మృణాల్ ఠాకూర్ వివాహం: బాద్ షాతో వివాహమా? అన్న ప్రశ్నకు ఇదే సమాధానం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-14T14:45:52+05:30 IST

‘సీతారాం’ నటి మృణాల్ ఠాకూర్ బాలీవుడ్ గాయకుడు, నటుడు బాద్ షాతో ప్రేమాయణం సాగిస్తున్నారని, త్వరలో పెళ్లి చేసుకోనుందనే వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. దీనికి బాద్ షా ఇచ్చిన సమాధానం…

మృణాల్ ఠాకూర్ వివాహం: బాద్ షాతో వివాహమా?  అన్న ప్రశ్నకు ఇదే సమాధానం

బాద్ షాతో మృణాల్ ఠాకూర్

మృణాల్ ఠాకూర్ తెలుగులో బిజీ నటి. ‘సీతారామం’ సినిమాతో తెలుగులో అడుగుపెట్టి తొలి సినిమాతోనే టాలెంటెడ్ నటిగా కనిపించిన మృణాల్ ఇప్పుడు పలు తెలుగు సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. నాని #HiNannaతో ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. విజయ్ దేవరకొండతో ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ #ఫ్యామిలీస్టార్ అనే సినిమా కూడా చేస్తున్నాను. తెలుగులోనే కాకుండా హిందీలో కూడా బిజీగా ఉంది. మృణాల్ ఠాకూర్ వెబ్ సిరీస్‌లు కూడా చేస్తున్నారు.

మృణాల్తకూర్బాద్షా.jpg

కొన్ని రోజుల క్రితం నటి శిల్పాశెట్టి దీపావళి సందర్భంగా పార్టీ ఇచ్చింది, దీనికి మృణాల్ ఠాకూర్, గాయకుడు మరియు నటుడు బాద్షా హాజరయ్యారు. అతని అసలు పేరు ఆదిత్య ప్రతీక్ సింగ్. పార్టీకి సంబంధించిన కొన్ని ఫొటోలను మృణాల్ తన సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తూ.. వాళ్లంతా నాకు కావాల్సిన వాళ్లే అని చెప్పింది. బాద్ షా కూడా ఉన్నాడు. పార్టీ తర్వాత, మృణాల్ మరియు బాద్ షా కొంచెం దగ్గరగా కనిపించారు, త్వరలో వారు రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉన్నారు మరియు మృణాల్ ఠాకూర్ అతనిని వివాహం చేసుకోబోతున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి.

బాద్షా.jpg

కాసేపటికే ఈ వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. దీనిపై స్పందించాల్సిన అవసరం ఉందని భావించిన బాద్ షా వెంటనే తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ కథనాన్ని పోస్ట్ చేశాడు. “డియర్ ఇంటర్నెట్ మిమ్మల్ని మరోసారి నిరాశపరిచినందుకు క్షమించండి. ప్రస్తుతం వస్తున్న ఈ వార్తల్లో నిజం లేదు” అని ఆయన అన్నారు. మృణాల్ ఠాకూర్ ప్రస్తుతం తెలుగులోనే కాకుండా అన్ని భాషల్లోనూ విడుదలవుతున్న ‘హాయ్ నాన్నా’ సినిమాని ప్రమోట్ చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T14:45:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *