టాలీవుడ్ ‘తార’ జువ్వలు : టాలీవుడ్ ‘తార’ జువ్వలు

దీపావళికి టపాసుల హోరు… టాలీవుడ్‌లో అప్‌డేట్‌లు కొనసాగుతున్నాయి. పండగ రోజు సినిమా ప్రమోషన్లతో టాలీవుడ్ సందడి చేసింది. చాలా మంది టాప్ హీరోలు నటించిన సినిమాల నుండి స్పెషల్ అప్‌డేట్స్. తమ అభిమాన హీరోలు ఆభరణాలుగా మెరిసిపోతున్న ‘తారా’ ప్రచార చిత్రాలతో దీపావళి వినోదపు విందు.

వెంకటేష్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్న 75వ చిత్రం ‘సైంధవ్’. దీనికి దర్శకత్వం శైలేష్ కొలనా నిర్వహించారు మరియు నిర్మాత వెంకట్ బోయనపల్లి నిర్మించారు. ఈ నెల 21న ఈ చిత్రంలోని మొదటి పాటను విడుదల చేస్తున్నారు. దీపావళి సందర్భంగా విడుదల చేసిన పోస్టర్‌లో వెంకటేష్ డ్యాన్సర్లతో కలిసి స్టెప్పులేస్తూ కనిపించారు.

డేగ వేట

రవితేజ హీరోగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ‘డేగ’. కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ నిర్మించింది. సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. దీపావళి సందర్భంగా చిత్ర బృందం కాన్సెప్ట్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేసింది. రవితేజ ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ లుక్‌లో ఆకట్టుకున్నాడు.

భీమ్ యాక్షన్ మోడ్

గోపీచంద్ హీరోగా ఎ హర్ష దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘భీమ’. కెకె రాధామోహన్‌ నిర్మాత. దీపావళి సందర్భంగా విడుదల చేసిన పోస్టర్‌లో గోపీచంద్ పోరాట సన్నివేశంలో ఆకట్టుకున్నాడు.

ఫ్యామిలీ స్టార్

విజయ్ దేవరకొండ కథానాయకుడిగా పరశురామ్ పెట్ల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’. దిల్ రాజు, శిరీష్ నిర్మాతలు. దీపావళి సందర్భంగా చిత్ర బృందం కొత్త పోస్టర్‌ను విడుదల చేసింది. దీపావళి జరుపుకుంటున్న విజయ్ దేవరకొండ, మృణాల్ ఠాకూర్ లుక్ ఆకట్టుకుంది. ఈ సినిమా సంక్రాంతికి ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

సుబ్రహ్మణ్యం యొక్క శక్తి

సుధీర్ బాబు హీరోగా నటించిన పాన్ ఇండియా చిత్రం ‘హరోమ్ హర’. జ్ఞానసాగర్ దర్శకత్వం వహించగా, సుమంత్ జి నాయుడు నిర్మించారు. ‘పవర్ ఆఫ్ సుబ్రహ్మణ్యం’ పేరుతో నవంబర్ 22న ప్రచార చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తున్నామని యూనిట్ తెలిపింది.ఈ సందర్భంగా విడుదల చేసిన పోస్టర్‌లో సుధీర్ తన సీరియస్ లుక్‌తో ఆకట్టుకున్నాడు.

హను-మాన్ పాట

తేజ సజ్జ హీరోగా ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘హనుమాన్’. సంక్రాంతికి విడుదల. బాలల దినోత్సవం సందర్భంగా ఈ చిత్రంలోని ఓ పాటను విడుదల చేస్తున్నామని యూనిట్ తెలిపింది. పాట పోస్టర్‌లో తేజ సజ్జ స్టైలిష్ లుక్‌లో ఆకట్టుకున్నాడు.

సలాం భాయ్…

రజనీకాంత్ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న చిత్రం ‘లాల్ సలామ్’. విష్ణు విశాల్, విక్రాంత్ హీరోలు. ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ దర్శకురాలు. లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించింది. దీపావళి సందర్భంగా ‘లాల్ సలామ్’ టీజర్‌ను చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది. మొయిదీన్ భాయ్ పాత్రలో రజనీకాంత్ హిందూ ముస్లిం యువకుల మధ్య గొడవలను ఎలా అడ్డుకుంటాడనేది టీజర్‌లో ఆసక్తికరంగా ఉంది.

సాలార్ సీజ్ అగ్ని

‘సాలార్: పార్ట్ 1- సీజ్ ఫైర్’ ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రం. ప్రభాస్ నటించిన ప్రశాంత్ నీల్ సినిమా క్రిస్మస్ సందర్భంగా డిసెంబర్ 22న విడుదల కానుంది. దీపావళి సందర్భంగా చిత్రబృందం ఓ ప్రత్యేక అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేసింది. డిసెంబర్ 1న ‘సాలార్’ ట్రైలర్ విడుదల చేయనున్నట్టు స్పెషల్ పోస్టర్ విడుదల చేశారు.ఇందులో ప్రభాస్ జీపుపై నిలబడి తుపాకీతో కాల్పులు జరుపుతున్న దృశ్యం ఆకట్టుకుంది.

పుట్టినరోజు.. రెండు లుక్స్

కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి కుమారస్వామి సతీమణి, కన్నడ నటి రాధిక తన పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఆమె నటించిన ‘అజాగ్రత’, ‘బైరా దేవి’ చిత్రాల పోస్టర్ మరియు టీజర్‌ను విడుదల చేశారు. శశిధర్ నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘అజాగ్రత్త’. యాక్షన్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో రాధిక పాత్ర పోస్టర్ ను ఏడు భాషల్లో విడుదల చేశారు.

ఇక ‘బైరాదేవి’ సినిమాలో కష్టాల్లో ఉన్న వారిని కాపాడే అఘోరా పాత్రలో రాధిక నటిస్తోంది. రమేష్ అరవింద్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటిస్తున్నాడు. రాధిక స్వయంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి శ్రీ జై దర్శకుడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T04:47:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *