రాధా మాధవం: వినాయక్ హీరోగా ‘రాధా మాధవం’… ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-14T20:48:44+05:30 IST

పల్లెటూరి ప్రేమ నేపథ్యంలో వినాయక్ దేశాయ్, అపర్ణాదేవి హీరోహీరోయిన్లుగా గోనల్ వెంకటేష్ నిర్మించిన అందమైన ప్రేమకథా చిత్రం ‘రాధా మాధవం’. దాసరి ఇస్సాకు దర్శకత్వం వహిస్తుండగా, వసంత్ వెంకట్ బాల ఈ చిత్రానికి కథ, మాటలు, పాటలు అందించారు. తాజాగా ఈ చిత్ర ఫస్ట్‌లుక్‌ని నిర్మాత రాజ్‌ కందుకూరి విడుదల చేసి యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

రాధా మాధవం: వినాయక్ హీరోగా 'రాధా మాధవం'... ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైంది

రాధా మాధవం ఫస్ట్ లుక్ లాంచ్

పల్లెటూరి ప్రేమకథ నేపథ్యంలో వినాయక్ దేశాయ్, అపర్ణాదేవి హీరోహీరోయిన్లుగా గోనల్ వెంకటేష్ నిర్మించిన అందమైన ప్రేమకథా చిత్రం రాధా మాధవం. దాసరి ఇస్సాకు దర్శకత్వం వహిస్తుండగా, వసంత్ వెంకట్ బాల ఈ చిత్రానికి కథ, మాటలు, పాటలు అందించారు. ప్రస్తుతం షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించింది. ఈ క్రమంలో ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ని నిర్మాత రాజ్ కందుకూరి చేతుల మీదుగా విడుదల చేశారు. ఫస్ట్ లుక్ విడుదల చేసిన అనంతరం రాజ్ కందుకూరి మాట్లాడుతూ.. దాసరి ఇస్సాకు దర్శకత్వం వహిస్తున్న చిత్రమిది. గోనల్ వెంకటేష్ నిర్మాత. వినాయక్ కథానాయకుడిగా నటిస్తున్న రెండో సినిమా ఇది. పోస్టర్ చాలా ఘాటుగా ఉంది. కంటెంట్ బాగుంటే చిన్న సినిమాలను కూడా ప్రేక్షకులు ఎంకరేజ్ చేస్తారు. పోస్టర్ నాకు బాగా నచ్చింది. ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకులు ఆదరిస్తారనే నమ్మకం ఉందని అన్నారు. (రాధా మాధవం ఫస్ట్ లుక్ అవుట్)

హీరో వినాయక్ మాట్లాడుతూ.. మా సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేసిన నిర్మాత రాజ్ కందుకూరికి థాంక్స్. మాకు ఎల్లప్పుడూ వారి మద్దతు అవసరం. ప్రేక్షకులు మమ్మల్ని ఆశీర్వదించాలి. చిత్ర నిర్మాత గోనల్ వెంకటేష్ మాట్లాడుతూ మా చిత్రాన్ని అందరూ చూడకూడదని.. ‘టీమ్ చాలా సహకరించింది.. అడగ్గానే పోస్టర్ విడుదల చేసిన రాజ్ కందుకూరిగారికి కృతజ్ఞతలు’ అన్నారు.

Radhaa-Madhavam.jpg

దర్శకుడు ఇస్సాకు (దాసరి ఈశాకు) మాట్లాడుతూ.. మంచి ప్రేమకథను ప్రేక్షకులకు చెప్పబోతున్నాం. రాబోయే ఈ సినిమా గ్రామీణ నేపథ్యంలో అందరికీ కనెక్ట్ అవుతుందని నమ్ముతున్నాను. ఫస్ట్ లుక్‌ని విడుదల చేసి మా టీమ్‌ని ఆశీర్వదించిన నిర్మాత రాజ్ కందుకూరిగారికి ధన్యవాదాలు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలు త్వరలో తెలియజేస్తామని తెలిపారు. రచయిత వసంత్‌ వెంకట్‌ బాల మాట్లాడుతూ.. ఓ మంచి సినిమాకు పనిచేసే అవకాశం రావడం సంతోషంగా ఉందన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T20:48:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *