శివాజీ ఫ్యామిలీ: ఎమోషన్‌తో చిరంజీవి, నాగార్జున కారణం..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-13T11:41:02+05:30 IST

ఆదివారం దీపావళి సందర్భంగా బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్స్ కుటుంబ సభ్యులు వేదికపై సందడి చేశారు. సభలోని వారితో సరదాగా మాట్లాడారు. ఇంటి సభ్యుల పట్ల తమ అభిప్రాయాలను వెల్లడించారు. టాప్ 5లో ఎవరెవరు ఉంటారని అన్నారు.ఈ సందర్భంగా వేదికపై శివాజీ భార్య శ్వేత, రెండో కుమారుడు రిక్కీ మాట్లాడారు.

శివాజీ ఫ్యామిలీ: ఎమోషన్‌తో చిరంజీవి, నాగార్జున కారణం..

ఆదివారం దీపావళి (Biggboss7) సందర్భంగా వేదికపై బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్స్ కుటుంబ సభ్యులు సందడి చేశారు. సభలోని వారితో సరదాగా మాట్లాడారు. ఇంటి సభ్యుల పట్ల తమ అభిప్రాయాలను వెల్లడించారు. టాప్ 5 (టాప్ 5 కంటెస్టెంట్స్)లో ఎవరెవరు ఉంటారని చెప్పాడు. ఈ సందర్భంగా వేదికపై శివాజీ భార్య శ్వేత, రెండో కుమారుడు రిక్కీ మాట్లాడారు. చిరంజీవి, నాగార్జున కుటుంబం ఈ స్థాయిలో ఉండటానికి కారణం. ఈ సందర్భంగా శివాజీ ఆట ఎలా ఉందని నాగ్ (నాగార్జున) ప్రశ్నించగా, ‘అతను ఇంత బాగా ఆడతాడని ఊహించలేదు. ఫోన్ లో కూడా మాట్లాడకుండా ఇన్ని రోజులు వెళ్లలేదు’’ అంది శ్వేత. ‘నాగార్జున, చిరంజీవిల వల్లే మనం ఇలా ఉన్నాం. అది నాకు ఇంకా గుర్తుంది…’ అని శ్వేత ఉద్వేగానికి లోనవుతుండగా, ‘అమ్మా.. నీకో విషయం చెప్పనా.. నేను చిరంజీవిని కాదు.. నీ టాలెంట్ అతనిది’ అని నాగార్జున అన్నారు.

‘‘నా కుటుంబం తొలిసారి ప్రపంచానికి పరిచయమైంది.. నా భార్య ఎవరికీ తెలియదు.. అన్నపూర్ణ స్టూడియో వేదికగా కూడా పరిచయం కావడం ఆనందంగా ఉంది. నాగార్జునగారికి మీ గురించి ఎవరికీ తెలియదు.. మీరు ఇండస్ట్రీకి వచ్చి పదేళ్లైంది. మీరు ఎంతమందిని ఆదరించి ఇండస్ట్రీకి పరిచయం చేశారో నా కళ్లతో చూశాను.కుటుంబ నేపథ్యం సాధ్యమే కానీ మంచితనం చాలా అరుదు..ఇది మీ భిక్ష.ఎంత మందికి అన్నం పెట్టారో..మాలాంటి ప్రతి ఒక్కరూ మీకు రుణపడి ఉంటాం’’ అని అన్నారు. శివాజీ అన్నారు.

గెలవండి..

నాన్నగారూ.. ప్రేక్షకుల మనసులు గెలుచుకోవడానికి మీరు హౌస్‌లోకి వెళ్లారు. అది జరిగిపోయింది. చిన్న చిన్న విషయాలకే ఎక్కువ కోపం తెచ్చుకోకండి. మీ పాయింట్ మీద నిలబడండి. ప్రజలు మీ వెనుక నిలబడతారు. అత్యున్నత శిఖరాలపై నిన్ను చూడాలని ఉంది. నువ్వు ఎంత పెద్ద హీరోవో నాకు తెలియదు. కానీ, ఇప్పుడు ప్రతి ఇంట్లో శివన్న ఉన్నాడు. రండి అందరినీ జయించండి’’ అని శివాజీ కొడుకు రిక్కీ చెప్పాడు. శివాజీ, ప్రశాంత్, యావర్, అమర్‌దీప్, ప్రియాంక టాప్ 5 కంటెస్టెంట్స్‌గా ఉంటారని శివాజీ కుటుంబం తెలిపింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T11:41:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *