9న దుబాయ్ వెళ్లినట్లు అధికారి తెలిపారు. బంగారాన్ని స్మగ్లింగ్ చేసేందుకు టిక్కెట్లు, బస ఏర్పాటు చేసి రూ.20 వేలు చెల్లించినట్లు తెలిపారు.

షేక్ తన పురీషనాళంలో రెండు బంగారు గుళికలను దాచిపెట్టి, అక్టోబర్ 28 తెల్లవారుజామున అహ్మదాబాద్ విమానాశ్రయంలో ల్యాండ్ అయ్యాడని అతను చెప్పాడు. ఇమ్మిగ్రేషన్ ఫార్మాలిటీస్ పూర్తి చేసిన తర్వాత, ఫిర్యాదుదారు అతన్ని వడోదరకు తీసుకెళ్లడానికి అతని పరిచయస్థుడు పంపిన వ్యాన్‌కు విమానాశ్రయం పార్కింగ్ స్థలానికి వెళ్లాడు. , అధికారి వెల్లడించారు.

బంగారం స్మగ్లింగ్: కిలోన్నర బంగారాన్ని అక్రమంగా తరలిస్తుండగా ఎయిర్ ఇండియా సిబ్బంది పట్టుబడ్డారు

FIR ప్రకారం, ATS అధికారులుగా చెప్పుకునే ఇద్దరు వ్యక్తులు అతన్ని బలవంతంగా వ్యాన్‌లోకి ఎక్కించారు. అందులో డ్రైవర్‌తో పాటు అతడికి తెలిసిన వ్యక్తి కూడా ఉన్నారు. FIR ప్రకారం, ATS అధికారులుగా చెప్పుకునే ఇద్దరు వ్యక్తులు వ్యాన్‌ను అతని వాహనంలోకి బలవంతంగా ఎక్కించారు. అందులో డ్రైవర్‌తో పాటు అతడికి తెలిసిన వ్యక్తి కూడా ఉన్నారు.

అక్రమంగా తరలిస్తున్న బంగారం గురించి తమకు అంతా తెలుసంటూ తమతో పాటు ఏటీఎస్‌ కార్యాలయానికి రావాలంటూ ఫిర్యాదుదారుని ఇద్దరు వ్యక్తులు బెదిరించారు. నిందితులు వ్యాన్‌ను నడిపి బాధితురాలిని మరో ఇద్దరు ప్రయాణికులతో కలిసి ఏకాంత ప్రదేశానికి తీసుకెళ్లారు. అక్కడ అతడిని కారులో ఎక్కించుకుని మిగిలిన వారిని వెళ్లనివ్వండి.

NIA ఛార్జ్ షీట్లు : గుజరాత్ ద్వారా డ్రగ్స్ మరియు ఆయుధాల స్మగ్లింగ్.. 13 మంది పాకిస్థానీలపై NIA ఛార్జ్ షీట్

అనంతరం కారును ఎత్తైన భవనంలోకి తీసుకెళ్లి షేక్‌ను 10వ అంతస్తులోని ఫ్లాట్‌లోకి తీసుకెళ్లారు. ఇద్దరు వ్యక్తులు షేక్‌ను కొట్టి, అతని పురీషనాళంలో దాచిన బంగారు గుళికలను బలవంతంగా తీసివేశారని ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో పేర్కొన్నారు. ఇద్దరు కలిసి రూ.50 లక్షల విలువైన 850 గ్రాముల బంగారు గుళికలు, కొంత నగదును ఫిర్యాదుదారుడి నుంచి తీసుకుని ఆటోరిక్షాలో బస్ స్టేషన్ కు తీసుకెళ్లారు.

ఇద్దరు గుర్తుతెలియని వ్యక్తులపై భారతీయ శిక్షాస్మృతిలోని దోపిడీ, అపహరణ, నేరపూరిత బెదిరింపు, గాయపరచడం, ప్రభుత్వోద్యోగిగా వ్యవహరించడం వంటి సెక్షన్ల కింద ఎఫ్‌ఐఆర్ నమోదు చేసినట్లు ఆయన తెలిపారు. ఫిర్యాదుదారు పోలీసులను ఆశ్రయించడానికి భయపడుతున్నందున నివేదిక సమర్పించడంలో జాప్యం జరిగిందని సబ్ ఇన్‌స్పెక్టర్ ఆర్‌హెచ్ పాండవ్ తెలిపారు. దీనిపై కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు జరుపుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *