తిరుగులేనిది: బాలీవుడ్‌ని ఎప్పటికీ వదలని బాలకృష్ణ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-14T13:57:16+05:30 IST

నందమూరి బాలకృష్ణ యాంకర్‌గా వ్యవహరిస్తున్న ఓ షోలో బాలీవుడ్ నటుడు రణబీర్ కపూర్ నటిస్తున్నారనే వార్త ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది. ఈ ఎపిసోడ్ త్వరలో ప్రసారం కానుందని కూడా అంటున్నారు.

తిరుగులేనిది: బాలీవుడ్‌ని ఎప్పటికీ వదలని బాలకృష్ణ

బాలకృష్ణ మరియు రణబీర్ కపూర్

నందమూరి బాలకృష్ణ ‘అన్‌స్టాపబుల్’ #అన్‌స్టాపబుల్ షో ఓ ప్రైవేట్ ఓటీటీ ఛానెల్‌లో ప్రసారమవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు ఈ షో సీజన్ 3లోకి ప్రవేశించింది. ఈ మొదటి ఎపిసోడ్ ‘భగవంత్ కేసరి’లో బాలకృష్ణ #BhagavanthKesari టీమ్‌తో చిట్ చాట్ చేసాడు మరియు ఇప్పుడు బాలకృష్ణ నేరుగా బాలీవుడ్‌కి వెళ్లిపోయాడు. సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో రణబీర్ కపూర్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటించిన హిందీ చిత్రం ‘యానిమల్’. ఈ చిత్ర కథానాయకుడు రణబీర్ కపూర్ ‘అన్ స్టాపబుల్’ షోకి వస్తున్నాడనే వార్త వైరల్ అవుతోంది.

బాలకృష్ణ-1.jpg

ఇప్పుడు రణబీర్ కపూర్, బాలకృష్ణ కలిసి ఉన్న ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. ఈ షోకి రణబీర్ కపూర్ వస్తున్నాడని, రష్మిక కూడా పాల్గొంటుందని అంటున్నారు. అయితే బాలకృష్ణ, రణబీర్ లతో ఎలా మాట్లాడతారు, ఎలాంటి ప్రశ్నలు వేస్తారు, ఎలా మాట్లాడతారు అనే విషయాలపై చాలామంది ఆసక్తిగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

డిసెంబర్ 1న ‘యానిమల్’ సినిమా విడుదల కానుందని అంటున్నారు. ఆ సినిమా టీజర్, ట్రైలర్, సాంగ్ అన్నీ ఆసక్తికరంగా సాగి వైరల్‌గా మారాయి. ప్రతి బాలీవుడ్ నటుడూ ప్రతి హిందీ సినిమాని దక్షిణాది భాషల్లో ముఖ్యంగా తెలుగులో విడుదల చేయడానికి ఆసక్తి చూపుతున్నారు. ఆ తర్వాత షారుఖ్ ఖాన్ ‘జవాన్’ #జవాన్ విడుదలైంది, నిన్న సల్మాన్ ఖాన్ ‘టైగర్ 3’ టైగర్3 తెలుగులో విడుదలైంది, ఇప్పుడు ‘యానిమల్’ తెలుగులో కూడా విడుదలవుతోంది. అందుకే తెలుగులో ప్రచారాలు సాగిస్తున్నట్లు తెలిసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T13:57:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *